• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OPERA 10 MOBILE FOR S60V3

Ban điều hành PDA nên xem lại tính năng tải files trực tiếp lên diễn đàn đi chứ! Đã phản ánh nhiều, nay lại tới Ông nước ngoài này phàn nàn tiếp!

Thật sự mình tham gia vào các diễn đàn đã nhiều lắm rồi, duy chỉ có PDA là mình không thể tải file lênX_X

Ban điều hành PDA nên xem lại tính năng tải files trực tiếp lên diễn đàn đi chứ! Đã phản ánh nhiều, nay lại tới Ông nước ngoài này phàn nàn tiếp!

Thật sự mình tham gia vào các diễn đàn đã nhiều lắm rồi, duy chỉ có PDA là mình không thể tải file lênX_X

Mình vẫn up file bình thường tuy nhiên dung lượng bị giới hạn tí :D Diễn đàn cũng khuyến khích các bạn up lên 1 host chia sẻ nào đó rồi dẫn link về đây.

@guinzo: Welcome you to PDAViet! Hope you relax with us!

Mình vẫn up file bình thường tuy nhiên dung lượng bị giới hạn tí :D Diễn đàn cũng khuyến khích các bạn up lên 1 host chia sẻ nào đó rồi dẫn link về đây.

@guinzo: Welcome you to PDAViet! Hope you relax with us!
truoc gio minh up file len dien dan duoc duy nhat co 1 lan,lan do chac gan 1 nam roi. May lan sau la hoan toan khong duoc,chon file tu may tinh roi, ma khong thay cho nao de upload nua. Co khi nao 4rum gioi han chi co vip member tro len moi duoc up khong?

truoc gio minh up file len dien dan duoc duy nhat co 1 lan,lan do chac gan 1 nam roi. May lan sau la hoan toan khong duoc,chon file tu may tinh roi, ma khong thay cho nao de upload nua. Co khi nao 4rum gioi han chi co vip member tro len moi duoc up khong?

Bạn nhấn vào đính kèm file, hiện lên 1 cái bảng, nhìn qua góc trên bên trái có chữ Home, bạn nhấp đúp vào đó, chờ cho ô bên phải hiện ra tất cả các file bạn đã đính kèm, sau đó nhấn vào Add files nằm ở góc trên bên phải, hiện ra 1 cái bảng, bạn nhấn Select files, chọn file cần up xong bạn nhấn Upload file. Dùng FF nhé, nếu ko được thì chắc như bạn nói :)
Post bài có dấu tiếng Việt nhé!

@kojiro
hmm ... tôi sẽ cố gắng nó sau .... nhưng tôi nghĩ rằng tôi sẽ tải lên các chủ đề hay công cụ khác ... có vẻ như là PDAVIET allready có tất cả các file cần thiết.

@all
Tôi đang kiểm tra trực tiếp trang web tải về opera frm ngày hôm qua .. nó hiển thị v489 ...
tôi tự hỏi với v499 tôi tìm thấy nó trong một nguồn khác.:-?
Mã:
i'm check direct download frm opera site yesterday..it shown v489...
i wonder with v499 i found it in another source.

@kojiro
hmm ... tôi sẽ cố gắng nó sau .... nhưng tôi nghĩ rằng tôi sẽ tải lên các chủ đề hay công cụ khác ... có vẻ như là PDAVIET allready có tất cả các file cần thiết.

@all
Tôi đang kiểm tra trực tiếp trang web tải về opera frm ngày hôm qua .. nó hiển thị v489 ...
tôi tự hỏi với v499 tôi tìm thấy nó trong một nguồn khác.:-?
Mã:
i'm check direct download frm opera site yesterday..it shown v489...
i wonder with v499 i found it in another source.

PDA not support Opera browser!!! Is Very bad:(

Thú vị thật!
guinzo hình như dùng một chương trình dịch tự động khi post bài. Nhưng cũng đáng nể a!
Opera thật tiện lợi. Có nó ta có thể copy văn bản từ các trang web dễ dàng.
Cũng thật là lạ: Đến S60V5 mà trình duyệt theo máy lại không có tính năng này.

@guinzo: It seems to me that you are using a machine translation. However, that's OK!

Thử post bài có file đính kèm bằng Opera Mobile.
Nếu có gì không phải Kojiro xóa nhé!

since i'm new in PDAVIET what language i should use...English or Viet ?:D

Thử post bài có file đính kèm bằng Opera Mobile.
Nếu có gì không phải Kojiro xóa nhé!

Lên PC up thử bằng Opera đi bạn. Up được thì vothien chẳng cần dẫn Link ở mấy bài viết của mình làm gì:(

Xin lỗi mọi người!
Tôi không xem kỹ, cứ ngỡ là đang nói up bằng Opera Mobile qua điện thoại.

Đang nói cái vụ Up files cơ mà, ngày nào T chả dùng Opera:-? Up được files đính bằng Opera kèm chết nhăn răng ah

Ai kêu cổ hủ chi, dùng FF ko chịu :D

@guinzo: You can use English :D Only you :p

Đang nói cái vụ Up files cơ mà, ngày nào T chả dùng Opera:-? Up được files đính bằng Opera kèm chết nhăn răng ah

Dùng Opera mà Kojiro nói là cổ hủ:-?
Trình duyệt đỉnh nhất mọi thời đại chính là Opera=))

"khập khiễng" quá Thiện ơi :)) Có 2 cách để up file đính kèm khi dùng Opera:
- thao tác từ trình duyệt: Ctrl+F12 -> tab Advanced -> Content -> bỏ chọn Enable plug-ins
- thao tác từ diễn đàn: Sửa tùy chọn -> bỏ chọn Enable Enhanced Attachment Uploading (ở cuối cùng)

"khập khiễng" quá Thiện ơi :)) Có 2 cách để up file đính kèm khi dùng Opera:
- thao tác từ trình duyệt: Ctrl+F12 -> tab Advanced -> Content -> bỏ chọn Enable plug-ins
- thao tác từ diễn đàn: Sửa tùy chọn -> bỏ chọn Enable Enhanced Attachment Uploading (ở cuối cùng)

Thanks bác nhé:p. OK rồi. Trước giờ trong PHÒNG HỌP CHUNG PDAVIET có ai hướng dẫn đâuX_X, Tối làm quả Cafe ôm nhé:D

Chết nhá lên cho mọi người thấy mấy Mod rủ nhau đi cafe ôm kìa hahaha ........................

Back