• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Có rút kinh nghiệm đó chứ Anh Quang ! :D Tuy nhiên nhanh quá , chụp xong vào lại thì đã qua 78 rùi :-?? . Tiếc thật !!

Số lượng thành viên PV ngày càng đông vui nhộn nhịp 7899979000!!!=D>=D>=D>​

Anh Trường nhiều tiền đứng ra đầu tư vụ số má này đi để kích thích niềm đam mê khám phá của anh em!

Anh Trường nhiều tiền đứng ra đầu tư vụ số má này đi để kích thích niềm đam mê khám phá của anh em!

Cái này phải mời Phương Anh mới đúng chứ! Đại gia trên PV đóa!!!:)):)):))

Cái này phải mời Phương Anh mới đúng chứ! Đại gia trên PV đóa!!!:)):)):))

Lâu nay vẫn chưa thấy đại gia nào đứng ra sưu tập số đẹp nhỉ? Tiếc là mình không có tiền, chứ có thì không cần bàn cãi!

Badamgia ơi. Có tấm ảnh ghi lại số bài viết của Long là 6868. Có mua ko vậy. Do ko biết cách điền thêm tên mình vào ảnh lên mong anh em đừng lấy bản quyền nhé ;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:
Dạo này nhiều việc quá nên quên mất con số này,cảm ơn The_dealth1405 đã ghi lại giúp mình nhé,1 kỉ niệm đẹp của mình với PV.Gửi tặng bạn 20.000 PVD coi như món quà tặng vậy.Hy vọng mình sẽ gặp nhiều vận may.Đây là quà tặng,không phải hoạt động mua bán nên miễn thuế Topic.

Thân tặng !

Dạo này nhiều việc quá nên quên mất con số này,cảm ơn The_dealth1405 đã ghi lại giúp mình nhé,1 kỉ niệm đẹp của mình với PV.Gửi tặng bạn 20.000 PVD coi như món quà tặng vậy.Hy vọng mình sẽ gặp nhiều vận may.Đây là quà tặng,không phải hoạt động mua bán nên miễn thuế Topic.

Thân tặng !

Hay quá ta. Thanks badamgiak23 nhé. Lại có xiền cá độ rồi

Tới ơi. Có tấm ảnh ghi lại hình ảnh của Tới khi post đc 2442 bài nè. Tới có mua ko vậy
[/IMG]

Nam dạo này năng nổ trong khu vực này quá nhỉ...Lúc nào chụp tặng bạn tấm ảnh 1.500 bài của bạn nhé ;;);;);;);;)

100.000 (100k) PVD cho ai có hình ảnh sớm nhất thành viên thứ 88888 nào !!!

Các số trước là sau số trên thưởng 10k !!!

Trời ơiiiiiiiiiiii. Vì cháu ấn nhầm nút F5 nên bỏ lỡ mất 3 người thành ra là 88891. Tiếc quá:(:)(:)(:)(:)((
[/IMG]

Back