• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhắn tin sms miễn phí mới đây

Status
Không mở trả lời sau này.
Hic, tui đăng kí ở http://mjoy.com một lần và lỡ xóa mất cái link mà trang đó gửi cho, bây giờ đăng kí lại thì nó báo thế này
Too many request from your address

có bác nào biết cách đăng kí lại không ? Tui chỉ có một số điện thoại thôi, hu hu ...

Hic, tui đăng kí ở http://mjoy.com một lần và lỡ xóa mất cái link mà trang đó gửi cho, bây giờ đăng kí lại thì nó báo thế này
Too many request from your address

có bác nào biết cách đăng kí lại không ? Tui chỉ có một số điện thoại thôi, hu hu ...

trời bác đăng kí đi đăng kí lại còn được chứ. tớ đang dùng mà đăng kí tiếp nó vẫn gửi link cho nè, có thấy nó báo gì đâu

tình ìhình là trang talksms vẫn chưa đăng kí được, không thấy gửi mã code tới. có bạn nào đăng kí được không?

Sao em dùng mjoy mà cũng hiện lỗi website error,nản thật. Hay là dùng máy em dùng mạng vitteo thì ko gửi được nhỉ

Nếu dùng gotext không được lên web mà nhắn. Cũng rất nhanh. Số điện thoại nhận phải có dạng +849xxxxxxx chắ chắn nhấn được. Nhớ nhắ quảng có để có điểm nhấn tin. 1 lần link quảng cáo tương ứng với 1 tin nhắ.
Lưu ý: đầu số 01xxx đa số là nhắn không được.

Cái này nhắn toàn báo erros tải đc 68k là báo.Bác nào xem e đã làm sai bước gì với.Ban đầu e đăng kí thành công ở mjoy,sau đó cài gõ text đăng nhập và ép sever hiện dấu tích màu xanh.E đã tích điểm quảng cáo đc 117d.Khi nhắn tin e thêm đầu +84 vào trc số điện thoại(+84016 và +8409=>e đã thử 2 cách rùi).Mong các pác giúp đỡ.Mjh vọc chơi đỡ puồn.^^

Cái này nhắn toàn báo erros tải đc 68k là báo.Bác nào xem e đã làm sai bước gì với.Ban đầu e đăng kí thành công ở mjoy,sau đó cài gõ text đăng nhập và ép sever hiện dấu tích màu xanh.E đã tích điểm quảng cáo đc 117d.Khi nhắn tin e thêm đầu +84 vào trc số điện thoại(+84016 và +8409=>e đã thử 2 cách rùi).Mong các pác giúp đỡ.Mjh vọc chơi đỡ puồn.^^

Hình như bác sai chỗ này:
vd sdt 0169xxx phải bỏ số 0 thế này +84169xxx

Status
Không mở trả lời sau này.
Back