• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhắn tin sms miễn phí mới đây

Status
Không mở trả lời sau này.
ui trời!!! không đăng kí được cái nào bạn ơi. trên trang chủ đã báo sẽ gửi link hay code gì đó mà không thấy nó gửi tới điện thoại của mình

làm thế nào để đăng nhập vào bằng trình duyệt firefox trên máy tính nhỉ?

híc 80 người tải mà có 3 ngưởi thank. Chẳng nhẽ phần mềm này thật sự không có ích với mọi người
Chivung: bật yahoo lên tớ giúp

Tớ thanks bên tinhte rồi sang đây thấy thanks tiếp nha!
anh em bên này lười ấn thanks quá nhỉ?

Tớ thanks bên tinhte rồi sang đây thấy thanks tiếp nha!
anh em bên này lười ấn thanks quá nhỉ?

hihi hôm nay lại nhắn tin ngon rồi phát nào được phát đấy. cũng bằng Orekasep chứ nhỉ lại không cần nhiều tài khoản

Mình nt ở mjoy lên wesite error nề boy bl

Sao lại thế được bạn nói rõ hơn là bị như thế nào. Mình vẫn nhắn tin bình thường. Đây theo mình có lẽ là bạn chưa có Credits ở mjoy , Bạn nên vào mjoy click vào mấy link quảng cáo của nó lấy 117 credits đã rồi nhắn xem. khi gửi nhớ thếm +84... trước số điện thoại nhé

Sao lại thế được bạn nói rõ hơn là bị như thế nào. Mình vẫn nhắn tin bình thường. Đây theo mình có lẽ là bạn chưa có Credits ở mjoy , Bạn nên vào mjoy click vào mấy link quảng cáo của nó lấy 117 credits đã rồi nhắn xem. khi gửi nhớ thếm 84... trước số điện thoại nhé

y trang lun ! Mình copy link ở #1 sau đó vào pm và thêm seve và paste vào rồi nhap nick và pas mà con dòg dứơi cùng là sign (optional) ko pít ghi gì :D kệ nó. Sau vao nt thôi

y trang lun ! Mình copy link ở #1 sau đó vào pm và thêm seve và paste vào rồi nhap nick và pas mà con dòg dứơi cùng là sign (optional) ko pít ghi gì :D kệ nó. Sau vao nt thôi

do bạn không có Credits thôi chứ ai cũng thấy nhắn tin được khi làm theo hướng dẫn trên

do bạn không có Credits thôi chứ ai cũng thấy nhắn tin được khi làm theo hướng dẫn trên

sax ! Có credit rồi vào web nt bình thường mà ông.tôi làm thế này :
b1 copy link mjoy ở #1
b2 vào gotext >services thì ko có mjoy tôi chon new
b3 nhập tên mjoy dòng 1 dòng 2 paste link vừa cop vào
b4 insert
b5 nó lên dòg 1 service name tôi gõ mjoy d2 là url vừa nãy d3 là use name d4 là pass d5 la sign (optional) dòng 5 ko pít là gì lên tôi kệ ko ghi sau đó apply bên phím trái xong ok lên chữ V xanh lè ok chưa ? Sau đó vào gotext select mjoy rồi viết gửi 849838016430 > website error

b1 copy link mjoy ở #1
b4 insert
b5 nó lên dòg 1 service name tôi gõ mjoy d2 là url vừa nãy d3 là use name d4 là pass d5 la sign (optional) dòng 5 ko pít là gì lên tôi kệ ko ghi sau đó apply bên phím trái xong ok lên chữ V xanh lè ok chưa ? Sau đó vào gotext select mjoy rồi viết gửi 84983801643 > website error

b1 copy link mjoy ở #1
b4 insert
b5 nó lên dòg 1 service name tôi gõ mjoy d2 là url vừa nãy d3 là use name d4 là pass d5 la sign (optional) dòng 5 ko pít là gì lên tôi kệ ko ghi sau đó apply bên phím trái xong ok lên chữ V xanh lè ok chưa ? Sau đó vào gotext select mjoy rồi viết gửi 849838016430 > website error
bạn phải có +84978xxxx mới được. số người nhận của bạn thiếu dấu + nhé
Từ chiều tới giờ đã nhắn được khoảng 30 tin từ trang mjoy. cũng thấy hay nhưng giá mà không phải bấm lấy credits thì tốt. bạn nào biết cách làm nhấn phát được luôn 117 credits hay không phải bấm nữa thì thật tuyệt

Còn trang nào ngon hơn mấy trang này ko bạn vd như zero ấy. Mấy trang này vất vả qúa

mjoy là tuyệt nhất. Nhấn quảng cáo có tiền liền đúng không nè. Tiền để nhấn tin. Ít nhất cũng 200vnđ/1 lần link. Đúng là đáng giá đúng không ne.

mjoy là tuyệt nhất. Nhấn quảng cáo có tiền liền đúng không nè. Tiền để nhấn tin. Ít nhất cũng 200vnđ/1 lần link. Đúng là đáng giá đúng không ne.

Bác nói chuẩn quá. Web này mà không có gotex thì phí biết mấy

Dùng mjoy qua phầm mền như thế nào vậy mọi ng? Mình thêm service như trên ma k đc. Toàn báo lỗi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back