• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mobile v10.00.353 Beta 2u S60v3/v5 SymbianOS9.x (Cập nhật trang 10)

Dùng phiên bản này tốn tiền lắm các bạn àh.đầu tiên không bít thấy 10.beta ngĩ là ngon lành lướt wed cực nhanh,vào trang (anhsaoxanh.net)nge nhạc trực tuyến,xem pim trực tuyến thấy thích nhưng hết ối tiền.thế là bỏ lun.dùng uc wed tốt nhất các bạn àh.

Dùng phiên bản này tốn tiền lắm các bạn àh.đầu tiên không bít thấy 10.beta ngĩ là ngon lành lướt wed cực nhanh,vào trang (anhsaoxanh.net)nge nhạc trực tuyến,xem pim trực tuyến thấy thích nhưng hết ối tiền.thế là bỏ lun.dùng uc wed tốt nhất các bạn àh.

Giờ mới biết à.cái này có thua kém gì skyfile đâu lướt ưed y hệt pc luôn.

Giờ mới biết à.cái này có thua kém gì skyfile đâu lướt ưed y hệt pc luôn.

thế hả.thực ra cũng biết lâu rùi tại mất tiền ngu rùi mà nên post lên đây cho đủ mắm muối để a,e biết mà tránh thui bạn ạh.

uc sao dùng hay bằng opera được bác,nếu bác vào 1 trang web nhiều lần thì chỉ mất chưa đến 100k. Chưa kể opera còn hỗ trợ download ở mediafire...nói chung là mạnh hơn uc nhiều.

uc sao dùng hay bằng opera được bác,nếu bác vào 1 trang web nhiều lần thì chỉ mất chưa đến 100k. Chưa kể opera còn hỗ trợ download ở mediafire...nói chung là mạnh hơn uc nhiều.

Nhược điểm hình như Opera v10 không hỗ trợ gõ dấu tiếng Việt:p

Nhược điểm hình như Opera v10 không hỗ trợ gõ dấu tiếng Việt:p
Có gõ tiếng việt lâu rồi mà Thiện.Giờ có cả phiên bản tiếng việt luôn rồi mà.Google tiếng việt luôn.Load nhanh nhưng do load giống pc nên dung lượng trang lớn.Suy ra là dùng wifi mới nên dùng cái thằng Opera này :D

Có gõ tiếng việt lâu rồi mà Thiện.Giờ có cả phiên bản tiếng việt luôn rồi mà.Google tiếng việt luôn.Load nhanh nhưng do load giống pc nên dung lượng trang lớn.Suy ra là dùng wifi mới nên dùng cái thằng Opera này :D

Có thể tinh chỉnh Disk Cache của Opera là lướt web vô tư với máy có bộ nhớ Ram khiêm tốn. Chức năng quá nhiều;;)

Bạn có thể vào cài đặt "Bật" chức năng "Opera Turbo" lên và tắt chức năng hiển thị hình ảnh là khi lướt Web sẽ rất nhanh và tiết kiệm đấy bạn.. vì nó nén dữ liệu trang web nên tiết kiệm GPRS lém..

Bạn có thể vào cài đặt "Bật" chức năng "Opera Turbo" lên và tắt chức năng hiển thị hình ảnh là khi lướt Web sẽ rất nhanh và tiết kiệm đấy bạn.. vì nó nén dữ liệu trang web nên tiết kiệm GPRS lém..

Gõ dòng lệnh sau sẽ hiện mọi cài đặt, có cả trình quản lý Files trên Opera 10 luôn\-/

opera:config

Back