• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

em dùng n72, font vntime em cài thêm vn.Gdr kết quả thật tuyệt vời tuy nhiên nó có 1 số khuyết điểm như chữ Hàn ko hiển thị, 1 số symbol rô, cơ, bích, tép ko hiện. Hì. A daoquangsu tham khảo nhé
Posted via Mobile Device

ai có font times new roman không? cho mình xin với,thanks!
Posted via Mobile Device

Mấy hôm rồi bận mù mắt chẳng có lúc nào nghịch máy cả.Thấy nhiều bạn yêu cầu mà hôm nay mới up được.
Modify cũng tương đối kỹ song chắc cũng khó tránh được sai sót.Các bạn test nếu có gì báo lại để mình hoàn thiện thêm.
TIMES NEW ROMAN FOR N70 N72

hjx em cài vô chạy những phần mềm khác toàn bị đứng máy không ah.
mong anh sẽ khắc phục.!:-/
Posted via Mobile Device
Bộ này ra rất lâu rồi và chưa được sửa lỗi, bạn nên dùng bộ thư pháp mới up đó

Bóc tem cái.Em test nhé.Pm a sau
Posted via Mobile Device

Font vntime 8Mb mà font new này có 800kb .Hjx.Anh xem thê' nào...
Posted via Mobile Device

Giúp em.800kb nhưng down đc về có 200kb ko thể giải nén. Hjx. Anh daoquangsu xem thế nào, font này hiển thị tiếng Trung tốt ko anh
Posted via Mobile Device

Giúp em.800kb nhưng down đc về có 200kb ko thể giải nén. Hjx. Anh daoquangsu xem thế nào, font này hiển thị tiếng Trung tốt ko anh, symbol nữa
Posted via Mobile Device

Giúp em.800kb nhưng down đc về có 200kb ko thể giải nén. Hjx. Anh daoquangsu xem thế nào, font này hiển thị tiếng Trung tốt ko anh, symbol nữa
Posted via Mobile Device

Spam đó nhe:D Bạn download = mobile đúng không? Hãy dùng pc mà down nhé. Đúng size gốc mới giải nén được bạn nhé

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Công nghệ vi mạch rồi bạn à.Nhỏ nhưng hiện đại nhiều tính năng ưu việt nữa chứ.Đủ hết bạn à.Bạn dùng pc hoặc opera browse down nhé

Posted via Mobile Device
Công nghệ vi mạch rồi bạn à.Nhỏ nhưng hiện đại nhiều tính năng ưu việt nữa chứ.Đủ hết bạn à.Bạn dùng pc hoặc opera browse down nhé
Dạy em sửa chữ Menu , viettel bé lại 1 chút đc ko anh
Posted via Mobile Device

Dạy em sửa chữ Menu , viettel bé lại 1 chút đc ko anh
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Đây nè bạn mở fontroute.ini ra sửa dòng này nha:
LatinBold19=Times New Roman@17,方正大黑@19
sửa số 17 thành bao nhiêu tùy bạn.Giá trị lớn thì chữ lớn,giá trị nhỏ thì chữ nhỏ.Thế ha

daoquangsu cho mình hỏi tí nha. Mình đang dùng font mà bạn tặng. Bây giờ mình đã thay cái fzzy.ttf với 1 cái ttf khác khi restar máy nó hiển thị tiếng Việt và các thứ tiếng khác vẫn bình thường nhưng China thì bị mất nét như trong screenshot vậy mình phải edit trong FontRouter.ini thế nào cho nó hiển thị tốt vậy bạn? giúp mình với nha mình đang kết cái ttf này;)

daoquangsu cho mình hỏi tí nha. Mình đang dùng font mà bạn tặng. Bây giờ mình đã thay cái fzzy.ttf với 1 cái ttf khác khi restar máy nó hiển thị tiếng Việt và các thứ tiếng khác vẫn bình thường nhưng China thì bị mất nét như trong screenshot vậy mình phải edit trong FontRouter.ini thế nào cho nó hiển thị tốt vậy bạn? giúp mình với nha mình đang kết cái ttf này;)
Posted via Mobile Device
Mình nhìn bằng điện thoại không rõ lắm.Không biết Dũng nói là mất nét (sharpness,chữ mờ) hay chữ mất chân vậy?

A sự ơi! Font times new roman mới của a đẹp lắm nhưng anh có thễ fix lạj cho chữ đậm hơn và các dấu rõ ràng hơn đc ko a! E test trên N72 nét chữ và các dấu hơi mờ (nhoè) ! Tks so much !

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device
Mình nhìn bằng điện thoại không rõ lắm.Không biết Dũng nói là mất nét (sharpness,chữ mờ) hay chữ mất chân vậy?

Down screenshot về xem chế độ zoom nhe bạn. Mình thấy hình như là chữ bị mờ đến mất nét giống như phấn vẽ bảng bị bôi một số nét bị mất đi vậy đoá:D

hic hic
anh Dũng có cái ttf như thư pháp Tàu, còn đẹp hơn cả font tuyệt vời nhất cho 6600 nữa, anh có thể share lên cho em xài vzới được hok anh?
thanks anh trước nàk!
Posted via Mobile Device

font này em ko down dc = mobile.e dang dùng font vntime.e cài thêm vn.gdr thì chu~ trong ttpod mât' chân.mong a giúp.sorry vì e dùng opera 8.65 nên xin phép post k dâu'
Posted via Mobile Device

hic hic
anh Dũng có cái ttf như thư pháp Tàu, còn đẹp hơn cả font tuyệt vời nhất cho 6600 nữa, anh có thể share lên cho em xài vzới được hok anh?
thanks anh trước nàk!
Posted via Mobile Device

Ặc. Trêu àh:D Font này đang bất ổn, mình đang khổ suốt 2ngày đây lè, chỉ dùng cho N70, N72 thui àh, nếu được mình gửi lại sau cái ttf này tận 14MB

Back