• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.
Hôm qua Jaf bản của Binh24, hnay Jaf bản của bạn thấy bị lõi, lát jaf lại bản kia vậy

Hôm qua Jaf bản của Binh24, hnay Jaf bản của bạn thấy bị lõi, lát jaf lại bản kia vậy

Bị lỗi là đúng rùi, bạn để ngôn ngữ EL là hết lỗi ngay,hj

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Chủ toppic đã fix lỗi khi chạy ngôn ngữ tiếng việt chưa vậy? nghe bác giới thiệu về Ram thế đã quá, đợi bác sữa lỗi xong rùi mình jaf thử xem.hj

Chỉnh sửa cuối:
Test thì có gì mà sợ hả Bác. Jaf để trở về 5800 đã chứ!
quên nữa khi jaf thì xóa những thư mục nào trên thẻ các bác nhỉ? ok. sys, system, private, resouse..

Chỉnh sửa cuối:
Test thì có gì mà sợ hả Bác. Jaf để trở về 5800 đã chứ!
quên nữa khi jaf thì xóa những thư mục nào trên thẻ các bác nhỉ? ok. sys, system, private, resouse..

Hic không xoá được ứng dụng TAP To UNLOCK của Binh24, cái đó xấu đau xấu đớn vậy mà đưa vào. Bực

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

Tạm thời dùng bản này bằng tiếng Anh cũng được các bạn à, chờ bản tiếng việt ra mình sẽ làm lại. Nãy giờ ngồi cook core của Binh24 mà phát bực với cái Tap To Unlock. FW mới này có nhiều mod không chạy được nha bà con.

Chỉnh sửa cuối:
Vậy là hết đường về wê mẹ òy >.< leo lên là hết đường leo xuống !

Bác nào add bộ ngôn ngữ Korea vào cho em với - bộ này e trích từ FW 5.0 bên Korea

EM add xong nó toàn báo lỗi ko JAF đc thôi
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?7sbe8aodxlhhyn4"]
http://www.mediafire.com/?7sbe8aodxlhhyn4[/URL]

cái vụ bị out khi nhấn tùy chọn trong trình nghe nhạc khó fix lắm, mình cũng có một thời gian nghiên cứu nhưng cũng bó tay luôn. Đành phải chuyển sang tiếng Anh vào tùy chỉnh để cài đặt trình nghe nhạc theo ý muốn xong rồi quay về tiếng Việt sử dụng nghe nhạc, lúc này mục tùy chọn không còn cần thiết với mình nữa.

cái vụ bị out khi nhấn tùy chọn trong trình nghe nhạc khó fix lắm, mình cũng có một thời gian nghiên cứu nhưng cũng bó tay luôn. Đành phải chuyển sang tiếng Anh vào tùy chỉnh để cài đặt trình nghe nhạc theo ý muốn xong rồi quay về tiếng Việt sử dụng nghe nhạc, lúc này mục tùy chọn không còn cần thiết với mình nữa.

Đang up bản core của Binh24. Xấu nhưng gấu....

Bác có cách nào xoá sạch không ? Chỉ mình với !

Bạn dùng cái này: Nokia FW Cleaner 2.0 để xóa ovimap 3.04 nhé
Bung rofs2 ra, mở Nokia FW Cleaner 2.0 ra, đường dẫn đến thư mục chứa rofs2 đã bung rồi xóa là sạch trơn.

Bạn dùng cái này: Nokia FW Cleaner 2.0 để xóa ovimap 3.04 nhé
Bung rofs2 ra, mở Nokia FW Cleaner 2.0 ra, đường dẫn đến thư mục chứa rofs2 đã bung rồi xóa là sạch trơn.

Mình không biết dùng phần mềm đó bạn à. CHuyển qua tiếng Việt thì nó mất tiêu :<

Bản này dùng tạm chờ phiên bản chính thức hổ trợ tiếng việt thôi bạn à, core của Binh24 nhét nhiều thứ lùng nhùng ở trong lắm. Thích thì JAF thử và cảm nhận thôi bạn à. Nhưng lại fix được vấn đề bị văng khi tùy chỉnh Music Player.

mình jaf rùi sao mà thấy cái icon nó hơi nhỏ thì phải? Cái của binh24 thấy to hơn thì phải

Hàng free thỳ luôn phải chịu chất lượng kém mờ :D chỉ bực là ko tự làm core được! Nhìn cái unlock khủng đếy bro kitafung :D tiếc là iem chưa có hứng update new firmware! Bro kitafung download app Nokia cleaner 2.0 full về bung cái rofs2 ra, mở Nokia Cleaner lên, nó sẽ yêu cầu add path, thì nhập cho nó cái thư mục resource vô ấn ok. Rồi sẽ hiện lên các mục lựa chọn, chỉ cần đánh dấu x dzô mục Ovi Maps rồi nhìn xuống dưới sẽ có 1 phím khi chỉ dzô nó hiện lên là 'add', click dzô nó để nó add files delete rồi nhấn dấu X đỏ bên cạnh đó cho đến khi nó hiện chữ Done, ok rồi lấy Nokia editor ra repack lại ! Làm bừa là được, nó có hướng dẫn tiếng anh nữa, iem chẳng bít j làm đại dzô là được :D vừa xóa 3.04 rồi add thêm bản 3.06 hoa cả mắt, nhiều dữ liệu :D chúc CFW ăn khách nha!

mình jaf rùi sao mà thấy cái icon nó hơi nhỏ thì phải? Cái của binh24 thấy to hơn thì phải

Mình thấy bình thường mà, chắc bạn dùng bản C6 mod icon lớn nhìn quen rồi nên quay lại thấy nhỏ. :D

Hàng free thỳ luôn phải chịu chất lượng kém mờ :D chỉ bực là ko tự làm core được! Nhìn cái unlock khủng đếy bro kitafung :D tiếc là iem chưa có hứng update new firmware! Bro kitafung download app Nokia cleaner 2.0 full về bung cái rofs2 ra, mở Nokia Cleaner lên, nó sẽ yêu cầu add path, thì nhập cho nó cái thư mục resource vô ấn ok. Rồi sẽ hiện lên các mục lựa chọn, chỉ cần đánh dấu x dzô mục Ovi Maps rồi nhìn xuống dưới sẽ có 1 phím khi chỉ dzô nó hiện lên là 'add', click dzô nó để nó add files delete rồi nhấn dấu X đỏ bên cạnh đó cho đến khi nó hiện chữ Done, ok rồi lấy Nokia editor ra repack lại ! Làm bừa là được, nó có hướng dẫn tiếng anh nữa, iem chẳng bít j làm đại dzô là được :D vừa xóa 3.04 rồi add thêm bản 3.06 hoa cả mắt, nhiều dữ liệu :D chúc CFW ăn khách nha!

Thử xóa rồi, FW của Binh24 có add cái Tap to Unlock... xóa OVI Map 3.06 xong cái phím khóa bên nó đơ luôn. Tháo pin mấy lần.. bể miếng nhựa bọc pin luôn rồi. Nản quá nên để vậy luôn. :< Bật qua tiếng việt sẽ mất cái ứng dụng mapspappz đó.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back