• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Làm gì có ai nghe mà nói,chụp cái ảnh cho oai thế thôi.

Ước j mình đc như anh ý... :D

Tuần này ai lên thớt đây ta? hay là anh Tú vẫn nằm yên trên bàn trảm?

Mọi người đi đâu hết rồi không ai vào chém thế này.Nhanh lên hôm nay là thứ 6 rồi đấy.

xin hỏi anh Adidas mấy câu:
1/ mùa bóng 07-08 Ac đá rất chán, theo anh nguyên nhân do đâu?
2/ sắp có 2 công chúa, anh có tính thêm 2 hòang tử không?
3/ nghe tin có công chúa anh có buồn không. Tại vì em thấy nhiều người thích con trai đầu lòng?
4/ khi anh "ăn phở" mà bị vợ phát hiện thì anh sẽ xử lý ra sao ?

xin hỏi anh Adidas mấy câu:
1/ mùa bóng 07-08 Ac đá rất chán, theo anh nguyên nhân do đâu?
2/ sắp có 2 công chúa, anh có tính thêm 2 hòang tử không?
3/ nghe tin có công chúa anh có buồn không. Tại vì em thấy nhiều người thích con trai đầu lòng?
4/ khi anh "ăn phở" mà bị vợ phát hiện thì anh sẽ xử lý ra sao ?

1. Mùa bóng vừa qua AC Milan đá phập phù do nhiều nguyên nhân có thể nêu ra một số nguyên nhân sau:
- Hàng thủ quá già nua, không theo được với những cuộc đua đường trường và trên quá nhiều mặt trận;
- Các cầu thủ Milan không còn quá nhiều mục tiêu để phấn đâu bởi vì trong năm 2007 họ đã gặt hái được quá nhiều thành công ở cấo câu lạc bộ: Ngoại trừ Scudetto, còn tất cả các danh hiệu: C1, Siêu cúp châu âu, vô địch thế giới cấp Câu lạc bộ. Chính những thành công này trong năm 2007 đã làm một số cầu thủ gạo cội "không còn mục tiêu" chiến đấu nữa;
- Chu kỳ thành công của Milan đã đến lúc đi xuống và cần phải cải tổ ngay từ đầu mùa bóng, tuy nhiên , ban lãnh đạo CLB đã thực hiện chính sách "thắt lưng buộc bụng" nên rất thận trọng trong việc thay máu cầu thủ - tuy rằng Beclusconi vẫn là tỉ phú hàng đầu italia. Đã qua lâu rồi cái thời những năm đầu 1990, khi mà bất kỳ cầu thủ của đọi bóng nào đá với Milan mà ghi bàn vào lưới milan thì muộn nhất là mùa bóng sau cầu thủ đó sẽ là người của Milan. Hơn nữa, chính vì thắt lưng buộc bụng mà chính sách chuyển nhượng của Milan trong một số năm gần đây là không hợp lý lắm, Milan chủ yếu mua về những cầu thủ đã qua thời còn đỉnh cao phong độ: Jap Stam, Rivando, Ronaldo, thậm chí còn cả bệnh nhân Redondo... nữa. các cầu thủ trẻ Milan mua về thì chưa phát huy được tố chất hoặc chưa phù hợp với chiến thuật đội bóng. ví dụ điển hình là Ricardo Olivera khi chuyển đến Milan thì đá rất vô duyên trước khung thành đối phương nhưng khi sang tây ban nha lại đá khá hay. Trường hợp của Borriello cũng vậy, ở Milan anh không phù hợp với chiến thuật của Carlo nhưng về fio anh ghi được tận 19 bàn.
-....
2. Người ta nói "gái hay trai, chỉ hai là đủ", mình cũng vậy thui bạn. Tuy nhiên, lần đầu tiên mình thấy kết quả siêu âm 4 chiều 3 lần khác nhau: lần 1: 2 trai; lần 2: 1 trai, một gái; lần 3: 2 gái :)):)):)):))
3. Mình quan niệm con nào cũng là con, không có gì phải buồn cả, miễn là dạy giỗ các con nên người là được.:)):)):)):))
4. Quan niệm vậy thui nhưng mình chưa bao h "ăn phở".:)):)):)):))

A adidas ui !
A là ng từng trải, a có thể chỉ giúp cho e và mọi ng lèm thế nào để tìm đc 1 nửa của mình hem, e đã cố gắng hết sức, tìm kiếm mọi nơi, lùng sục từng ngóc ngách mà hem thí nó ở đâu cả, mệt quá ngồi chờ cũng hem thấy xuất hiện lun, hem lẽ số e là fai cô đơn 1 mình suốt đời seo ??? Bạn bè cùng trang lứa tụi nó có 2, 3 đứa con lun rùi, thậm chí có vợ 2 lun, nhìn mà thèm nhỏ dãi, hic hic....

ặc ặc, rất tiếc mình không phải chuyên gia tâm lý nên không bít cái nửa của bạn baâ h nó ở nơi đâu :)):)), Người ta báo những thứ này thì chỉ có Trời, đất mới bít thôi, nhưng trời thì ở cao quá, còn đất thì chẳng chịu nói bao h bạn ah:(:)(:)((

Các cụ thường nói "hữu xạ tự nhiên hương" đó thôi, cái gì cần đến thì nhất định nó sẽ đến mà, tuy rằng hơi lâu.

Tặng bạn 2 câu thơ này nhé:
Hữu duyên, thiên lý năng tương ngộ
Vô duyên, đối diện, bất tương phùng

Chúc bạn tìm được nửa của mình:(:)(:)(:)(:)((

2. Người ta nói "gái hay trai, chỉ hai là đủ", mình cũng vậy thui bạn. Tuy nhiên, lần đầu tiên mình thấy kết quả siêu âm 4 chiều 3 lần khác nhau: lần 1: 2 trai; lần 2: 1 trai, một gái; lần 3: 2 gái :)):)):)):))

Cái này gọi là ko đau vì quá đau đây...:D:D:D:D:D

4. Quan niệm vậy thui nhưng mình chưa bao h "ăn phở".:)):)):)):))

Thế lúc ở Đồ Sơn là a ăn mì ăn liền chứ không phải phở ah, cái quán phở Pờ rin sờ...... ấy..........>:)>:)>:)=))=))=))=))=))=))

đã hết thời hạn bị chém, Cám ơn mọi người đã nương tay.

Nhân vật của tuần này:

VIP maianhtungsten

Đã PM cho
VIP maianhtungsten
, đề nghị VIP vào cho một số thông tin để anh em còn chém.

đã hết thời hạn bị chém, Cám ơn mọi người đã nương tay.

Nhân vật của tuần này:

VIP maianhtungsten

Xin nhân vật đưa ra 1 bản lý lịch trích ngang để anh em còn tiện theo dõi mà chém

Oài... chết em roài :((

• Họ tên đầy đủ: Hoàng Hiệp
  • Sinh năm 1977
  • Công việc Kho Vật tư công ty Thép
  • Đã có gia đình và một con gái 4 tuổi
  • Sở thích thì cái gì em cũng thích đặc biệt là spam

Các bác tha cho em nhá =))

mất nữa ngày nhân vật chính mới xuất đầu lộ diện, xin hỏi bác vài câu :
1/ đã có con gái 4 tuổi, có tính thêm 1 thằng "ku" nữa không
2/ nếu đứa thứ 2 là con gái nữa anh có buồn không
3/ anh và vợ yêu nhau được mấy năm rồi và quen biết nhau như thế nào
4/ kể lại kỷ niệm đáng nhớ trong lúc "kua" chị ấy
5/ lần hẹn hò đaừ tiên là như thế nào ( vui lòng kể chi tiết 1 tý để đàn em học hỏi)

Xin lỗi vì em đi làm từ sáng đến giờ mới về nhà :((

1. Có con gái rồi tất nhiên rất muốn có thêm cái cu nữa
  2. Nếu là 2 con vịt cũng không sao vì đều là con cả (tự an ủi mình) X-(
  3. Em và bà xã quen nhau từ khi hắn còn học lớp 9 cơ
  4. Em không kua cô ấy mà cô ấy tán em vì em nủi tiếng là đẹp giai :))
  5. Lần đầu tiên thì bạn của cô ấy đến ráp mối roài =))

Chú hỏi Hiệp vài câu nhé:

1/ Sao mãi thích thú với Tungsten thế? Khi nào đổi thành maianhpocketpc vậy? Vì chú thấy cháu cũng ham mê PPC lắm kia mà? :D

2/ Cháu quản lý (Spam) trên nhiều forum, vậy nếu chú mời cháu tham gia Spam trên PV, cháu nghĩ sao?

3/ Trên cương vị Mod. (SM) trên các forum khác, cháu thấy PV có gì yếu và mạnh? Động cơ nào làm cháu hay Spam trên PV thế?

4/ Về bản thân, cháu thấy thích đồ gì nhất, hay vẫn muốn chung thuỷ với Palm?

Hôm nay tạm thời xã giao vài câu về chuyên môn đã, hãy chờ các câu hỏi khó của chú về đời tư nhé. :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back