• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Myphone v2.52 đã tiên thuốc bởi Võ Thiện (Iphone cho mọi màn hình)

bạn cho mình cái bản flash bạn đang xài đi,mình thử phát cuối vậy,àh,mình xài flash lite 3 ,mở lên ok mà,chỉ có điều bị đòi activate thôi à

Hic! cái này thì hay rồi! nhưng không khóa bàn phím được! buộc phải thoát ra mới khóa phím được, mỗi lần vào lại thì phải chạy lại ứng dụng! cũng như không! có cách nào cho nó thành mặc định của máy luôn không?

cho bản fixed đi bạn. bản này lỗi rồi. bị trống một số ô không có icon, không lock được,...
Phần mềm này rất hay, mong mọi người fix lại=D>

Cái này thực chất là copy các File Flash vào thư mục other dùng Flash 3.0 thoai, có gì đâu.

cài vô mở lên báo "unable to open, file corupted " là sao vậy bạn

cài 2 vô được rùi nhưng vẫn hiện chữ trial bạn ah

Last edited by a moderator:
mình cài được hơn nửa chừng thì dừng không cài được nữa! đã thực hiện xóa tất cả bản cũ và làm theo hướng dẫn nhưng vẫn không đc! Có ai có cách nào giúp mình với!

Đã tiêm thuốc và giới thiệu cho mọi người rồi, thì anh cho luôn bản đầy đủ để mọi người cùng thưởng thức cái hay của nó đi chứ anh! - Cám ơn.

Back