• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia wallpaper tạo ảnh nền cho s60v2

đây là phần mềm tạo những bức ảnh nền khá thú vị mời các bạn dùng thử. hỗ trợ tất cả các máy nokia thuộc symbian s60v2.máy mình đi chầu ông vải rùi các bạn tets và cho ý kiến giúp mình cái nha:D nếu hay thì vh luôn cho anh em xài nhé!
thanks all=D>

Vừa thấy bác test cái: Đồng hồ hẹn giờ Alarm manager v1.45. bên việt hóa mà sang đây đã thấy máy mình đi chầu ông vải rùi=)).Hay muốn nhờ a e test hộ z>:)ậy

Vừa thấy bác test cái: Đồng hồ hẹn giờ Alarm manager v1.45. bên việt hóa mà sang đây đã thấy máy mình đi chầu ông vải rùi=)).Hay muốn nhờ a e test hộ z>:)ậy
Posted via Mobile Device
Cái đồng hồ đó ra cũng lâu và đc nhóm sympdaviet vh và post mình đã test từ rất lâu rùi.N76 cùi pắp của mình đi chầu ông vải rùi.huhu:D đen vãi...hjxhjx

Posted via Mobile Device
Tải file ở link đi bạn mình vẫn bung đc mà

Tải link được file .zip mà xplỏe cũng kô giải nén được là sao vậy bạn

Mình tải bằng opẻa mini

Posted via Mobile Device

mình thử rùi vẫn bung nén tốt nhé:D thử trên pc coi nhé!

Tải link được file .zip mà xplỏe cũng kô giải nén được là sao vậy bạn

Mình tải bằng opẻa mini

Posted via Mobile Device

File định dang rar bạn ạ nhưng chính xác là không giải nén được kêkr cả trên PC

mình thử rùi vẫn bung nén tốt nhé:D thử trên pc coi nhé!

Thử hai lần rồi bạn ơi. Bạn xem ảnh thì thấy

Posted via Mobile Devicetải file ở link đi bạn. Mình bung nén trên pc vẫn đc nhé. Đã kiểm tra rất kĩ rùi. Link mediafire vẫn bung nén dc. Bạn xem lại winra đi

Posted via Mobile Devicetải file ở link đi bạn. Mình bung nén trên pc vẫn đc nhé. Đã kiểm tra rất kĩ rùi. Link mediafire vẫn bung nén dc. Bạn xem lại winra đi
Sao không bung nén thành file cài đặt rồi thêm 7z vào cho anh em dễ cài đặt. Đã có nhiều người kêu ca rồi.
Posted via Mobile Device

Mình cũng bị tình trạng giống bạn ý ! Khó hiểu quá ! Cứ giải nén là lỗi !:p

đã xác minh lại đúng như lời các bạn nói, chủ topic hãy kiểm tra lại rồi Post lại tập tin đính kèm khác nhé.

Lạ nghe. Tiu tải ở link MF thì được. Xả bằng Rar, sau đó đổi đuôi file thu được thành rar rồi giải nén tiếp lần nữa :-/:-??:|. Sau 2 lần thu được file sis bung nén bằng UnMakesis hay YAMGUI Plus đều không được vì đây là ứng dụng của V3. Cài vào máy báo File Corrupted:O

Mình cũng bị tình trạng giống bạn ý ! Khó hiểu quá ! Cứ giải nén là lỗi !:p

đây là bằng chứng mình giải nén thành công nhé:D các bạn nên xem lại winar đi nhé! có thể máy các bạn bị virus nên nó ko cho giải nén đó mà=))

đây là bằng chứng mình giải nén thành công nhé:D các bạn nên xem lại winar đi nhé! có thể máy các bạn bị virus nên nó ko cho giải nén đó mà=))

Bạn vừa sửa bài viết đấy thôi, người ta thắc mắc là trước lúc bạn chưa sửa kô giải nén đc, chứ như này bạn sửa lại rồi còn nói gì nữa ? Thật...!!

Bạn vừa sửa bài viết đấy thôi, người ta thắc mắc là trước lúc bạn chưa sửa kô giải nén đc, chứ như này bạn sửa lại rồi còn nói gì nữa ? Thật...!!
Posted via Mobile Device
bạn đọc kĩ bài viết chưa?mấy pan kja bảo ko giải nén đc thế sao mình vẫn giải nén đc?

Mình không biết bạn ấy có sửa hay không . Quả thật 2 hôm trước mình có Dowload về nhưng ko giải nén được . Hôm nay Dowload về lại giải nén ngon lành rồi . Nhưng đang đi làm lên chưa có thời gian để tets thử ...sẽ tets sau nhé
:-?

Posted via Mobile Device
bạn đọc kĩ bài viết chưa?mấy pan kja bảo ko giải nén đc thế sao mình vẫn giải nén đc?

Cuối cùng giải nén đc là tốt rồi mà bạn!Tranh cãi làm chi nữa! Tại vì bạn pót bài chứng minh sau khi chỉnh sửa bài viết khoảng 3 phút nên "hiểu lầm" thôi.
Cảm ơn bạn nha !

Posted via Mobile Device

Chủ totip ơi hình như em trai chưa tets thử cái này phãi kg em trai . bửa giờ lo vụ giải nén dc hay kg ah . Nếu anh kg lầm thì nó là của s60v3 đó em trai. s60v2 báo file corrupted

Chủ totip ơi hình như em trai chưa tets thử cái này phãi kg em trai . bửa giờ lo vụ giải nén dc hay kg ah . Nếu anh kg lầm thì nó là của s60v3 đó em trai. s60v2 báo file corrupted
Anh thử download lại xem, chắc trong quá trình download file bị lỗi ấy mà!

Back