• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PaintShopPro - Vẽ lên màn hình bằng cảm ứng camera trước

Vẽ thế nào vậy pác. Có phải mở cái marker.... Duì quay ra mở paint shop pro lên dùi vẽ ở đây lun. Hay có bật chế độ jh ko. Mak mìk xài ko đc.

ủa sao mình thấy trên clip nó có lướt web rồi chỉnh hình nữa, bro biết cách nào làm được như dzja hok? chỉ em với

Vẽ thế nào vậy pác. Có phải mở cái marker.... Duì quay ra mở paint shop pro lên dùi vẽ ở đây lun. Hay có bật chế độ jh ko. Mak mìk xài ko đc.

Đọc kỹ hướng dẫn tại bài 1 đi, ko cần mở Make... đâu, mở thẳng Paint rồi vẽ thôi.

ủa sao mình thấy trên clip nó có lướt web rồi chỉnh hình nữa, bro biết cách nào làm được như dzja hok? chỉ em với

Cái này chưa thấy tác giả share bạn à :)

? Minh online =ucweb7 ở bài 1đâu thấy link clip nào. Chỉ thấy 2file down thui.
@kijro thế cái make.. Đó để làm jh vâỵ?

vẽ cũng đc nhưng nó nhận ra bút màu xanh da trời í.....mà cũng ko nhạy lắm !

Mình dùng N78vào ngon không bị thoát ra,ngoài ra vẽ cũng nhạy và tốt nhưng muốn vẽ được thì phải ấn option để nguyên thế bỏ option thì chỉ hiện dấu + chứ không vẽ được,mà sao trong video lại dùng để đk các ứng dụng như web anh Kojiro nhỉ?

Mình dùng N78vào ngon không bị thoát ra,ngoài ra vẽ cũng nhạy và tốt nhưng muốn vẽ được thì phải ấn option để nguyên thế bỏ option thì chỉ hiện dấu + chứ không vẽ được,mà sao trong video lại dùng để đk các ứng dụng như web anh Kojiro nhỉ?

Tác giả up Pm lên cũng ko có hướng dẫn cách sử dụng cũng chẳng giới thiếu mấy cái kia luôn :( Anh vẫn đang theo dõi để có mới là rinh về liền nè :D

Em vừa phát hiện nếu không vẽ được cứ ấn chặt nút gọi sau đó vẽ sẽ vẽ được!

có thể là lừa đảo ?????????ae cho ý kiến nha
theo mình suy nghỉ thì tác giả vào pm web mặc định của máy,rồi dùng chức năng save trang web lại rồi chuyển qua file hình ảnh --> đưa vào pm để biểu diển thôi :p:D

Chỉnh sửa cuối:
ct sài vẽ thì thật đó bạn ! tui test rùi nè . nhưng còn web chắc xem off line :D

Pm tuyệt lắm! Ság nay đi học mìh test thử thành công, làm các e cứ mắt tròn mắt dẹt nhìn mjh,hâm mộ lắm, hêhê^^! Các bác cứ dùg 1 cái bút xanh là ok,pm rất nhạy

Cho mik hỏi. Có 2file cđặt. Cái file marker tracking đó cài đễ làm jh vâỵ.

Back