• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Image Exchange

xong, chẳng bít nói j hơn nữa , pm này wá đỉnh luôn rồi . nhưng nó mà có thêm chức năng view hình theo folder như resco viewer thì khỏi nói , perfect luôn
tự động rotate hình wá mượt , zoom hình hết chỗ chê
hx lần đầu thấy pm xem ảnh tốt như zi ^^
tks bác chủ topic

mình dùng N96 cài được vô rồi nó đá bay ra ngoài bó tay luôn xóa cũng ko được ai giúp mình với

to phuoctai92:N96 chưa chính thức được support bác ah, mà em tưởng N96 hỗ trợ hiệu ứng transaction rồi chứ
to all: để vào chế độ xem thumbnail nhiều ảnh 1 lúc, cách đơn giản nhất là khi bác đang xem bức ảnh nào đó ở chế độ ko zoom bác ấn vào fim volume -. Khi trong chế độ thumbnail này, các bác cứ giữ nguyên phím chỉnh hướng up hoặc down 1 lúc sẽ thấy 1 hiệu ứng rất đẹp (nhất là với bác nào nhiều ảnh 1 chút, tầm 200 cái trở lên)

to phuoctai92:N96 chưa chính thức được support bác ah, mà em tưởng N96 hỗ trợ hiệu ứng transaction rồi chứ
to all: để vào chế độ xem thumbnail nhiều ảnh 1 lúc, cách đơn giản nhất là khi bác đang xem bức ảnh nào đó ở chế độ ko zoom bác ấn vào fim volume -. Khi trong chế độ thumbnail này, các bác cứ giữ nguyên phím chỉnh hướng up hoặc down 1 lúc sẽ thấy 1 hiệu ứng rất đẹp (nhất là với bác nào nhiều ảnh 1 chút, tầm 200 cái trở lên)

cho hỏi cái,vào chế độ xem thumbnail kiểu j` vậy ta?

N3250 cũng giống tình trạng như N73, cài gần xong thì nó báo Unable to install.
Bác nào có cái trình xem ảnh nào dành cho s60v3 có giao diện giống như N70 ko nhỉ? Bác nào có share cho anh em với, tìm hoài mà ko dc các bác àh!

mình dùng N95-1 dùng cũng mượt lắm, nhưng mỗi tội kô có Slide show nên phải ấn để chuyển ảnh.

chết mất mình có gần 300 cái vào mục seach xong nó load mất gần 1 tiếng ngốn pin dã man chắc phải chờ bản chính thức mất

mình dùng N95-1 dùng cũng mượt lắm, nhưng mỗi tội kô có Slide show nên phải ấn để chuyển ảnh.
Vào xem ảnh, đang xem ảnh 1 mà muốn xem ảnh 50 or nhiều hơn thì bấm và giữ phím xuống thì nó chạy ào ào ngay tới đó ngay ý mà ;)
Posted via Mobile Device

chết mất mình có gần 300 cái vào mục seach xong nó load mất gần 1 tiếng ngốn pin dã man chắc phải chờ bản chính thức mất

Của mình 298 cái ảnh, chạy vẫn thấy ào ào cơ mà. Chắc của bạn chỉ lần đầu thế thôi

Cái phần mêm này mình cũng chưa hiểu rõ lắm.Thế này nhé:
ko bít nhưng bức ảnh có sẵn ở trong máy mà không fair do mình chục bằng máy thì nó có load vào không.Cái này mình thấy có cái có cái không.Khi mình chụp 1 bức ảnh,ko thích là xóa đi,vào trình xem ảnh của máy thì sẽ không kon` bức ảnh mình vừa xóa nữa vì mình xóa nó rùi ma.Thế nhưng các bạn vào chương trinh` này thì kể cả nhưng bắc ảnh bạn vừa xóa vẫn kon` nguyên ở trong đó.Thế mơi kinh chứ lị.

Cái phần mêm này mình cũng chưa hiểu rõ lắm.Thế này nhé:
ko bít nhưng bức ảnh có sẵn ở trong máy mà không fair do mình chục bằng máy thì nó có load vào không.Cái này mình thấy có cái có cái không.Khi mình chụp 1 bức ảnh,ko thích là xóa đi,vào trình xem ảnh của máy thì sẽ không kon` bức ảnh mình vừa xóa nữa vì mình xóa nó rùi ma.Thế nhưng các bạn vào chương trinh` này thì kể cả nhưng bắc ảnh bạn vừa xóa vẫn kon` nguyên ở trong đó.Thế mơi kinh chứ lị.
À cái này hình như nó có log thì phải...những bức xóa thì vào vẫn xem đc!
Restar là hết hà!
Đây là beta mà pác.
Phải có lỗi này lỗi nọ để mà sửa chứ ;)
Còn hình chụp th vẫn xem mướt mà ;)
Posted via Mobile Devicea

Cái này chuẩn k cần chỉnh.E fang trên con N95 thường còn êm hơn cả Iphone. Hehe.Thanhks for share

sao mình ko íntalling được nhỉ cứ chạy gần xong thì nó báo lỗi mình đâng dùng N73 ME

sao mình ko íntalling được nhỉ cứ chạy gần xong thì nó báo lỗi mình đâng dùng N73 ME
Báo lỗi gì pác?
Phải nói mới giúp đc chớ ;;)
Posted via Mobile Device

Back