• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Myphone v2.52 đã tiên thuốc bởi Võ Thiện (Iphone cho mọi màn hình)

Có cái hướng dẫn tiếng việt cho anh em dùng thì tốt
Đọc chả hiểu gì

trông chờ mãi team foxpda hoặc noepad cr cái này, không ngờ bạn lại làm được, siêu thật

trông chờ mãi team foxpda hoặc noepad cr cái này, không ngờ bạn lại làm được, siêu thật

team foxpda... chuyển sang các dòng máy cao cấp hơn rồi. V3 sắp nguội lạnh

Cố gắng phát huy sau này trang chủ Cr@ck bởi foxda chuyển sang nền mới Cr@ck bởi SymPViet

SymPViet không chơi được món đó đâu em, nếu được cũng không làm vì PV chúng ta luôn tôn trọng bản quyền.

Nếu bạn có một bài hướng dẫn hoàn chỉnh thì quá tốt...mình dùng N82...ngồi mò cả buổi cách xóa ứng dụng, thêm ứng dụng và di chuyển mà cứ rối tung lên..chờ bài hướng dẫn của bạn...

Nếu bạn có một bài hướng dẫn hoàn chỉnh thì quá tốt...mình dùng N82...ngồi mò cả buổi cách xóa ứng dụng, thêm ứng dụng và di chuyển mà cứ rối tung lên..chờ bài hướng dẫn của bạn...

Phím C và sau đó nhấn OK sẽ thấy Icon lắc. Giờ thì muốn xóa cứ đến Icon nào không có chữ nhấn phím nóng tương ứng

Di chuyển Icon thì cũng nhấn C sau đó nhấn OK. Dùng phím điều hướng chuyển đến Icon cần di chuyển nhấn OK, tiếp tục nhấn điều hướng đến vị trí cần đặt Icon nhấn OK. Có vậy thôi

cái này hình như chưa đủ mạnh để làm một homescreen như kiểu vhome, cứ lỡ tay bấm nút đỏ là lại bị mất

cái này nhìn thế cho oai thôi, chứ dùng có được mấy đâu.không có cảm ứng thì dùng thế cũng chả để làm gì.

cái này hình như chưa đủ mạnh để làm một homescreen như kiểu vhome, cứ lỡ tay bấm nút đỏ là lại bị mất

Vậy thì dùng Win7 hoặc XP sẽ tốt hơn và dễ dùng hơn đấy

sao tui cài ao được nhưng nó không chay zay?nó báo gì mà "unable to open .file corupted"
help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!11111

Back