• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
1. Te làm nhiều nơi như thế thì tiền để đâu cho hết (nếu ko hết thì đưa anh tiêu hộ cho)
2. Te làm việc liên tục như thế thì thời gian đâu để nghỉ ngơi và đi chơi nhỉ?
3. Nếu chẳng may đến năm 27 tuổi mà ko ai đeo nhẫn vào tay Te thì Te sẽ như thế nào nhỉ.

1. Te làm nhiều nơi như thế thì tiền để đâu cho hết (nếu ko hết thì đưa anh tiêu hộ cho)
2. Te làm việc liên tục như thế thì thời gian đâu để nghỉ ngơi và đi chơi nhỉ?
3. Nếu chẳng may đến năm 27 tuổi mà ko ai đeo nhẫn vào tay Te thì Te sẽ như thế nào nhỉ.

1.Chả hiểu sao làm nhiều vậy mà tới cuối tháng thì hết hoài hà. Nhất là mỗi lần shopping á. Qua hôm sau đói luôn :D:D:D

2.Cũng hỏng biết nữa. Ăn chơi nhảy múa liên tục luôn. Đôi khi sao thấy mình... rảnh quá chừng ;;) ;;) ;;)

3.Chẳng may đến khi đó mà hỏng có ai đeo nhẫn cho thì lấy tay trái đeo nhẫn cho tay phải chớ sao nữa :D:D:D

Chém... chém...

1. Ấn tượng sâu sắc nhất của em về 1 người đàn ông?
2. Quan điểm của em trong tình yêu?
3. Ước mơ lớn nhất của em?
4. Một việc chuối nhất của em?

Mau mau... reply Bé Te oi!

Chém... chém...

1. Ấn tượng sâu sắc nhất của em về 1 người đàn ông?
2. Quan điểm của em trong tình yêu?
3. Ước mơ lớn nhất của em?
4. Một việc chuối nhất của em?

Mau mau... reply Bé Te oi!

1.Ấn tượng sâu sắc nhất về 1 người đàn ông à? Có 1 lần Te rất là buồn, có 1 người đã gọi điện thoại từ UK về chỉ để hát cho Te nghe bài "Mắt buồn".

2.Quan điểm trong tình yêu à? Có lẽ là sự chân thành và quan tâm lẫn nhau.

3.Ước mơ lớn nhất về vật chất là có thể mua được nhà riêng để có thể sống cuộc sống của riêng mình. Còn nếu ước mơ lớn nhất vượt qua tất cả những ước mơ khác thì chính là làm vợ và làm mẹ

4.Công việc chuối nhất đã từng làm thì chắc là nấu chè chuối chưng + điện thoại. hehe

Chỉ có mỗi ông XuanTruong là giơ cao đánh khẽ. Còn lại thi nhau chém! Bete này đình đám nhỉ? "Kao hỏng chém!!!"

Trời ơi ! Mới qua ngày 8/3 có mấy hôm mà các bác không nể cả chi hết , chém loạn xạ làm sao chị em PV chịu nổi ? Không nên đánh phụ nữ bằng một cành hoa .....:D .
Chém kiểu này Bé " E" thành Bé " È" luôn =))=))=))

* Bé Te có mơ ai trên PV này làm chồng hok ?
* Nếu có người chê mấy tấm hình của Bé Te xấu hoắc mà cũng khoe bé Te nghĩ sao ? :D ( giả bộ vậy thui chứ cũng dễ thương đó chứ bộ)

Trời ơi ! Mới qua ngày 8/3 có mấy hôm mà các bác không nể cả chi hết , chém loạn xạ làm sao chị em PV chịu nổi ? Không nên đánh phụ nữ bằng một cành hoa .....:D .
Chém kiểu này Bé " E" thành Bé " È" luôn =))=))=))

* Bé Te có mơ ai trên PV này làm chồng hok ?
* Nếu có người chê mấy tấm hình của Bé Te xấu hoắc mà cũng khoe bé Te nghĩ sao ? :D ( giả bộ vậy thui chứ cũng dễ thương đó chứ bộ)

1.Chả mơ ai trên PV cả. Rành nhau quá rồi. Mất vui :D

2.Haha thì lúc đó phải cảm ơn Te chứ vì nhờ coi mấy hình của TE mà người đó nhìn thấy phụ nữ xung quanh ai cũng đẹp cũng xinh. =))=))=))

Chỉ có mỗi ông XuanTruong là giơ cao đánh khẽ. Còn lại thi nhau chém! Bete này đình đám nhỉ? "Kao hỏng chém!!!"

Ô kìa! Phải có người đánh người xoa chứ, đánh hết thì chết con người ta à ông Sơn đen kia!!!:)):)):))

Đánh phụ nữ ư? Với phụ nữ chúng ta không thể oánh bằng đấm, đá, bạt tai ... hay chỉ là 1 nụ hồng. Với phụ nữ chúng ta phải oánh bằng lựu đạn, đại bác, súng trường và Bom hạng nặng... nếu không được thì sang IRan chở Bom nguyên tử về mà oánh.

Lạy chúa ! họ đánh nhau kìa ! mô phật ! =)) Anh Sơn thua chắc! keeeee =))

"châu" bò đánh nhau ruồi muỗi chết.

anh em mỗi người tự nghĩ nhé. ai đủ sức thì ở lại xem. ai không đủ sức thì theo tôi chúng ta cùng chạy nhé :D

ta nói nội công ta thâm hậu. Bao nhiêu đao phủ của PV từng chém biết bao man,mod như chém chuối đã xuôi tay thủ phục dưới tay Te ta đây. Khẹc...khẹc... >:) >:) >:)

ta nói nội công ta thâm hậu. Bao nhiêu đao phủ của PV từng chém biết bao man,mod như chém chuối đã xuôi tay thủ phục dưới tay Te ta đây. Khẹc...khẹc... >:) >:) >:)

Nội công Te thâm hậu thế thì ai dám chém >:)>:)>:)>:)

Hỏi Te một câu chốt hạ nhé!!!:)):)):))
Một ngày Em Te ăn mấy bữa, mỗi bữa mấy bát "chén"???:-?:-?:-?​

Status
Không mở trả lời sau này.
Back