• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Patch E2Z] Cách tạo patch E2Z và công dụng của nó.

thanks.mình xài c2z khởi động bị lỗi nên hồi jờ chỉ bật c2z sau khi khởi động chứ ko apply auto,ko biết cái này có cải thiện d8c ko :-?

sao em cài vào dc nhưng khi bấm vào nó ko có phản ứng zì hết..
em thử cả 2 cái lun rùi...ko bít sao nữa...
em xài con N76 đã hack ok..
anh TrungHuy giúp em với.

Em thử cài thêm python và pip gì đó nữa xem.
Máy anh cài cái là ăn ngay à. Không cần gì hết luôn.

bạn cài thêm PIPS.Nokia.v1.3 nữa nha.đảm bảo nọ chạy 100%.
ko phải máy đụng hàng gì đâu.quan trọng là giờ chép vào ổ E rồi mà hiệu ứng ko chạy nè.

Bạn cho mình cái PIPS.Nokia.v1.3 đi, tìm k thấy.

cho hỏi nếu muốn hiệu ứng menu chạy cung voi e2z thi phải cài python vao thẻ nhở hay sao.minh lam dc tệp e2z rùi mà ko sao chạy hiệu ứng trên ổ E đc.

Vs 1 số máy sau khi cài pm tạo E2Z rồi,mà click vào mà nó không chạy,thì cài thêm pip v1.7(4).
Link load

cài lun cả 3 cái hả anh Huy!!
Mà có cần phải cài theo thứ tự ko ạ??Cài vào C hay E vậy anh??
Anh Huy thông cảm em còn gà mờ lắm.....

Cái đấy quan trọng nhất mà không hỗ trợ thì hết cách. Mà không thì cường thử quay lại bản 1.3 ở mấy bài trước xem sao.

Đến lúc phải 4mat máy rồi đó bạn. Ngày xưa mình cũng bị như vậy,nhưng giờ thì không sao.

hình như thằng E2Z này chạy nền QT thì phải!!!
Phải cài thằng này trước thì mới chạy dc!!!
KO bít sao chứ máy em thì như thế....
Mà HIc.Em cài dc rùi nhưng khi vô apply thì lại ko dc.
không bít có phải cài rompatch plus 3.0 mới chạy dc ko nhỉ!!!
máy em rompatch plus 2.3

hình như thằng E2Z này chạy nền QT thì phải!!!
Phải cài thằng này trước thì mới chạy dc!!!
KO bít sao chứ máy em thì như thế....
Mà HIc.Em cài dc rùi nhưng khi vô apply thì lại ko dc.
không bít có phải cài rompatch plus 3.0 mới chạy dc ko nhỉ!!!
máy em rompatch plus 2.3
Không cần QT Đâu cưng.
Muốn aply đc E2Z. Trước hết phải tắt hết C2Z đi và khởi động lại máy!

khoái vụ này quá mà làm mãi ko được trên N82, tạo được E2Z nhưng ko aplly được, báo là file bị lỗi dòng 5, có bạn nào bị giống mình ko?mình dùng C2Z thì ok, nhưng các effect nặng thì lại chiếm hết ổ C

khoái vụ này quá mà làm mãi ko được trên N82, tạo được E2Z nhưng ko aplly được, báo là file bị lỗi dòng 5, có bạn nào bị giống mình ko?mình dùng C2Z thì ok, nhưng các effect nặng thì lại chiếm hết ổ C
tắt hết những thứ liên quan đến C2Z khởi động lại máy vào vào apply E2Z .

không bít ai có dính lỗi như em không, em cài pip 1.7 cài vào rồi xong chạy E2Z thì nó bảo không hỗ trợ tính năng đại loại là không chạy được. Ai giúp em với!

Back