• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.
Bác cho xin cái kkk. Thanks.
Device ID: EF94DE62E87F63CA

Cho em xin KKK với !
Device ID :3006BC7EA480A192
Em cảm ơn các bác nhiều mong các bác sớm hồi âm !

:-/
Cho mình xin key của phần mềm PGuider 2009 mình đang rất cần
Device ID: 9B7729D1ACC37514
Mình cảm ơn nhe!

bác ơi tình hình là lâu lâu không giờ tới em nó, đến lúc cần tra giở ra lại thấy em nó đòi code nữa dù đã đút cho em pguider code rồi, em chơi 1 ID mới toanh luôn, nản

:-/
Cho mình xin key của phần mềm PGuider 2009 mình đang rất cần
Device ID: 9B7729D1ACC37514
Mình cảm ơn nhe!
Chào TL15,
kkk của bạn là 48394019
ko cài đặt sao sử dụng đc vậy???
Chào cleonardo2,
Về vấn đề này bạn có thể trực tiếp vào website pydod,click vào banner PGuider 2009 để trực tiếp tìm hiểu thêm.
bác ơi tình hình là lâu lâu không giờ tới em nó, đến lúc cần tra giở ra lại thấy em nó đòi code nữa dù đã đút cho em pguider code rồi, em chơi 1 ID mới toanh luôn, nản

Chào Sunlolo,
Device ID luôn bị thay đổi nếu bạn Up ROM.
Than,
justenough

Chào Sunlolo,
Device ID luôn bị thay đổi nếu bạn Up ROM.
Than,
justenough

hix, em có up down gì đâu,đang dùng O2s,rom 6.1
hôm đầu em gửi bác cái ID
xong hình như em đổi chỗ thư mục,nên nó đổi id,em phải gửi lại id ngay
bác cho em cái kkk dùng ngon
em an tâm b-)
hôm vừa rồi ra đường với em yêu ,tinh sờ vi giở ra xem map, nó hiện cái bảng đòi kkk với ID mới toe, nhục cái mặt:O
em xem lại không đổi gì hết, từ owner đến thư mục cài đặt,rom thì không up:((
à,nếu có đổi gì thì em chỉ đổi icon shortcut của nó trên thanh spb pocketplus của em, xong em đổi lại icon cũ rồi, chắc là không liên quan gì,em đã vào tận trong thư mục cài nó chọc vào nó rồi,không chọc qua spb plus mà em nó vẫn chảnh lắm :((

Chỉnh sửa cuối:
Cacs anh cho em hỏi chút đc không ạ ! hinh như data ko ccaif đc trên thể nhớ hay sao ấy nhỉ ! các bác có cách nào hướng dẫn em đc không em quên cách cài đặt rồi ! em đã vào trang hướng dẫn nhưng không dc lik hỏng rồi ! giúp em với nha đã có kkk rồi mà ko biết đưa data vào đâu coppy vào mên thì không đủ bộ nhớ !

Device ID: D5880E6E8DE15E79
Em hay đi các tỉnh mà có mấy cái bản dồ này thì tuyệt, dù không có GPS, cảm ơn tấm lòng mấy bác nhiều nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hi các bác,

Sau một thời gian phát triển sản phẩm cộng với những ý kiến đóng góp rất qúy báu từ các bác trên diễn đàn này. Tụi em đã hoàn thiện được phiên bản mới của sản phẩm Pguider – một phần mềm bản đồ hoàn toàn miễn phí. Với phiên bản này, tụi em cập nhât thêm tính năng dẫn đường 3D, dữ liệu bản đồ cũng được cập nhật trong phiên bản này. Hi vọng sẽ lại đón nhận những ý kiến từ toàn thể các bác trên diễn đàn.
Các bác vào Link để download file dữ liệu và file cài đặt phù hợp với Model điện thoại các bạn
Tất cả các ý kiến đóng góp và thảo luận xin gửi vào trong diễn đàn của PyDod hoặc gửi mail trực tiếp (contact@pydod.com) để được trả lời nhanh nhất.
Dưới đây là một số image về sản phẩm:

Hoặc các bác vào link video xem demo: http://clip.vn/watch/Ban-do-so-PGuid...i-dong/Wnew,vn hoặc http://video.tamtay.vn/video/play/297959 hoặc http://www.youtube.com/watch?v=9zVj0r6JdBk
Thêm bản không cần cài đặt để cài vào thẻ nhớ ở đây

Cám ơn tất cả các bác
JustEnough
Bác cho xin cái kkk ID: EF45B9123770739C. Em vào mấy cái link bác cho nhưng link die hết rùi nên đành phải hỏi bác ở đấy vậy? Cám ơn bác trước

hix, em có up down gì đâu,đang dùng O2s,rom 6.1
hôm đầu em gửi bác cái ID
xong hình như em đổi chỗ thư mục,nên nó đổi id,em phải gửi lại id ngay
bác cho em cái kkk dùng ngon
em an tâm b-)
hôm vừa rồi ra đường với em yêu ,tinh sờ vi giở ra xem map, nó hiện cái bảng đòi kkk với ID mới toe, nhục cái mặt:O
em xem lại không đổi gì hết, từ owner đến thư mục cài đặt,rom thì không up:((
à,nếu có đổi gì thì em chỉ đổi icon shortcut của nó trên thanh spb pocketplus của em, xong em đổi lại icon cũ rồi, chắc là không liên quan gì,em đã vào tận trong thư mục cài nó chọc vào nó rồi,không chọc qua spb plus mà em nó vẫn chảnh lắm :((
Chào Sunlolo,
Thực ra nguyên nhân này cũng không xác định được nhiều.Tốt nhất bạn cứ gửi Device ID rồi mình sẽ cấp lại.
Cacs anh cho em hỏi chút đc không ạ ! hinh như data ko ccaif đc trên thể nhớ hay sao ấy nhỉ ! các bác có cách nào hướng dẫn em đc không em quên cách cài đặt rồi ! em đã vào trang hướng dẫn nhưng không dc lik hỏng rồi ! giúp em với nha đã có kkk rồi mà ko biết đưa data vào đâu coppy vào mên thì không đủ bộ nhớ !
Chào MrTocXu,
Mong bạn lần sau không nên củ chuối như vậy,nguyên tắc luôn là :Đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng.File data bạn download về giải nén ra,copy toàn bộ PyDod trong vietnam2009 nằm ngay ngoài thẻ nhớ,ko nằm trong thư mục nào khác của thẻ nhớ.
Device ID: D5880E6E8DE15E79
Em hay đi các tỉnh mà có mấy cái bản dồ này thì tuyệt, dù không có GPS, cảm ơn tấm lòng mấy bác nhiều nhé.
Chào tanhung2008,
kkk của bạn là 96922746
Bác cho xin cái kkk ID: EF45B9123770739C. Em vào mấy cái link bác cho nhưng link die hết rùi nên đành phải hỏi bác ở đấy vậy? Cám ơn bác trước
Chào nhatthuc1410,
kkk của bạn là 03120888

Than,
Justenough

Gửi justenough:
Mình dùng phần mềm này đã lâu, cảm thấy rất hay. Nhưng có một vấn đề với máy của mình. Khi dùng phần mềm, màn hình PPC cứ nháy liên tục rất tức mắt. Bạn có thể khắc phục không. Mình đang dùng O2 Flame, đã cài trên cả main và storage Card, đã đăng ký thành công

Gửi justenough:
Mình dùng phần mềm này đã lâu, cảm thấy rất hay. Nhưng có một vấn đề với máy của mình. Khi dùng phần mềm, màn hình PPC cứ nháy liên tục rất tức mắt. Bạn có thể khắc phục không. Mình đang dùng O2 Flame, đã cài trên cả main và storage Card, đã đăng ký thành công
Chào VUNHATVAN,
Với lỗi này chắc chắn ko nằm ở phần mềm đâu bạn.Vì chúng tôi chưa bao giờ nhận được những phản hồi về lỗi như trên.Mong bạn kiễm tra lại kĩ xem sao.
cho e xin với. ID: 69E5B042ECEE1323
thanks.
Chào hao0907047407,
kkk của bạn là 71032417
Than,
Justenough

Status
Không mở trả lời sau này.
Back