• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N73ME V 4.0839.42.2.1 - released 28/10/2008

thế cho em hỏi trong mấy cái code này thì code nào hỗ trợ tiếng việt.khổ gà was ko bít.em dang dung n73 me
0539354 -> India/Vietnam ...English, Indonesia, Malaysia, Philipino
0539351 -> Thailand ...English, Thai
0541044: N73 - Vodafone - UK
0541479: N73 - Three - UK
0541149: N73 - Orange - UK
0539976: N73 - 02- UK
0541312: N73 - T-Mobile - UK

Không biết thì hỏi, ai biết trả lời chứ gì mà gà với vịt hả bạn, chia sẻ mà.

thế cho em hỏi trong mấy cái code này thì code nào hỗ trợ tiếng việt.khổ gà was ko bít.em dang dung n73 me
0539354 -> India/Vietnam ...English, Indonesia, Malaysia, Philipino
0539351 -> Thailand ...English, Thai
0541044: N73 - Vodafone - UK
0541479: N73 - Three - UK
0541149: N73 - Orange - UK
0539976: N73 - 02- UK
0541312: N73 - T-Mobile - UK
Bài của bạn đã được trả lời tại đây

http://pdaviet.net/showthread.php?p=499692#post499692

Oạch ! Code hỗ trợ tiếng việt là code có chữ Vietnam đó chài ! Hix ! Còn cả Symbian mà tiếng việt thì ko có code nào đâu !

máy em code là 0539354 mà. thấy ở trên kêu hỗ trợ tiếng việt mà sao đọc các file văn bản tiếng việt bằng đt toàn thấy "?" àk. thế bi h em đổi code sang 0539239 Euro 2(English, French, German, Turkish, Dutch, Italian
) như bác kojiro nói thì có đọc được file văn bản tv ko.:-/ có bác nào thử chưa vậy? ;-D

máy mình code như của bạn ! Đọc tiếng việt tốt ! Nhưng ở đây là văn bản dạng font Unicode chứ ko viết bằng font VNI hoặc font .Vn thì ko điện thoại nào đọc được đâu bác ạ !

em mới up lên, nói chung là không co j nói nhiều....
nhưng không hiểu sao không cài được một số ứng dụng như quay ngang màn hình, menu editor....em đã hack được bằng secman bản mới.khi kiểm tra bằng xplore thấy đã hiện các file trong private, sys, system, pb,.....như vậy tức là đã hack được phải không.
em đã thử sign rồi mà vẫn ko cài được...xin chỉ giáo....hay là bản FW này ko hỗ trợ cài đặt mấy phần mềm đó

Đã test qua cái vấn đề chụp ảnh ,góc bị tái tím .....chỉ chữa được phần nào ,dù còn ít nhưng nói chung chụp ổn hơn một chút

em mới up lên, nói chung là không co j nói nhiều....
nhưng không hiểu sao không cài được một số ứng dụng như quay ngang màn hình, menu editor....em đã hack được bằng secman bản mới.khi kiểm tra bằng xplore thấy đã hiện các file trong private, sys, system, pb,.....như vậy tức là đã hack được phải không.
em đã thử sign rồi mà vẫn ko cài được...xin chỉ giáo....hay là bản FW này ko hỗ trợ cài đặt mấy phần mềm đó

Bạn đã đặt file installserver.exe vào chưa? có lẽ bạn chưa đặt rồi.

:)) dùng bản N-gage build 1296 thì phải,chạy ầm ầm,vào game cảm thấy nhanh hơn trước nhưng theo cảm nhận thì ko đáng kể .Nói chung là ổn định chứ việc nhanh hay ko tùy mọi ng thấy

ai có trang nào down đc bản mới này về không?mình vào trang chủ nhưng ko down dc.ai có cho mình xin nha thanks!

ko up dc thì mình mới xin các bạn bộ cài chứ nếu up đc thì mình đâu cần,:H.với lại dạo này vào trang chủ còn khó chứ nói gì đến update.bạn nào có bộ cài sẵn úp lên cho mình xin nha.thanks nhiều.

ko up dc thì mình mới xin các bạn bộ cài chứ nếu up đc thì mình đâu cần,:H.với lại dạo này vào trang chủ còn khó chứ nói gì đến update.bạn nào có bộ cài sẵn úp lên cho mình xin nha.thanks nhiều.

Chỗ bạn mạng yếu thế à, anh em đều úp oline cả mà,nên chắc không có sẵn. Chờ khuya vào thử bạn nhé. Chúc thành công.

Bạn nào chuẩn bị update online thì có thể vào đường dẫn như sau ( Nhớ chọn Show Hidden File /Folder trong Folder Option nhé :

C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Nokia\Nokia Service Layer\A\nsl_service_module_00001\vpls\http://www.dsut.online.nokia.com.oti.caresuite\products\rm-133

Nén thư mục rm-133 vào , sau đó up lên host mediafire chẳng hạn cho anh em nào cần thì down về, hôm trước mình có nén up lên đến 90% rùi mà mạng hum đó lại out , ra hàng up cho nhanh nên ở ngoài hàng , ngại chẳng up lại ! hì ! Bạn nào chuẩn bị up nhớ nén lại cho anh em nha !

Posted via Mobile Device
toi up len phien ban nay hack con nhanh hon phien ban truoc ram trong nhieu hon!
Mong cac ban chu y dac biet la may xach tay chu y den code cua no keo lai nhu tui truy cap toan o vuong thoi dang tim fonts met lam!
Mong cac ban thong cam truy cap bang mnbile len o viet duoc TV co dau!

Pé N73 của em đã sửa xong (ko hiểu sao nó bị bay mất số IMEI :-?? ),em dùng NSS để đổi code của máy xong cài lại NSU (sau khi đã xóa đi để sử dụng NSS) để up FW thì nó ko chịu nhận phone,nhưng thằng Nokia Suite vẫn nhận bt mới ức chứ.đúng là số đen hơn mực.pác nào biết giúp em với

Pé N73 của em đã sửa xong (ko hiểu sao nó bị bay mất số IMEI ),

Vấn đề đấy ! Bạn phải mua file Log để nó reset lại IMEI có thể nó dùng MTK để
downgrade firmware ! Mua file Log ra vấn đề á ! Tiền ko ít đâu ! Cớ 250 đến 300 K , sau đó bạn mới có thể update phần mềm bằng NSU được !

tóm lại cho em hỏi là up pb này các anh thấy có có cái gì được cái gì ko được cho mọi người bít với.

Back