• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Patch E2Z] Cách tạo patch E2Z và công dụng của nó.

đã làm được chưa mà Thanks vậy :p Xoá thoải mái,ko có effect ở ổ C thì vẫn có thể chạy Effect default ở ổ Z mà :D

làm theo bác ôk ngay lúc nãy quyên không tắt hiệu ứng hj`
bác bảo xoá thoải mái mà lại (thì vẫn có thể) nói như ăn may vậy bác

không ổn rồi xoá foder effect ở ổ C:hoàn toàn không thể chạy hiệu ứng đc
phải dữ lại nhưng file gốc của nó các bạn đừng xoá nhé không thể chạy đc hiệu ững đâu

Chỉnh sửa cuối:
Mình cài lại ROMpatches lên ổ E , sao không có thư mục Patches bên ổ E nhỉ

công nhận bản e2z này không gây nhìu lỗi mình dùng c2z thì gây ra rất nhìu lỗi như là radio và bộ đàm ....1 số 1 phần mềm máy chuyển sang e2z không còn lỗi này nữa chưa thử hết nhưng thế là quá ổn so với c2z rùi các bạn cứ test thử xem

sao mình cài trên n81 2g nó báo lỗi như vậy nè

cho mình hỏi xíu
tại sao mình cài E2Z Maker v1[1].1 English S60v3 S60v5 vào máy mà mở nó lên ko chạy vậy.nó cần hỗ trợ gì ko may minh da co pithon rồi mà nó ko chạy.có cách nào tạo file e2z trên pc ko vậy

Chỉ e là máy bạn bị đụng hàng thôi. Chứ còn cái này ai cũng dùng đc hết á.

không ổn rồi xoá foder effect ở ổ C:hoàn toàn không thể chạy hiệu ứng đc
phải dữ lại nhưng file gốc của nó các bạn đừng xoá nhé không thể chạy đc hiệu ững đâu
minh cung vay
mình chép hiệu ứng menu vào o E ma no ko chạy
xoa ở ổ C rồi cung ko sao chạy hiệu ứng đc
mình đành sài lại c2z thôi.giúp mình với.đành phải chép lai hiệu ứng vào ổ C.

mình cài vào N82 khi vào CT báo sýtem erro -1, ko biết đụng với PM nào nữa

cho mình hỏi xíu
tại sao mình cài E2Z Maker v1[1].1 English S60v3 S60v5 vào máy mà mở nó lên ko chạy vậy.nó cần hỗ trợ gì ko may minh da co pithon rồi mà nó ko chạy.có cách nào tạo file e2z trên pc ko vậy

Chỉ e là máy bạn bị đụng hàng thôi. Chứ còn cái này ai cũng dùng đc hết á.

Mình cũng vậy, cài dc nhưng k mở lên dc.

Tah dah, Nokia C5-00 v062.001 đã test hiệu ứng thành công. Cám ơn bác Trunghuy90 đã hướng dẫn \-/ và bác Johny_Nguyen_161 (quên chưa bật hiệu ứng theme mà cứ thắc mắc tại sao nó không chạy được :D)

Mình cũng vậy, cài dc nhưng k mở lên dc.

bạn cài thêm PIPS.Nokia.v1.3 nữa nha.đảm bảo nọ chạy 100%.
ko phải máy đụng hàng gì đâu.quan trọng là giờ chép vào ổ E rồi mà hiệu ứng ko chạy nè.

Back