• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận, thắc mắc các vấn đề về python.

thắc mắc

Em cài Python cho máy E63 để sử dụng phần mềm sleep music nhưng sao cài xong hai thứ rùi không thấy phần mềm sleep music hoạt động nhỉ, nhấp vào biểu tượng mà nó cứ như không hà. hic, giúp em với!!!!!!!!

Em cài Python cho máy E63 để sử dụng phần mềm sleep music nhưng sao cài xong hai thứ rùi không thấy phần mềm sleep music hoạt động nhỉ, nhấp vào biểu tượng mà nó cứ như không hà. hic, giúp em với!!!!!!!!

Bạn phải cài cả 2 PM này vào 1 nơi nhé, nên cài vào máy (trừ khi bạn dùng python trên thẻ thì python cài trên thẻ)

có ai biết cách gở python kg chỉ mình với:((

Vào Appmgr mà chọn rồi gỡ thôi mà bạn :| Tình hình bây giờ mà máy ko có python thì chẳng có gì hay để dùng đâu.

Vào Appmgr mà chọn rồi gỡ thôi mà bạn :| Tình hình bây giờ mà máy ko có python thì chẳng có gì hay để dùng đâu.
Posted via Mobile Devicepác kojiro ơi,pác vui lòng chỉ chính xác vị trí của cái appmgr này nằm ở đâu được kg,e mới biết xài n82 thôi nên còn gà mờ lắm

Posted via Mobile Devicepác kojiro ơi,pác vui lòng chỉ chính xác vị trí của cái appmgr này nằm ở đâu được kg,e mới biết xài n82 thôi nên còn gà mờ lắm

AppMgr mà bạn ko biết nữa thì... :D Tìm trong Applications hặcc Tools nhé!

AppMgr mà bạn ko biết nữa thì... :D Tìm trong Applications hặcc Tools nhé!
THANK pác nha em gở được rồi và đã cài python chạy trên thể thành công,pác cho em hỏi luôn là những ứng dụng python mà em sẽ down sau này sẽ cài trên thẻ luôn phải khg vì em cài bộ python chạy trên thể của pác rồi

Chỉnh sửa cuối:

nó nằm trong phần ứng dụng và là cái quản lý ứng dụng nếu bạn để tiếng việt,còn để tiếng anh thì là app manager và nằm trong app nhé

Bạn lên google search "py2sis" chịu khó lục tung trên google, vấn đề này KJR chỉ biết đến đó thôi :)

Posted via Mobile Device
em xài pm này rồi anh. Nó khó hiểu và phức tạp lắm, làm hoài mà ko đc? Hjxhjx

các anh ơi cho em hỏi:em xài E71 fw 400,sau khi down bộ python (tất cả những bản có trên dd ) về cài vào máy hay thẻ nhớ đều báo:không thể cài đặt,không đủ bộ nhớ mặc dù Ram còn trống 62m thẻ trống 1,3g, ổ C còn trống 103m
Ai biết làm ơn chỉ giúp em cách khắc phục với

xin lỗi , mình muốn chỉnh sửa 1 phần mềm gì đó , ví dụ phần mềm nhá máy , thì phải dùng soft gì , lập trình gì ?

xin lỗi , mình muốn chỉnh sửa 1 phần mềm gì đó , ví dụ phần mềm nhá máy , thì phải dùng soft gì , lập trình gì ?

Viết trên nền python thì bạn phải tìm hiểu về lập trình python và dùng python trên PC để làm, bạn vào python.org nhé!

các anh ơi cho em hỏi:em xài E71 fw 400,sau khi down bộ python (tất cả những bản có trên dd ) về cài vào máy hay thẻ nhớ đều báo:không thể cài đặt,không đủ bộ nhớ mặc dù Ram còn trống 62m thẻ trống 1,3g, ổ C còn trống 103m
Ai biết làm ơn chỉ giúp em cách khắc phục với

Mình cũng E71 FW 400 đây, bạn đã hack phon đầy đủ chưa. Nếu hack phone rồi thì cài:MegaPyModulePack.v2.01 đầu tiên sau đó mới cài Python 1.45
Tất cả các Pm này đều cài trên máy nha.

Posted via Mobile DeviceCac bac cho hoi.Tui cai Python tren the.Xai Ok.nhung khi cai Pyuninstaller 0.25 dung duoc 2 lan den lan thu 3 thi no hien thong bao loi nhu sau:Traceback (most recent call last):
File "E:\private\e3852bd1\default.py", line 3, in ?
import Uninstaller
File "c:/resource/site.py", line 100, in platsec_import
File "C:\Private\e3852bd1\Uninstaller.py", line 1227501, in ?
File "C:\Private\e3852bd1\Uninstaller.py", line 14465, in __init__
IOError: [Errno -46] : 'C:\\sys\\install\\sisregistry\\backup.lst'
co huynh nao biet giup dum voi.Da ta

Mình cũng E71 FW 400 đây, bạn đã hack phon đầy đủ chưa. Nếu hack phone rồi thì cài:MegaPyModulePack.v2.01 đầu tiên sau đó mới cài Python 1.45
Tất cả các Pm này đều cài trên máy nha.

Em đã làm tất cả mọi bước như anh nó vẫn báo như không thể cài được anh ạ(thậm chí em format thẻ nhớ +phone sạch sẽ xong hack rồii cài vào vẫn không được).Lúc còn FW 300 vẫn cài bình thường

Chỉnh sửa cuối:
bạn cho mình hỏi sao mình dùng cái pyuninstaller cứ bị lỗi là fatal error thế nhỉ, dùng các phần mềm còn lại đều được

bạn cho mình hỏi sao mình dùng cái pyuninstaller cứ bị lỗi là fatal error thế nhỉ, dùng các phần mềm còn lại đều được

lỗi này đã nói nhiều rồi mà. bạn apply patch open4all trong RomPatcher nhé (hoặc capoff) :)

Back