• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia wallpaper tạo ảnh nền cho s60v2

Anh thử download lại xem, chắc trong quá trình download file bị lỗi ấy mà!
ủa em cài đc kg vậy hôm qua tới giờ anh tải đi tải lại bằng pc ne kg dưới 10 lần cã 2 đường link kết quả như nhau file corrugted . Thấy anh em kêu ca quá tải về thử xem sao ấy mà

Chủ totip ơi hình như em trai chưa tets thử cái này phãi kg em trai . bửa giờ lo vụ giải nén dc hay kg ah . Nếu anh kg lầm thì nó là của s60v3 đó em trai. s60v2 báo file corrupted

Anh thử download lại xem, chắc trong quá trình download file bị lỗi ấy mà!

Chính xác là không dùng được cho s60v2 và không biết có dùng cho s60v3 được kn

Chính xác là không dùng được cho s60v2 và không biết có dùng cho s60v3 được kn
ủa em cài đc kg vậy hôm qua tới giờ anh tải đi tải lại bằng pc ne kg dưới 10 lần cã 2 đường link kết quả như nhau file corrugted . Thấy anh em kêu ca quá tải về thử xem sao ấy mà
Em chưa cài bao giờ, em nghĩ ở box này thì chắc chủ topic ko nhầm đâu. nhưng nếu vậy thì xin ý kiến bạn ý thôi ạ!

Em chưa cài bao giờ, em nghĩ ở box này thì chắc chủ topic ko nhầm đâu. nhưng nếu vậy thì xin ý kiến bạn ý thôi ạ!
Đã thử nhiều lần, giải nén thì ko sao, còn down trên pc hay dt gì về cài cũng báo file corupted! Ko cài dc, tình hình này chắc chỉ máy chủ topic cài dc thui nhỉ,
Posted via Mobile Device

ủa mình giải nén được mà.thanks nhé dù chưa biết ra sao
Bạn kg hiểu ý bạn ấy nói rồi. Tất nhiên là giải nén đc, nhưng vấn đề là khi intall thì không đươc. Mình đã thử rồi, tập tin bị lỗi. Mong chủ thớt sớm thay pm khác.

Link trực tiếp dành cho các bạn đây này. Cái này có lâu lắm rồi, lúc trước JQy dùng 7610 chạy ngon lắm. Chúc mọi người vui vẻ khi trãi nghiệm pm này

Back