• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mobile v10.00.353 Beta 2u S60v3/v5 SymbianOS9.x (Cập nhật trang 10)

nguoisat

Opera Mobile v10.00.320 Beta 2 S60v3 bản cập nhật 04.12.09

Opera Mobile 10 - một phiên bản beta mới của trình duyệt Internet nổi tiếng, bây giờ là có sẵn cho điện thoại thông minh chạy Symbian 9.x. Opera Mobile bao gồm các công nghệ tiên tiến nhất và khả năng có thể so sánh với những chức năng tương tự như trong Opera cho PC. Mới thân thiện với người sử dụng và giao diện trực quan, nhanh chóng tải về, zoom và pan trang, được xây dựng trong quản lý mật khẩu, và hệ thống thuận tiện của các tab và hỗ trợ cho màn hình cảm ứng - đây chỉ là một phần của tính năng mà làm cho Opera Mobile là một trong những trình duyệt thoải mái nhất cho điện thoại thông minh của bạn.

Các tính năng:

* Fast tải trang 50% nhanh hơn phiên bản trước của Opera;
* Hỗ trợ cho phóng to và panning trang;
* Nén trang web lên đến 70%, trong đó đáng kể làm giảm các chi phí giao thông;
* Mới polzovetelsky giao diện với sự hỗ trợ cho các tab;
* Truy cập vào các trang web ưa thích của bạn bằng cách sử dụng dấu trực quan;
* Lưu các trang web để xem offline sau này;
* Tự động hoàn thành cho các địa chỉ web nhanh, đầu vào;
* Podderzhaka đầy đủ công nghệ AJAX;
* Hỗ trợ cho điện thoại thông minh với màn hình cảm ứng
và nhiều hơn nữa
Opera Mobile v10.00.353 Beta 2u S60v3/v5 SymbianOS9.x Signed (cập nhật:18.12.09)
link : http://www.4shared.com/file/175859889/7dceb36e/Opera_Mobile_10_beta_2u.html

Last edited by a moderator:
bản này có xem phim, nghe nhạc online không nhỉ? và có được ở mấy trang như mediafire không nhỉ? máy mình không dùng được skyfire nên khổ quá. :(( :(( :(( :(( :((

sao cái opera này vào máy tui thì không nhập được chữ, chỉ nhập được số vào thanh địa chỉ thôi vậy? N76.

Ọc.Như máy tính luôn.Vào mạng mất nhiều kb lắm.Down trang dantri.vn mất 4Mb.Kinh khủng khiếp.May là có sim ciao ko thì tiền bay cứ như gió.Cứ dùng cái opera mini 4.2final là tốt nhất rồi,nếu cần thì thêm cái opera 8.65 C@ck thì cứ gọi là No1 luôn,thêm luôn cái sim ciao của viettel thì đừng hỏi.:))

có ai biết chỗ downloader đâu hôk? bữa giờ em chịu, download xong chịu!

có ai biết chỗ downloader đâu hôk? bữa giờ em chịu, download xong chịu!

mình ko dùng mấy bản cập nhật và cũng del lun bản trước đây nhưng hình như trước khi download nó hỏi mình chọn thư mục tải về mà :-?

Cái này còn nặng ram ko mấy bác
Bản Beta 1 vô google nó cũng nói là Memory full

Cái này còn nặng ram ko mấy bác
Bản Beta 1 vô google nó cũng nói là Memory full

Posted via Mobile Device
M thấy bt. Bạn chuỷn cache sang ổ E thử xem. Hoặc dùng Ucweb bạn nhé.

Khó hỉu nhỉ..máy mình nokia 5320 cài opera mobile bị hiện là unble install la sao

Khó hỉu nhỉ..máy mình nokia 5320 cài opera mobile bị hiện là unble install la sao

tình hình là máy bạn đã hack phone chưa ??? Cái lỗi này thường là máy chưa hack phone gặp lắm.

Bản BETA 2 chỉ thêm có mỗi tính năng download nhưng lại bị lỗi font khi search với google. Chán quá đi:(

không có gì khó khăn đâu anh BuuPhucCT.chuyển qua chế độ cổ điển là ok anh ơi

không có gì khó khăn đâu anh BuuPhucCT.chuyển qua chế độ cổ điển là ok anh ơi

Cổ điển là cái nào vậy bạn. Mình đang xài bản tiếng Anh nên chả thấy nó nằm mục nào nữa

Bản BETA 2 chỉ thêm có mỗi tính năng download nhưng lại bị lỗi font khi search với google. Chán quá đi:(

Lỗi font là do Google anh ạ. Máy nào cũng bị hết.
Cổ điển là Classical.

Posted via Mobile Device

Lỗi font là do Google anh ạ. Máy nào cũng bị hết.
Cổ điển là Classical.

Posted via Mobile Device

Bản beta 1 hình như là không bị lỗi này. Anh không để ý nhưng hôm nay vào google mới thấy. Vào trang web cũng may là không bị lỗi font.

Bản beta 1 hình như là không bị lỗi này. Anh không để ý nhưng hôm nay vào google mới thấy. Vào trang web cũng may là không bị lỗi font.

Em đang dùn Mini 4.2 tự nhiên thấy nó bị. Các máy dòng khác dùng Opera Mini thấy dính hết. Chỉ trong trang kết quả tìm kiếm.

Posted via Mobile Device

chao ban vao google search bi loi font dung khong. keo xuong cuoi trang google nha ban chon classic vay la duoc. luu y: gan day tat ca cac ban opera 4.2, 5.0, 10.0 deu bi loi nay . ai biet chi dum anh em nha. minh dang online bang dien thoai thong cam nha!chuc ca nha vui!

chao ban vao google search bi loi font dung khong. keo xuong cuoi trang google nha ban chon classic vay la duoc. luu y: gan day tat ca cac ban opera 4.2, 5.0, 10.0 deu bi loi nay . ai biet chi dum anh em nha. minh dang online bang dien thoai thong cam nha!chuc ca nha vui!

Đợi khi nào có bản Alpha chính thức chắc là hết bị lỗi thôi.:)

Back