• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhận Active Windows Lives Services cho anh em HD2

Status
Không mở trả lời sau này.
Từ lúc nhắn tin đến lúc nhận được key chưa đầy 5 phút, đã active thành công và download cài đặt ngon lành từ Market. Thank bác nhiều!

Tôi đến từ Ufa để Lipetsk có lẽ là không thể, nhưng bây giờ uống một số rượu vodka? -nghĩa là gì? thời trang nhất và ngon và tôi không uống rượu và Bartschik là bất kỳ loại :-/

Bác Này dùng Lingoes giống em thì hiểu làm sao đc...:)) =))

Máy bạn chạy thẻ nhớ Class 2 hả ?
Nếu đúng là class 2 thì do thẻ nhớ tốc độ đọc và ghi kém nên bị vậy đó , vì Windows phone 7 nhận thẻ nhớ là bộ nhớ máy để cài đặt mà

Tom
vâng anh ạ... thế mai em làm quả class 6 vậy, thẻ nhớ theo máy này có vẻ ko ổn T.T

E đã cài xong, sau 5 phút chờ đợi đã có key và tiến hành đi chợ! Cảm ơn bác Tom!

Đã active thành công, bây giờ tha hồ đi chợ FREE !!!!!!!!!!!!!!!!!!
to: TOM mình đã tắt kết nối 3G vào băng Wifi vẫn đi chợ tốt !
cám ơn bạn!

Đã active thành công, bây giờ tha hồ đi chợ FREE !!!!!!!!!!!!!!!!!!
to: TOM mình đã tắt kết nối 3G vào băng Wifi vẫn đi chợ tốt !
cám ơn bạn!

ok , chào mừng bạn đến với thế giới windows phone 7 đích thực :D

Tom

Vậy unlock lại , rồi cài cái chống khóa máy của mình đi , cài xong thì làm các bước như bài 1 mình viết là được đó bạn !

mình hardreset lai rồi va unlock lại từ đầu như bạn nói mà cũng không cài Tom WP7 Market unlocker được. active được rồi mà cũng không s dụng được, tức ghê .

mình hardreset lai rồi va unlock lại từ đầu như bạn nói mà cũng không cài Tom WP7 Market unlocker được. active được rồi mà cũng không s dụng được, tức ghê .

Tắt các ứng dụng chạy internet đi , skype nữa , rồi thử lại

Tom

Tin vui đến đột ngột quá! Đúng lúc con HD2 của em đang tịt không xạc pin được mới đau chứ. ~X(

Chào bạn mình không ở VN thì gửi qua email được không nếu được bạn cho mình D/C Email để mình gửi " sothe : xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx , email : abc@xyz.com" email của minh la lehaipl@gmail.com

Bác Tom ơi, em nhắn tin cho bác từ hôm qua đến giờ vẫn chưa nhận được key, lâu quá vậy bác. Em mới nhắn tin vào email của bác: tom.htcpedia@gmail.com, có gì bác giúp với. Cảm ơn bác rất nhiều. Đang chờ tin vui từ bác từng phút đây :p.
Sdt của em: 0935 731 567

Tin vui đến đột ngột quá! Đúng lúc con HD2 của em đang tịt không xạc pin được mới đau chứ. ~X(

Bạn mua một cái sạc di động khoảng 20 đến 30 nghìn kích pin khoảng 10' rồi cho vào máy sạc lại là oke.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back