• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Chém 1 phát: Mod XT thấy sao khi mà cuối cùng cái án trực phòng mổ sắp hết?

Thấy rất vui và cũng rất buồn! Vui vì sắp hết hạn trực phòng mổ, buồn vì sắp có người bị lên bàn mổ thay Mình!!!:)):)):))

Chị Thanh Tâm ơi cho em hỏi thêm mấy câu nữa nhé.:p:p:p:p
1.Anh đã có bao nhiêu bạn gái trước khi lấy vợ?Ai là người a yêu nhất?Ai là người để lại cho a nhiều đau buồn nhất?
2.Bí quyết gì để a có 1 gia đình tuyệt vời như vậy?
3.Trong PV a quý mem nữ nào nhất?A có quý e không?A có muốn 1 người em gái kết nghĩa như e k vậy?=))=))=))=))
3.Ai sẽ là người bị lên bàn mổ tuần sau?

phuong_anh hỏi "chị Thanh Tâm" mà hỏng ra giá ta.
Vertu còn nhiều wé chòi mà hỏng chịu cho chị í thì khó lòng trả lời ngon được đó!

Chị Thanh Tâm ơi cho em hỏi thêm mấy câu nữa nhé.:p:p:p:p
1.Anh đã có bao nhiêu bạn gái trước khi lấy vợ?Ai là người a yêu nhất?Ai là người để lại cho a nhiều đau buồn nhất?
3.Trong PV a quý mem nữ nào nhất?A có quý e không?A có muốn 1 người em gái kết nghĩa như e k vậy?=))=))=))=))
3.Ai sẽ là người bị lên bàn mổ tuần sau?

Anh có 4 Người Bạn gái trước khi lấy vợ phuong_anh ạ! Người bạn mà Anh yêu nhất là hồi còn học lớp 12, giờ đang ở quê và đã có gia đình và ba đứa con. Thú thật thời đó nói là yêu cũng chưa hẳn vì cả hai còn khờ lắm, sau này 7 năm sau trở về ngồi với nhau mới thấy tiếc nuối...!8-| Chính Người đó đã để lại cho Anh nhiều đau buồn nhất và cũng nhiều kỷ niệm đẹp nhất thời trai trẻ mà đến giờ vẫn còn nguyên trong trái tim Anh!!!:(:)-?

Em biết về gia đình Anh chưa mà hỏi như vậy?:-?:) Khi đã có gia đình và con cái thì dù đi đâu, và làm gì cũng luôn nghĩ đến vợ và con đang ở nhà, và luôn đấu tranh với mọi cám dỗ của xã hội.:p Nói thật với Em để làm được như vậy không phải dễ đâu, nhưng Mình sẽ phải cố gắng được đến đâu thì tốt đến đấy thôi Em ạ!!!:D

3.Trong PV a quý mem nữ nào nhất?A có quý e không?A có muốn 1 người em gái kết nghĩa như e k vậy?
Đương nhiên trên PV là Anh quí phuong_anh nhất rồi!:p Vì vừa tặng Anh 1 Vertu mới kéng mà bấy lâu nay không mua được!!!:)) Nếu được phép làm quen và kết nghĩa Anh Em với phuong_anh thì hay biết mấy, vì những lúc rảnh rang còn có người mà 8 chứ!!!:)) "Kết nghĩa Anh Em trên PV đấy nhé"!!!;;):)

phuong_anh hỏi "chị Thanh Tâm" mà hỏng ra giá ta.
Vertu còn nhiều wé chòi mà hỏng chịu cho chị í thì khó lòng trả lời ngon được đó!

Thôi Sơn cứ cài phuong_anh hoài!:)) Tặng 1 em Vertu là được roài, kẻo các Mem khác lại kiện đó!!!8-|:D

Tranh thủ chém bác Trường nào;:D

1. Em nhìn avar và chữ ký của anh thì..có cảm tưởng anh đã hoặc đang là quân nhân phải không ạ?anh có thể giới thiệu về nghề nghiệp được không? (nếu được) và kỷ niệm đáng nhớ nhất của đời lính (vui,buồn).
2. Về mối tình đầu của anh, hãy trả lời thật lòng rằng bây giờ anh còn tiếc không? ;)
3. ".......vì cả 2 còn khờ lắm" anh giải thích rõ được không ạ?>:)em chậm hiểu lắm ;;)
4. Nếu bây giờ "người xưa" chủ động liên lạc với anh,nhắn tin,gọi điện thậm chí ngay cả đêm hôm,vào cả di động và máy bàn thì anh xử trí ra sao? (không chơi cài chặn cuộc gọi và Mum sms nhá...)
5. Chị nhà có "mát tính" không anh? :D
6. Sao anh không ứng cử làm quản lý box 8 này nhỉ?anh vui tính này,nhiệt tình này,và lại tâm huyết với PV nữa...?
7.Nếu có cuộc thi bầu chọn Mr. và Miss Spammer thì anh nghĩ ai sẽ lãnh giải?
> câu hỏi phụ; anh có định trao thửong cho người chém anh nhiệt tình nhất không?em thấy item anh đầy quá rồi đó,ko show được vertu xịn :p
To Phuong Anh: Phuong Anh ơi, mình cũng quý bạn nhắm nhắm (nếu được giống như anh Trường >:))

Tranh thủ chém bác Trường nào;:D

1. Em nhìn avar và chữ ký của anh thì..có cảm tưởng anh đã hoặc đang là quân nhân phải không ạ?anh có thể giới thiệu về nghề nghiệp được không? (nếu được) và kỷ niệm đáng nhớ nhất của đời lính (vui,buồn).
2. Về mối tình đầu của anh, hãy trả lời thật lòng rằng bây giờ anh còn tiếc không? ;)
3. ".......vì cả 2 còn khờ lắm" anh giải thích rõ được không ạ?>:)em chậm hiểu lắm ;;)
4. Nếu bây giờ "người xưa" chủ động liên lạc với anh,nhắn tin,gọi điện thậm chí ngay cả đêm hôm,vào cả di động và máy bàn thì anh xử trí ra sao? (không chơi cài chặn cuộc gọi và Mum sms nhá...)
6. Sao anh không ứng cử làm quản lý box 8 này nhỉ?anh vui tính này,nhiệt tình này,và lại tâm huyết với PV nữa...?
> câu hỏi phụ; anh có định trao thửong cho người chém anh nhiệt tình nhất không?em thấy item anh đầy quá rồi đó,ko show được vertu xịn :p
To Phuong Anh: Phuong Anh ơi, mình cũng quý bạn nhắm nhắm (nếu được giống như anh Trường >:))

Mình không phải là quân nhân "Bố mình ngày xưa là bộ đội ở chiến trường Miền Nam". Công việc của Mình thì Mình đã trả lời ở trên rồi nhé!!!

Thật lòng thì vẫn tiếc, nhưng cái gì qua thì cứ cho nó qua đi!

Khờ là không đứa nào dám nói ra lời "Yêu" mặc dù trong lòng rất muốn nói!!!:-?:D

Mình sẽ nói với Người đó rằng: Cứ để cho kỷ niệm về mối tình đầu đẹp mãi, chứ đừng làm mất nó đi!!!:-?:-?:-?

Rất mát tính là đằng khác!:)):)):))

Rất muốn ứng cử nhưng thời gian không cho phép! Nếu trúng cử mà không hoàn thành nhiệm vụ thì BQT sẽ phê bình đó!!!8-|

Chắc Mình và Bete trúng giải đấy!!!:)):)):))

câu hỏi phụ; anh có định trao thửong cho người chém anh nhiệt tình nhất không?em thấy item anh đầy quá rồi đó,ko show được vertu xịn :p

Nếu đã chém Mình nhiệt tình thì phải bồi thường cho Mình chứ!:-?:)) Sao Mình lại phải thưởng cho người đó!!!8-|:p:)):)):))

Giống anh Trường là thế nào :-?:-?:-?:-? Làm anh mình là mệt lắm đó..Cứ hỏi anh Trường là biết liền :)):)):)):)):))

Anh Trường ơi chưa cho ai lên bàn mổ hả anh?Hay a có cần e phụ trách hộ việc này không :)):)):)):)):))

Muốn giống anh Trường vì nếu quý Phương Anh thì sẽ có ...Vertu :D
Không sợ mệt đâu (tất cả vì Vertu mà ) ^^

Anh Trường ơi chưa cho ai lên bàn mổ hả anh?Hay a có cần e phụ trách hộ việc này không :)):)):)):)):))

Tuần này gần hết rồi nên không tính, bắt đầu từ tuần tới nhé! OK nhờ Em phụ trách hộ đấy, tuần tới Em muốn cho ai lên thớt thì tùy Em định đoạt!!!;;):)):)):))

Tuần này gần hết rồi nên không tính, bắt đầu từ tuần tới nhé! OK nhờ Em phụ trách hộ đấy, tuần tới Em muốn cho ai lên thớt thì tùy Em định đoạt!!!;;):)):)):))

Hô hố! Kao chém, kao sẽ chém! =))=))=))=))

Không hiểu ý Sơn muốn nói gì nhể???:-?:)):)):))

Phiên dịch ra nè: Tao chém!!! Tao sẽ chém =)) =)) =))

Có nghĩa là: Ai mà hay xưng mày tao với Mod Sonback có khả năng bữa sau lên bàn mổ :D:D:D

Phiên dịch ra nè: Tao chém!!! Tao sẽ chém =)) =)) =))

Có nghĩa là: Ai mà hay xưng mày tao với Mod Sonback có khả năng bữa sau lên bàn mổ :D:D:D

Pó tay! Phiên dịch thế này thì thiệt là pó tay chấm cơm ... chấm nước mắm với bé Te rùi!

Kao chờ mỏi mòn òi đó nghe! Giờ thì đến lượt ai lên máy chém đây ta!
Kao nói òi, kao chém, kao sẽ chém! :)):)):)):))
Ngạc nhiên chưa? :O

hix , đọc nãy giờ, thấy mấy bác chém ghia wé , giang hồ đao kiếm chém loạn xạ ^^ !

Status
Không mở trả lời sau này.
Back