• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
DẠ, THƯA CẢ NHÀ....NHÂN VẬT TUẦN TỚI SẼ LÀ A.ÂN ... TỨC MOD ÂN CÒ LẢ....(ANCOLA66), MỘT CHUYÊN GIA TRONG DÒNG THEME SEXY ..... CHÀO MỪNG A.ÂN LÊN THỚT....>:)>:)>:)>:)>:)

DẠ, THƯA CẢ NHÀ....NHÂN VẬT TUẦN TỚI SẼ LÀ A.ÂN ... TỨC MOD ÂN CÒ LẢ....(ANCOLA66), MỘT CHUYÊN GIA TRONG DÒNG THEME SEXY ..... CHÀO MỪNG A.ÂN LÊN THỚT....>:)>:)>:)>:)>:)

Trước mắt để anh em trên diễn đàn dễ chém bác - Xin bác Ân cung cấp cho chúng em 1 bản lý lịch trích ngang đầy đủ nào ? :)

Lại thêm một lần khai sơ yếu lý lịch :)):)):))
Hò văn tèn : Nguyễn Việt Ân
Cư ngụ : B15 tập thể Kim Liên -Đống Đa - Hà Nội
Nghề nghiệp : Kĩ thuật viên điện tử
Cơ Quan : Viện ứng dụng công nghệ _ Bộ khoa học và công nghệ
Sở thích : Đồ công nghệ, nghe nhạc....
Sở ghét : Sáo rỗng, nịnh bợ ......
Gia cảnh : 1 Vợ và 2 công chúa:))
Báo cáo với các bác thế đã đầy đủ chưa ạ:(:))

Qua "sơ yếu lý lịch tự thuật" ở trên thì anh Ân không phải là dân design. Vậy anh tự học hay thụ giáo ở đâu, anh dùng phần mềm gì để thiết kế :-/
Một ngày anh dành bao nhiều thời gian cho PV?

Qua "sơ yếu lý lịch tự thuật" ở trên thì anh Ân không phải là dân design. Vậy anh tự học hay thụ giáo ở đâu, anh dùng phần mềm gì để thiết kế :-/
Một ngày anh dành bao nhiều thời gian cho PV?
Đúng vậy mình không phải là dân design , thậm chí cách đây 3 năm mình còn không biết sử dụng PC:p ( Trước đó sở thích của mình là các trang thiết bị âm thanh....và nghe nhạc )cách đây một năm còn không biết thế nào là PPC:D. Để đạt được thành quả như ngày hôm nay thì 100% là mình tự học và đọc sách thôi, Chưa một ngày đi học PC cũng như PhotoShop.
* Như trên đã nói thì mình chủ yếu làm đồ hoạ trên PhotoShop
* Nếu PV có đồng hồ tính thời gian online của thành viên như một số trang web khác thì có lẽ trung bình mình online khoảng 8 tiếng /Một ngày (Điều này có nghĩa là hoạt động vui chơi chủ yếu là trên PC và PV:D
)

Chỉnh sửa cuối:
Vettau tôi xin tham gia vài câu nhé !
1, chắc vì bác cao và nhẹ cân nên đặt Nickname là Ân Cò Lả đúng không? bí quyết đẻ 2 con gái ?
2_thích nghe nhạc vậy thích nghe thể loại nào (để xem có giống mình không), bản nhac, ca sỹ nhạc sỹ yêu thích ?
3-8h online vậy thời gian nào giành cho 3 mẹ gà con vịt kia ? hiii

Vettau tôi xin tham gia vài câu nhé !
1, chắc vì bác cao và nhẹ cân nên đặt Nickname là Ân Cò Lả đúng không? bí quyết đẻ 2 con gái ?
2_thích nghe nhạc vậy thích nghe thể loại nào (để xem có giống mình không), bản nhac, ca sỹ nhạc sỹ yêu thích ?
3-8h online vậy thời gian nào giành cho 3 mẹ gà con vịt kia ? hiii
* Đó là Ngày xưa bạn bè hay gọi từ thời chưa có công nghệ thông tin. Nay có công nghệ thông tin thì gọi đó là NICK:)) và đó là để nhớ lại thời xa xưa thôi chứ bây giờ thì.....:p
* Mình thich nghe đủ thể loại tuỳ tâm trạng thôi nhưng đặc biệt không có tâm trạng để nghe nhạc giao hưởng và thính phòng:)). Những ban nhạc bài nhạc mình thích thì có lẽ giới trẻ bây giờ không thích và ngược lại những bài nhạc bây giờ sao ít bài hay quá(Cứ như sản xuất công nghiệp)
*Bí quyết để có 2 công chúa là cô thứ 2 thì đúng công thức như cô thứ nhất thôi=)). Và nếu bạn muốn giầu thì nên đẻ 2 con gái:)). Mình tuy online 8 tiếng nhưng cũng có khi nick sáng mà lại đang ngồi giặt tã:((

Hỏi bác mấy câu:
1. Bác có cảm thấy tự hào khi góp phần cân bằng tỉ lệ giới tính cho VN, một thực trạng đáng báo động hiện nay 118 / 100.
2. Nếu áp dụng XOY mà thay đổi được phần nào, bác có dám thử không >:)
3. Lần nào đi off bác cũng rất đúng giờ nhưng đôi khi muốn bác sai giờ (tức là về muộn tí) có được không.

Chỉnh sửa cuối:
Bác Ân hãy giải thích ý nghĩa avata nhình con ngựa có sừng của bác nhé ? :)

Hỏi bác mấy câu:
1. Bác có cảm thấy tự hào khi góp phần cân bằng tỉ lệ giới tính cho VN, một thực trạng đáng báo động hiện nay 118 / 100.
2. Nếu áp dụng XOY mà thay đổi được phần nào, bác có dám thử không >:)
3. Lần nào đi off bác cũng rất đúng giờ nhưng đôi khi muốn bác sai giờ (tức là về muộn tí) có được không.

1. Nếu việc mình có 2 công chúa mà góp phần cân bằng tỉ lệ giới tính thì mình rất tự hào vì sẽ giúp 2 trong số 18% kia có cơ hội:D Và biết đâu trong số 100% kia (Do làm mất cân bằng vì bất kì lí do gì lại không có cơ hội đó:)) )
2. Cái gì thuộc về tự nhiên thì hãy để nó tự nhiên. Điều này thì các bác làm Lịch Phù Đổng là những người rõ điều đó hơn bất cứ ai :D
3. Mình đi off rất đúng giờ thì đương nhiên là về off cũng phải rất đúng giờ thôi:D ( Để lần sau còn đi off được đúng giờ :p )

Bác Ân hãy giải thích ý nghĩa avata nhình con ngựa có sừng của bác nhé ? :)

:(:)(:)(( Vì không kiếm được con ngựa khác làm avata đó thôi :(:)(:)((( Mình tuổi ngựa mà)

He he he sắp hết hạn roài:)):)):)). Không biết đưa ai lên tiếp đây vì chả biết ai chưa bị chém:-?:-?:-?. Đề nghị chủ Topic nên đưa danh sách những nguời đã bị xử lên trang đầu (Danh sách này phải được cập nhật thường xuyên) Chứ như hiện tại muốn biết ai đã bị xử lại phải đọc lại từ đầu đến cuối và hiện tại đã là hơn 80 trang rồi:(:(:(.Điều này dễ dẫn đến có ngưòi bị chém đến 2 lần và có nguời vẫn lọt tội:)):)):)) Vậy ngưòi tiếp theo để ban tổ chức tự xử vậy:)):)):))

He he he sắp hết hạn roài:)):)):)). Không biết đưa ai lên tiếp đây vì chả biết ai chưa bị chém:-?:-?:-?. Đề nghị chủ Topic nên đưa danh sách những nguời đã bị xử lên trang đầu (Danh sách này phải được cập nhật thường xuyên) Chứ như hiện tại muốn biết ai đã bị xử lại phải đọc lại từ đầu đến cuối và hiện tại đã là hơn 80 trang rồi:(:(:(.Điều này dễ dẫn đến có ngưòi bị chém đến 2 lần và có nguời vẫn lọt tội:)):)):)) Vậy ngưòi tiếp theo để ban tổ chức tự xử vậy:)):)):))

Vậy là vẫn chưa có nhân vật của tuần này hả bác ÂN ơi.

Thanks anh.E sẽ đưa danh sách của những người bị chém lên trang đầu để mọi người dễ nhìn.Thay mặt BTC mình xin tuyên bố tuần này tạm thời đưa anh Man Vietvnn lên chém. :D:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
HOHOHO Man Vietvnn cung cấp lý lịch trích ngang, trích chéo đi :D để anh em còn chém nào :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back