• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Tiếp theo là 70.001

Hoàn thành nhiệm vụ :D :D :D

Ai là người chộp nhanh nhất thì tất nhiên là Post nhanh nhất rồi. Hí hí :D
Chúc anhtoitb may mắn lần sau nhé :D

Chỉ vì vặt lá cây hoa Mai mà đến nông nỗi này đây! Chỉ kịp chụp số 70001 mà lại chưa kịp up mới điên chứ!:(:)(:)(:))):)):))
Suốt đời Anh mãi mãi là Người đến sau!:)

70.000 PVD này chắc Man chia đều hết cho mấy anh em mình đó !! >:)>:) :D:D =))=))=))

=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Theo đúng Quy định các số sau: 69999, 70000 và 70001 được nhận thưởng.

Trong đó:

- Mod. AnhQuynh dành 2 giải: 10000 và 70000
- Mod. NguyenThanhTuan nhận 1 giải: 10000

Các bạn khác, xin cám ơn, dù đúng nhưng muộn hơn Mod. AnhQuynh rồi !!!

:)):)):))

=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Theo đúng Quy định các số sau: 69999, 70000 và 70001 được nhận thưởng.

Trong đó:

- Mod. AnhQuynh dành 2 giải: 10000 và 70000
- Mod. NguyenThanhTuan nhận 1 giải: 10000

Các bạn khác, xin cám ơn, dù đúng nhưng muộn hơn Mod. AnhQuynh rồi !!!

:)):)):))

Cám ơn chú,cháu toàn ăn giải nhì của chú,lần sau sẽ cố gắng :)

Chỉ vì vặt lá cây hoa Mai mà đến nông nỗi này đây! Chỉ kịp chụp số 70001 mà lại chưa kịp up mới điên chứ!:(:)(:)(:))):)):))
Suốt đời Anh mãi mãi là Người đến sau!:)

Hehe,anh em mình khi nào cũng chậm,cũng may e còn vớt vát đc chút ít,:D . Lần trc không bán đc bức ảnh kia,lần này e xin biếu anh 3000 cho đỡ buồn,không thôi vặt lá vặt luôn cả hoa thì còn gì xuân. :D :p

Xin cảm ơn Man PhamQuang !!!!!!!!!

Lâu lắm mới cầm khoản tiền lớn thế này không biêt tiêu gì đây ......:(

Suýt nữa thì ăn 3 giải :((. Dù sao cũng đã thành công và may mắn hơn anh em !! Túc trực cả sáng đến trưa?:D:D:D

Chúc anh em may mắn lần sau !!! :)):)):)):)):)):)):)):)):))

Hehe,anh em mình khi nào cũng chậm,cũng may e còn vớt vát đc chút ít,:D . Lần trc không bán đc bức ảnh kia,lần này e xin biếu anh 3000 cho đỡ buồn,không thôi vặt lá vặt luôn cả hoa thì còn gì xuân. :D :p

Cảm ơn chú Em nhiều nhé!=D>=D>=D> Có quà nên cũng an ủi cõi lòng roài, không thì buồn chít!8-|:)):)):))

Vậy là mình vẫn chậm chân hơn sao?
Cũng chỉ tại cái ông internet thui, làm mình chậm hơn AnhQuynh có mấy giây!
Lần sau cố gắng vậy!

-Cảm ơn Mod NguyenThanhTuan sau khi nhận giải 10.000 PVD đã tuân theo tinh thần ban đầu của Topic là gửi lại 20% tức 2000 PVD cho chủ Topic là mình gọi là "tiền hồ".Chúc bạn mạnh khỏe và may mắn.

-Còn Mod AnhQuynh mặc dù nhận giải khá lớn 80.000 PVD nhưng vẫn thấy biệt tăm tích số tiền hồ 20%.Đề nghị Mod AnhQuynh tham gia sân chơi hãy theo tiêu chí ban đầu Topic đặt ra.Đã thành truyền thống,mong Mod cùng anh em giữ gìn truyền thống tốt đẹp và lâu đời này.

Thân gửi !

Mặc dù đã có lời nhưng bị cáo vẫn bặt vô âm tín,hôm nay là 30 âm lịch rồi,nghe nói nếu ai để nợ sang năm mới sẽ gặp ít may mắn.

Gửi AnhQuynh ~

Tình hình là năm mới sắp đến,không biết chú Quang và các nhà tài phiệt trên PV có dự định mua số ghi lại bài viết 6666 của thành viên trên PV với giá bao nhiêu vậy.Tự đặt giá 20.000 PVD cho bức ảnh ghi lại bài viết thứ 6666 của bất kỳ thành viên nào trên PV.

Đặt giá 10.000 PVD cho bức ảnh ghi lại khoảnh khắc chuyển giao sang năm mới Mậu Tý đêm nay.

Thân gửi !

Vậy là không có nhà tài phiệt nào mua hình ảnh ghi lại bài viết thứ 6666 của thành viên PV.
Mình đã may mắn chụp được khoảnh khắc đó và tự mua nó với giá 100.000 PVD.Tiền % hồ là 20% ...tất cả vào túi mình cả.

Tiếp tục 1 kỉ niệm nho nhỏ trên PDAVIET thân yêu.

Đồng chí Badamgiak23 vẫn còn nợ tôi 2000 PVD từ rất lâu rồi. Vụ số thứ tự bao nhiêu ấy nhỉ, lâu quá tôi không nhớ nữa (Chắc tại lâu quá :D)
Đồng chí mới chuyển tôi có 2000 mà giá trả là 4000PVD (lúc đầu là 10.000 ).
Năm mới chuyện cũ coi như xí xóa. Anh em làm ăn lại từ đầu
:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Ah còn mấy vụ yêu cầu phần mềm đã Post mà chưa thấy PVD như đã hứa đâu :-?

Đồng chí Badamgiak23 vẫn còn nợ tôi 2000 PVD từ rất lâu rồi. Vụ số thứ tự bao nhiêu ấy nhỉ, lâu quá tôi không nhớ nữa (Chắc tại lâu quá :D)
Đồng chí mới chuyển tôi có 2000 mà giá trả là 4000PVD (lúc đầu là 10.000 ).
Năm mới chuyện cũ coi như xí xóa. Anh em làm ăn lại từ đầu
:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Ah còn mấy vụ yêu cầu phần mềm đã Post mà chưa thấy PVD như đã hứa đâu :-?

Thằng béo này rất tham lam,ăn không 80.000 mà không thấy đoái hoài gì tới quy định,mình chỉ buồn vì các anh em trước đã cố gắng xây dựng truyền thống giờ bị MOD phá bỏ thôi :-? Hy vọng MOD suy nghĩ kỹ.

Thằng béo này rất tham lam,ăn không 80.000 mà không thấy đoái hoài gì tới quy định,mình chỉ buồn vì các anh em trước đã cố gắng xây dựng truyền thống giờ bị MOD phá bỏ thôi :-? Hy vọng MOD suy nghĩ kỹ.

Thôi được rồi "Luật Vua Thua Lệ Làng" :D:D:D:D:D . Phạt đồng chí vì mua không trả đủ tiền + Thất hứa.

Theo lệ làng của Long xin nộp 10.000 PVD. Chuyển ngay sau Post bài

:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Như vậy là những cố gắng duy trì "tục lệ ngàn năm" của anh em ta đã tiếp tục được MOD AnhQuynh duy trì.
Chúc Mod và gia đình năm mới an khang - thịnh vượng - đặc biệt công việc sẽ đâu vào đấy.

Back