• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mobile v10.00.353 Beta 2u S60v3/v5 SymbianOS9.x (Cập nhật trang 10)

chao ban vao google search bi loi font dung khong. keo xuong cuoi trang google nha ban chon classic vay la duoc. luu y: gan day tat ca cac ban opera 4.2, 5.0, 10.0 deu bi loi nay . ai biet chi dum anh em nha. minh dang online bang dien thoai thong cam nha!chuc ca nha vui!

Chuyển về trang tìm kiếm như trên máy tính thì OK.
Nhưng như mình nói rồi. Lỗi này do Google. Máy mình và bạn mình đều không cài lại hay nâng cấp phiên bản Opera, mà bị dính lỗi. Như thế đâu phải do Opera.

Posted via Mobile Device

Chuyển về trang tìm kiếm như trên máy tính thì OK.
Nhưng như mình nói rồi. Lỗi này do Google. Máy mình và bạn mình đều không cài lại hay nâng cấp phiên bản Opera, mà bị dính lỗi. Như thế đâu phải do Opera.

Posted via Mobile Device

nhưng vào bằng trình duyệt mặc định thì vẫn thấy hiển thị bình thường mà bạn? mình cũng đang suy nghĩ vụ này. :-?:-?:-?

nhưng vào bằng trình duyệt mặc định thì vẫn thấy hiển thị bình thường mà bạn? mình cũng đang suy nghĩ vụ này. :-?:-?:-?

Hoàn toàn chính xác. Nhiều người đều nhận định rằng bản BETA 2 cho cả SYM và WM đều bị lỗi này mặc dù bản BETA 1 lại không bị. :-?

ban beta 1 van bi loi nha cac ban. link tai truc tiep tu dien thoai cho cac ban m.opera.com/mobile tai opera 10. con 5.0 thi mini.opera.com tai ban nha.mong rang moi nguoi mau tim ra loi nay.minh online dien thoai thong cam nha!

Uhm mình quên kiểm tra cái này.
Nhưng mình không nghĩ là do phần mềm Opera trong máy. Vì khi mình đang tìm kiếm bằng Google thì đột nhiên nó bị chứ chưa cài đặt, nâng cấp thêm cái gì.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Mình thấy cái này vào như trên pc, nếu dùng 4.2 hoặc trình duyệt của máy vào pdaviet thi sẽ bi hiển thi la mobi version con dùng bản này thì không.

không đâu hiện nay chỉ có mỗi skyfire là duyệt wep xem được video và nghe nhạc onlines thôi.bạn xài máy gì?mà cài skyfire không đươc?

bản này down được trên mediafire chưa mấy bác

Posted via Mobile Device

tôi đã kiểm tra kĩ, lỗi font hiện thị của google là do opera vì khi tôi dùng opera bản 8.65 thì không bị như vậy.
Posted via Mobile Device

có thể là như vậy nhưng đây là bản beta mà đương nhiên vẫn còn lỗi
hãy chờ bản cập nhật có lẽ sẽ được khắc phục
nhưng mình thấy opera 10 này hay hơn các pm duyệt wep khác chỉ thua skyfire là không xem video và nhạc online thôi

bạn vào settings bật chế độ load image lên là ok.mình vẫn down bình thường mà.lúc đầu load hơi chậm chờ 1 tí.viêc load nhanh hay chậm là do dung lượng file

sao mình ko đánh được chữ nhỉ.định tìm web mà nhấn ra toàn số ko.có ai biết chỉ mình với

Thong bao voi tat ca cac ban loi khi search google cua opera da duoc khac phuc. cac ban vao search thu di .minh thay ok roi do. minh online dien thoai thong cam nha!

Thong bao voi tat ca cac ban loi khi search google cua opera da duoc khac phuc. cac ban vao search thu di .minh thay ok roi do. minh online dien thoai thong cam nha!

Xác nhận :D.
Mình đã nói cái này ko phải do phần mềm Opera trong máy mà.
Đoán có thể do server Opera hay do Google thôi.
Mình nghĩ do Google nhiều hơn vì khi bị, để ý có vài sự thay đổi như thêm lựa chọn tìm kiếm Web, Image...
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
chang hieu cai opera mobi lam sao ma khong viet dc chu vv no toan hien chu ư thoi co ai biet lam the nao sua loi nay chi minh voi. minh dung may E63. thong cam vi dung dien thoai viet bai.

tôi đã kiểm tra kĩ, lỗi font hiện thị của google là do opera vì khi tôi dùng opera bản 8.65 thì không bị như vậy.
Posted via Mobile Device
cho mình xin bản opera 8.65 đã crack được ko?thask

Back