• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PaintShopPro - Vẽ lên màn hình bằng cảm ứng camera trước

mình nghĩ là tác giả chưa tung cái bản mà có thể quay quay giống trong clip ấy, chắc còn thiếu gì đó, hãy đợi thử xem :D

bác có phần mềm điều khiển điện thoại qua camera đằng trước không, mình có cái nhưng nó không được nhạy cho lắm!

một phần mềm khá thú vị đấy.hihii
sau khi dùng thử thì mình tìm ra nguyên tắc là camera nhận diện màu xanh da trời, ban chỉ cần vẽ mdiedrremr màu xanh tren nên trắng là ok

Tình hình là khu em đang tổ chức thi "máy đứa nào pro"
Đang tính đem khè lấy thưởng mà đọc đi đọc lại 6 trang hog pít sử dụng :((,ngày 20.4 gần kề rùi

Haha ... Em làm được rồi ... Nhưng 1 tay cầm máy giữ phím, 1 tay cầm bút vẽ ... Run nên nó cứ nguệch ngoạc lung tung cả ... Cám ơn chủ 2pic :p ... Yêu quá cơ

mới cài vô test được đúng lần đầu ngon,đến chiều lên Highland cf tán dóc với tụi bạn, định biểu diễn ai dè vô c/trình không được, ( mặc dù mình đã Install cả 2 files cài đặt vào phone memory rồi ). bị tụi nó bắt trả tiền cf hết gần 150k mới đau chứ,hic hic
có bác nào bị trục trặc giống mình k?

Chỉnh sửa cuối:
Còn mình thì cài vào k hề vẽ dc tí nào hết...!buồn 5p

haiz,em cũng xài n85,vô đc lần đầu,mà cũng ko xài đc,lần 2 thì như ae đã nói,ko zô đc :|
anh hướng dẫn cách sử sụng đi

Back