• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.
Posted via Mobile Device cho minh xin key nhe. Id la: A06AD4C33CFA276E. Sorry vi ko viet by VIETNAMESE
Chào mrluctuyen,
kkk của bạn là 00161624
Minh đăng ký xin kkk, chờ mấy ngày tự nhiên thấy device id đổi thành số khác là:
DF644ED119219CFC

bạn mình cho xin lại nhé

thanks
Chào phucdaiduong,
kkk của bạn là 11610167
Than,
Justenough

cho em xin KKK cho Nokia N79
IMEI: 356044030131245
hic hic. cho em xin link down cho N79 với bác nhé.
(xin lỗi vì post vào của PPC)

cho minh xin kkk với
id:0B3D6C7FB7C47623
cho mình hỏi copy dữ liệu vào đâu

Chỉnh sửa cuối:
cho em xin KKK cho Nokia N79
IMEI: 356044030131245
hic hic. cho em xin link down cho N79 với bác nhé.
(xin lỗi vì post vào của PPC)
Chào baokhi,
Hiện tại Chúng tôi đang ngừng cấp file cài đặt và activekey dành cho dòng Model điện thoại sử dụng hệ điều hành S60 3rd trở lên rồi,trong đó có Model điện thoại của bạn.
cho minh xin kkk với
id:0B3D6C7FB7C47623
cho mình hỏi copy dữ liệu vào đâu
Chào trinhhoangminh,
kkk của bạn là 37979708
Send cho to ma su dung voi. id: 0A167973C885BD94. THANKS
Chào leonduy,
kkk của bạn là 62023807
Than,
Justenough

mình cảm ơn bạn nhiều lắm. nhưng bạn cho mình hỏi thăm với, mình đã copy dữ liệu mà bạn bảo download về, để dúng thư mục rồi sao vẫn không dc nhỉ? mình cài ra thì ở menu chính có 6 lựa chọn, mình vào GPS thì thông báo là tín hiệu "tuyệt với", nhưng khi vào "bản đồ" ở menu chính thì chẳng có rì ca? nó hiện 1 dòng "chọn bản đồ" rồi đen thui, không có rì cả, bạn có thể chỉ dùm mình cách dùng đc chứ? thanks !

Hi các bác,

Sau một thời gian phát triển sản phẩm cộng với những ý kiến đóng góp rất qúy báu từ các bác trên diễn đàn này. Tụi em đã hoàn thiện được phiên bản mới của sản phẩm Pguider – một phần mềm bản đồ hoàn toàn miễn phí. Với phiên bản này, tụi em cập nhât thêm tính năng dẫn đường 3D, dữ liệu bản đồ cũng được cập nhật trong phiên bản này. Hi vọng sẽ lại đón nhận những ý kiến từ toàn thể các bác trên diễn đàn.
Các bác vào Link để download file dữ liệu và file cài đặt phù hợp với Model điện thoại các bạn
Tất cả các ý kiến đóng góp và thảo luận xin gửi vào trong diễn đàn của PyDod hoặc gửi mail trực tiếp (contact@pydod.com) để được trả lời nhanh nhất.
Dưới đây là một số image về sản phẩm:

Hoặc các bác vào link video xem demo: http://clip.vn/watch/Ban-do-so-PGuid...i-dong/Wnew,vn hoặc http://video.tamtay.vn/video/play/297959 hoặc http://www.youtube.com/watch?v=9zVj0r6JdBk
Thêm bản không cần cài đặt để cài vào thẻ nhớ ở đây

Cám ơn tất cả các bác
JustEnough

cho mình hỏi là khi mình vào mục bản đồ của chương trình thì chỉ có màn hình đen thui không có mụ gì để lựa chọn cả.mình còn thiếu gì nữa vậy.

cho mình hỏi là khi mình vào mục bản đồ của chương trình thì chỉ có màn hình đen thui không có mụ gì để lựa chọn cả.mình còn thiếu gì nữa vậy.
Chào chip31072008,
Hãy biết cách đọc hướng dẫn sử dụng,tìm hiểu sản phẩm trước khi sử dụng.
Cho mình xin kkk : E7EC107A5D6316B7
xIN CẢM ƠN
Chào nick8,
kkk của bạn là 78109090
Than,
Justenough

Status
Không mở trả lời sau này.
Back