• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.
Đã loại bỏ được ovi MAP nhưng lại phát sinh ra cái icon mnprovidersever :<

:D Đúng là "tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa" =)) Dù sao thỳ mình vẫn thích bản đầy đủ các tính năng và ứng dụng của máy! Sau này có tgian mình sẽ tự học cook và cook riêng cho bản thân sẽ tốt hơn! Mang của người này rồi gắn dzo làm của mình thỳ mệt lém, vì sẽ lỗi tùm lum ~X(

:D Đúng là "tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa" =)) Dù sao thỳ mình vẫn thích bản đầy đủ các tính năng và ứng dụng của máy! Sau này có tgian mình sẽ tự học cook và cook riêng cho bản thân sẽ tốt hơn! Mang của người này rồi gắn dzo làm của mình thỳ mệt lém, vì sẽ lỗi tùm lum ~X(

Bản này Binh24 dùng để port C6 nên ôm đồm lắm, ngồi xoá sót file từa lưa. Bực thôi thì dụt nó vào Extras vậy :<

:D Chấp nhận số phận đau thương thoy, nhưng chí ít thỳ Binh24 cũng giúp ích trong cái vụ tạo core !

Vậy à? Mình đang ở trên núi cũng ko có sóng mạng :D
Thế à! Hôm trước jaf bản C6 2in1 trong này, đến lúc về đồng bằng thấy sóng mạng không lên tưởng bàn CFW bị lỗi, restart lại thì có mạng, mừng quá.

mình ở
Mã:
www.dongthienduong.com

;)) Nói chung là nhiều CFW của các anh em tự cook post lên nên cũng khó mà lựa chọn !

OG thì còn ai cfw nữa đâu, nhà nhà đều lên C6 hết trơn rồi. Chỉ còn mỗi mình lèo tèo OG. Mới up bản xoá vài phần mềm bằng CFW cleaner 2.2 chạy ngon, ram nhiều. Pin trâu.. hôm qua flash cả chục lần tới giờ vẫn còn 2 vạch... Nhưng mà vẫn thừa cái icon ứng dụng bị xoá. Không làm ẩn đi được...

OG thì còn ai cfw nữa đâu, nhà nhà đều lên C6 hết trơn rồi. Chỉ còn mỗi mình lèo tèo OG. Mới up bản xoá vài phần mềm bằng CFW cleaner 2.2 chạy ngon, ram nhiều. Pin trâu.. hôm qua flash cả chục lần tới giờ vẫn còn 2 vạch... Nhưng mà vẫn thừa cái icon ứng dụng bị xoá. Không làm ẩn đi được...

Cái vụ đó thỳ chịu! Bro dzo phần hỏi đáp coi sao?

Cái vụ đó thỳ chịu! Bro dzo phần hỏi đáp coi sao?

Trời ơi trời. Bác mà pó tay thì khắp diễn đàn ai mà biết nữa trời. Bác là giỏi nhất rồi đó, bài nào cũng chê hết mà.

Bạn làm thêm 10HS đc k? với cái trượt mở khóa của c6 có thể đưa vào bản này đc k bạn?

nếu mọi người muốn dùng thử bản v52.110 này, thì bung ra nén lại sang v52.07 hay v51 dùng chính core v51 hoặc v52 của c6 cho 5800 rồi flash và cảm nhận thui, kô cần phải nâng lên làm gì , để rồi lo tìm cách hạ fw xuống

Vậy bản này ,rosf là 0.101 còn core là 0.007 hả các bác,chán cfw wá thôi,97 thì ổn định cao nhưng chẳng có j hay để vọc,c6 thì lắm cái hay nhưng độ ổn định thấp tệ,sài hai ba ngày là nhược điểm lòi ra tùm lum,muốn về wê chính wá,nhưng thấy các bác fàn nàn củng nản

Bạn làm thêm 10HS đc k? với cái trượt mở khóa của c6 có thể đưa vào bản này đc k bạn?

Cái này mặc định Binh24 đã thêm vào Tap To Unlock của c5-03 rồi nhưng mình xóa đi rồi (Xấu đau xấu đớn thua xa cái mykeylock 1.20 của mình).

Trời ơi trời. Bác mà pó tay thì khắp diễn đàn ai mà biết nữa trời. Bác là giỏi nhất rồi đó, bài nào cũng chê hết mà.

=)) Cái đó ng ta gọi là chém gió! Ko cần phải thù nhau thế vì tôi ko để bụng mấy chuyện lặt vặt chả được cái khỉ khô jè. Bro thích thỳ cứ giữ lấy mà xài cho đỡ bùn :D chê trách tôi cái j tôi ko chấp nữa đâu =))

Spam là ban nick đó bạn.pro thì góp ý thật lòng ko thì đừng ném đá chỉ làm mọi ng thêm ghét.

Vậy bản này ,rosf là 0.101 còn core là 0.007 hả các bác,chán cfw wá thôi,97 thì ổn định cao nhưng chẳng có j hay để vọc,c6 thì lắm cái hay nhưng độ ổn định thấp tệ,sài hai ba ngày là nhược điểm lòi ra tùm lum,muốn về wê chính wá,nhưng thấy các bác fàn nàn củng nản

test thử mấy bản của heonho or thaingocduan xem sao.mình thấy cũng ổn mà.

Thì mình đang dùng bản mới nhất của heonho nè,mới đầu rất ưng í,sau khá là bất ổn ,lỗi thì ko đáng kể ,nói chung tốt,nhưng mìh thích toàn diện như fw gốc

Spam là ban nick đó bạn.pro thì góp ý thật lòng ko thì đừng ném đá chỉ làm mọi ng thêm ghét.

test thử mấy bản của heonho or thaingocduan xem sao.mình thấy cũng ổn mà.

Đây ko spam nhảm nhé! Chỉ là thảo luận và nói chuyện về CFW. Tôi chỉ nói là ko dám up lên version mới nên ko thử JAF CFW của hắn, nên hắn thù thoy!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back