• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Thêm tí cho các bác, cái này cũng tạm được đấy ạ: :-??:-?=))

Ông anh chứng mình fần tài sản của mình đi nào sao trong NH của ông anh có tận 1triệu rưỡi thế?Mà Vip thì lại không có lương (cá độ thì cũng chẳng thắng to để có nhiều như thế?):O:O:O:O:O

P/s:Ông anh mà không chứng minh rõ ràng phần tài sản đó từ đâu ra (hay ai đút lót) thì sẽ bị tịch thu lại hết :p:p:p:p:p

1- Thứ nhất: Nỏ đc mò vô ngân hàng của tớ để public "thóc lúa" lên thế :((
Em có bao giờ public sổ tiết kiệm của mình ra cho mọi người biết hok? =))
2- Thứ hai: Việc anh em quí tớ, chân ướt chân ráo nghèo khó,quay lại PV chơi donate cho tớ thì cũng phải publíc á?
3- Thứ ba: Bị hỏi cung roài :(( Hok phải phỏng vấn nữa :((. Dzỗi rồi =))

Chỉnh sửa cuối:
Em thấy a rất vui, bị a lừa 2 cú ở trên, tức nãy giờ :((

Vào chủ đề chính, cho e hỏi a 2 câu:
- Anh thấy PV còn thiếu những gì để cộng đồng mạng và báo chí ghi nhận?
- Như chị PA vẫn hỏi anh: sao a có nhiều PVD và Vertu thế? Chia sẻ 1 ít kinh nghiệm được không :p

Tặng các bác cái này ạ: =))
sao cái chữ "KHÔNG" nó cứ đứng im thế nhỉ! Chắc chẳng bác nào nhấn vào đó! Em thì nhấn vì không muốn đối mặt với các phiền toái kéo theo khi được tăng lương:p

Em thấy a rất vui, bị a lừa 2 cú ở trên, tức nãy giờ :((

Vào chủ đề chính, cho e hỏi a 2 câu:
- Anh thấy PV còn thiếu những gì để cộng đồng mạng và báo chí ghi nhận?
- Như chị PA vẫn hỏi anh: sao a có nhiều PVD và Vertu thế? Chia sẻ 1 ít kinh nghiệm được không :p
_ Muốn có danh gì với núi sông đầu tiên cần phải hoàn thiện chính mình, " hữu xạ tự nhiên hưong thôi" =))
Em trích lại 1 bài mà mình đã viết nhé:

Cá nhân em thấy rằng: Khách quan mà nói PV là 4rum mạnh nhất về nấu nướng rom, XXXXX phần mềm nhưng hầu như mọi ngươi biết đến là do truyền miệng hoặc search google vào lấy vài cái XXXXX, up xong bản rom rồi thôi có khi cũng chả quay lại :p
dẫn đến việc phổ biến đại chúng bị hạn chế, nhân tài PV thì ko thiếu thậm chí có những cá nhân thuộc diện xuất sắc nhưng cách tiếp cận là nhiệt tình quá với mem dẫn đến chỉ đc thank ảo trên 4rum còn vấn đề PR cho tên tuổi 4rum thì chưa đc phát triển.
( Bây giờ mới dừng việc phổ biến Cr@ck---> Muộn hơn ko )
.................................................................................

Việc phải có cái "danh gì đó với núi sông" quảng bá đc thương hiệu mới khó, giữ đc nó càng khó hơn. 4rum cần mem chứ mem chưa chắc cần 4rum ---> search 1 phát có đầy luôn. Lợi thế là có chú: nncuong ----> chuyên gia phần mềm Việt, anh em cần phối hợp cũng nhau làm 1 cái gì đó em nghĩ cũng ko khó . Làm sao mở mồm ra là nhắc đến PV chắc là đc mà, em cũng biết 1 bác già ở 4rum này có những đam mê mà 4rum khác ko có tiền bạc ko là vấn đề mà vấn đề chơi cho thỏa đam mê thế nên định hướng cụ thể 1 chút chắc là ngon ngay. Việc 1 số bác quan tâm đến Alexa theo em nghĩ là ko cần thiết đâu ạ :)

- Như cũng đã trả lời ở trên: Dưng mờ nói thế này cho tiện- Một số anh em chiến hữu thấy mình nghèo khó, chân ướt chân ráo quay lại chơi thì donate thôi ;). Vertu nhiều nhưng cũng ko phải của mình đâu, giữ họ mấy ng bạn thui. Họ ăn bóng nên nhờ mình giữ hộ đới :p:p:p

Tạm trả lời sơ bộ thế, lát nghĩ ra cái gì hay hơn trả lời tiếp.

Chân thành cảm ơn các Bạn :D

Chỉnh sửa cuối:
_ Muốn có danh gì với núi sông đầu tiên cần phải hoàn thiện chính mình, " hữu xạ tự nhiên hưong thôi" =))
Tạm trả lời sơ bộ thế, lát nghĩ ra cái gì hay hơn trả lời tiếp.

Chân thành cảm ơn các Bạn :D

E rất tán thành ý kiến này, theo e nghĩ, chúng ta ko nên suy nghĩ nhiều về alexa hay cái j đó tương tự này nọ...Thực chất vẫn hơn ma,f mà mỗi diễn đàn đều có thế mạnh riêng của mình, theo e nghĩ, điều cần làm trcs hết là củng cố những thế mạnh của mình như ROM, soft...còn buôn bán thì phải nói handheld là nhất, Iphone và BB thì tinhte kinh òi... Nhưng họ cũng như bên mình, đều phải dựa vào nhau mà phát triển vì e nghĩ, 50% thành viên của diễn đàn này đều có nick bên diễn đàn khác... Đúng như câu a.Long nói, diễn đàn cần mem, chứ chưa chắc mem cần diễn đàn...:-?

E thấy bên handheld rất mạnh về box buôn bán, nhưng bên PV a thấy đấy, lèo tèo đc vài chú, a là SM nổi tiếng bên đó, a có thể tgia với chúng e để cải thiện tình hình bên pv này đc hem, e xin ý kiến a.Long về việc này ạ...

PS: Dạ, a có thể thông báo bác nào lên thớt tuần tới luôn đi a, he he.... như thống nhất a e mình , a nhé...:D

E rất tán thành ý kiến này, theo e nghĩ, chúng ta ko nên suy nghĩ nhiều về alexa hay cái j đó tương tự này nọ...Thực chất vẫn hơn ma,f mà mỗi diễn đàn đều có thế mạnh riêng của mình, theo e nghĩ, điều cần làm trcs hết là củng cố những thế mạnh của mình như ROM, soft...còn buôn bán thì phải nói handheld là nhất, Iphone và BB thì tinhte kinh òi... Nhưng họ cũng như bên mình, đều phải dựa vào nhau mà phát triển vì e nghĩ, 50% thành viên của diễn đàn này đều có nick bên diễn đàn khác... Đúng như câu a.Long nói, diễn đàn cần mem, chứ chưa chắc mem cần diễn đàn...:-?

E thấy bên handheld rất mạnh về box buôn bán, nhưng bên PV a thấy đấy, lèo tèo đc vài chú, a là SM nổi tiếng bên đó, a có thể tgia với chúng e để cải thiện tình hình bên pv này đc hem, e xin ý kiến a.Long về việc này ạ...PS: Dạ, a có thể thông báo bác nào lên thớt tuần tới luôn đi a, he he.... như thống nhất a e mình , a nhé...:D

Mọi sự so sánh đều là khập khiễng, mỗi diễn đàn đều có 1 tiêu chí khác nhau. Đông hay vắng là cũng do định hướng của BQT ,cách làm việc của Mods khu vực thôi
Nói HHVN mạnh về buôn bán cũng đúng mà cũng chưa hoàn toàn thỏa đáng,đã tổ chức khu vực chợ thì dù muốn dù không sẽ phải thừa nhận cái chợ đó, phải chấp nhận mệt với những rắc rối, phức tạp nảy sinh. Mà chợ thì có bao giờ không "chợ búa"? Cho nên, quản lý chợ cũng đòi hỏi sao cho có nghệ thuật...trên quan điểm công minh, vô tư -Sao cho họ phải tâm phục khẩu phục và hiểu rằng mình làm chặt là để giữ cho cái sân chơi của họ đc giảm thiểu rủi ro là đc =D>

Mạng cũng như đời, người ta phải hành xử với nhau trên cơ sở nội quy và luật lệ. Thiếu nội quy và luật lệ, mọi cộng đồng, mọi thể chế sẽ tự tan rã, mục nát. Vì vậy có đc sân chơi ảo là khó nhưng giữ cho nó đứng vững và phát triển còn khó hơn, 4rum cần sự đóng góp tích cực của thành viên và sự kiện toàn của đội ngũ ĐHV là ổn thui.

Lần đầu tiên đc phỏng vấn, trong khi trả lời có gì sơ suất xin đc lượng thứ-lại dài dòng, mong các bác thông cảm =))

Nhân đây cũng đã hết thời hạn bị chém đối với em, thể theo nguyện vọng của ko dưới vài bạn cho phép em đc đề cử người kế tiếp em ở topic này là:

VIP: adidas1976

Em sẽ mở hàng với câu hỏi đầu tiên:

1-
Ngày xưa em nói yêu tôi. Ngày nay em nói tình thôi không còn...
Bạn vui lòng giải thích câu thơ lục bát trên :))

2-Lý do bạn phải dùng tới 3 "súng" thế ạ :-?:-/ ( Viettel, Vina, Mobi)

Với cảm giác của tôi thì tiêu chí của bạn: EM! Một phần tất yếu của cuộc sống chăng? ( Bạn đã có gia đình rồi mà? ) ;)
Ngày xưa chỉ có tới 1 số ĐT thì yêu, còn ngày nay có tới 3 số-----> sự tin tưởng liệu có giảm đi không nhỉ?
=))=))

Chỉnh sửa cuối:
Mọi sự so sánh đều là khập khiễng, mỗi diễn đàn đều có 1 tiêu chí khác nhau. Đông hay vắng là cũng do định hướng của BQT ,cách làm việc của Mods khu vực thôi
Nói HHVN mạnh về buôn bán cũng đúng mà cũng chưa hoàn toàn thỏa đáng,đã tổ chức khu vực chợ thì dù muốn dù không sẽ phải thừa nhận cái chợ đó, phải chấp nhận mệt với những rắc rối, phức tạp nảy sinh. Mà chợ thì có bao giờ không "chợ búa"? Cho nên, quản lý chợ cũng đòi hỏi sao cho có nghệ thuật...trên quan điểm công minh, vô tư -Sao cho họ phải tâm phục khẩu phục và hiểu rằng mình làm chặt là để giữ cho cái sân chơi của họ đc giảm thiểu rủi ro là đc =D>

Mạng cũng như đời, người ta phải hành xử với nhau trên cơ sở nội quy và luật lệ. Thiếu nội quy và luật lệ, mọi cộng đồng, mọi thể chế sẽ tự tan rã, mục nát. Vì vậy có đc sân chơi ảo là khó nhưng giữ cho nó đứng vững và phát triển còn khó hơn, 4rum cần sự đóng góp tích cực của thành viên và sự kiện toàn của đội ngũ ĐHV là ổn thui.

Lần đầu tiên đc phỏng vấn, trong khi trả lời có gì sơ suất xin đc lượng thứ-lại dài dòng, mong các bác thông cảm =))

Nhân đây cũng đã hết thời hạn bị chém đối với em, thể theo nguyện vọng của ko dưới vài bạn cho phép em đc đề cử người kế tiếp em ở topic này là:

VIP: adidas1976

Em sẽ mở hàng với câu hỏi đầu tiên:

1-
Bạn vui lòng giải thích câu thơ lục bát trên :))

2-Lý do bạn phải dùng tới 3 "súng" thế ạ :-?:-/ ( Viettel, Vina, Mobi)

Với cảm giác của tôi thì tiêu chí của bạn: EM! Một phần tất yếu của cuộc sống chăng? ( Bạn đã có gia đình rồi mà? ) ;)
Ngày xưa chỉ có tới 1 số ĐT thì yêu, còn ngày nay có tới 3 số-----> sự tin tưởng liệu có giảm đi không nhỉ?
=))=))

TRước hết xin cảm ơn bác đã đề cử, vì bác "chém" em sớm quá nên em mạn phép trả lời câu hỏi bác cũng sớm như bác chém em

1. Cái thơ lục bát nói trên là để em lưu giữ kỷ niệm một mối tình của em thui bác...:)):)):)):))

2. Em thực hiện phương châm: không lẫn lộn công việc với vợ và bồ (cho dù bà xã hiện nay làm cùng cơ quan), Một số dành cho công việc, một số cho gia đình và vợ, một số cho .........bồ bác ah. (vợ em nó mà đọc được những dòng này thì em ------> toi:))). Ngay cả vợ em gọi cho em vì công việc mà goi vào số khác thì........chít với emb-)b-)b-). Thời nay người ta quan niệm: ăn cơm mãi thì cũng phải ăn phở, Phở tuy ngon nhưng không thay thế nổi cơm. Em là một trong số những người theo trường phái này, vì vậy có lẽ đúng như bác nói: Chữ Em.... là một phần tất yếu của cuộc sống.

3. em quan niêm việc có 1 số hay nhiều số DT không quan trọng, cái quan trọng là nó được dùng vào việc j thôi ah. Miễn là lúc bị gọi thì đừng có "thuê bao quý khách hiện đang trong túi quần, mà quần không ở trên người" là được :)):)):)):)):))

2. Em thực hiện phương châm: không lẫn lộn công việc với vợ và bồ (cho dù bà xã hiện nay làm cùng cơ quan), Một số dành cho công việc, một số cho gia đình và vợ, một số cho .........bồ bác ah. (vợ em nó mà đọc được những dòng này thì em ------> toi:))). Ngay cả vợ em gọi cho em vì công việc mà goi vào số khác thì........chít với emb-)b-)b-). Thời nay người ta quan niệm: ăn cơm mãi thì cũng phải ăn phở, Phở tuy ngon nhưng không thay thế nổi cơm. Em là một trong số những người theo trường phái này, vì vậy có lẽ đúng như bác nói: Chữ Em.... là một phần tất yếu của cuộc sống.

3. em quan niêm việc có 1 số hay nhiều số DT không quan trọng, cái quan trọng là nó được dùng vào việc j thôi ah. Miễn là lúc bị gọi thì đừng có "thuê bao quý khách hiện đang trong túi quần, mà quần không ở trên người" là được :)):)):)):)):))

-Nam nhi thời nay, hầu hết đều có quan điểm VLC. Bạn có thể giải thích nghĩ của mấy từ này đc ko? =))
- Phở tuy ngon nhưng cũng ko thể thay đc cơm----> hay nhờ =))
Vậy có thơ rằng:

Anh đi khắp chốn ngàn hoa đẹp
Nhưng vẫn yêu bông súng nở ao nhà :))

Chờ xem bóng nên rách việc thế đới ;) :-??

Lâu quá mới vào lại .. dù hỏng biết ai là ai nhưng củng hỏi vài câu cho vui ấy mà !!

1. Nam nhi VLC vậy đến gì nào mới hết VLC ?
2. VLC bao gồm những mục vui nào vậy ?! Chi tiết hoặc sơ sơ củng được ?
3. Nói câu ấy tức DHL nhận mình là VLC ?! Tự tin nhân hay chỉ vui vui ứng khẩu thui vậy?
4. Sống có nhất thiết VLC không ?

-Nam nhi thời nay, hầu hết đều có quan điểm VLC. Bạn có thể giải thích nghĩ của mấy từ này đc ko? =))
- Phở tuy ngon nhưng cũng ko thể thay đc cơm----> hay nhờ =))
Vậy có thơ rằng:

Anh đi khắp chốn ngàn hoa đẹp
Nhưng vẫn yêu bông súng nở ao nhà :))

Chờ xem bóng nên rách việc thế đới ;) :-??

hehehe, em nhớ hình như mỗi người chỉ được chém 1 lần thui mà bác??:(:)(:)((

VLC có nhiều nghĩa lắm bác ơi. VLC= Vui là chính, VLC: Vợ là chính; VLC: Việc là chính,... em quan niệm trong mỗi một cách hiểu có thể dùng vào những mục đích khác nhau.
- với nghìa Vui là chính: Em quan niệm đó với bạn bè đã vui là hết mình, khỏi lo...=))=)). Đối với bồ thì cũng VLC thui chứ đừng bao h để......có mà chít đấy ah:(:)(:)((
- Với nghĩa vợ là chính: em mạn phép lấy 2 câu thơ của bác thay câu trả lời
- Với nghĩa Việc là chính: Cái này em cũng khá rõ ràng, trong công việc khi tập trung thì vợ có.........cũng nhắm mắt làm ngơ thui bác:):):)

Chỉnh sửa cuối:
Lâu quá mới vào lại .. dù hỏng biết ai là ai nhưng củng hỏi vài câu cho vui ấy mà !!

1. Nam nhi VLC vậy đến gì nào mới hết VLC ?
2. VLC bao gồm những mục vui nào vậy ?! Chi tiết hoặc sơ sơ củng được ?
3. Nói câu ấy tức DHL nhận mình là VLC ?! Tự tin nhân hay chỉ vui vui ứng khẩu thui vậy?
4. Sống có nhất thiết VLC không ?

1. Con người khi sinh ra là khóc và kết thúc cuộc đời cũng khóc, quãng giữa là VLC;
2. Câu này đã trả lời ở bài ngay trên đây.
3, 4. các Câu này không phải dành cho mình và cho bác DHL:)):)):)):))

hehehe, em nhớ hình như mỗi người chỉ được chém 1 lần thui mà bác??:(:)(:)((

Không có quy định nào là mỗi người chỉ được chém 1 lần đâu. Thích chém bao nhiu thì chém mà =))=))=))=))

Chém đê .... chém đê..... :D... Hôm qua bác Tú này vừa ra đê ở, ,chém lúc này là đẹp nhất đóa...he he....:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back