• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Masturbator Pro - Only woman (trg 2 - trg 3)

Kojiro

Super V.I.P
Đây là PM mà tính năng công dụng của nó tùy vào cách sử dụng của mỗi người :D

PM có 2 chế độ "liên tục" và "ngắt quảng". Còn cái gì "liên tục" và "ngắt quảng" thỉ các bạn hãy tự tìm hiểu. :))

Mình tin là các bạn sẽ thích. Cài xong thấy được nhớ quay lại Thanks mình cái :))

=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:
làm tò mò quá :D, phải cài thử xem.
pó tay, sao ko ghi only woman. :)

Đã bảo tùy mỗi người mà công dụng khác nhau mà :))

Last edited by a moderator:
Chỉ khổ con dế thôi tự nhiên lại kiêm thêm nhiệm vụ nữa . Sướng người khổ dế ...:)):)):))

biet là cái gì luôn,zậy ma cũng có ha!theo mình đâu cần đâu,chỉ cần để cái ĐT đó, chuyển sag chế độ rung, lấy đt khác gọi vô là ok ruì!

mấy bác nói j` e chả hiểu và cũng chả đoán ra đc :(
Tò mò quá để test thử xem sao :D

Ủa cái này làm gì mà only woman mà còn ngắt quãng với là liên tục mà hem bít có women cài cái này chưa cho anh em cảm giác trải nghiệm >< Woman tui chẳng phai woman nên cũng ko test ^^

Posted via Mobile Device đây là phan mêm "tự sướng" dành cho quí bà, qui cô. Sau khi cài đăt thj để dt rung ơ "vùng kín". Trích bên dotsis.com.

Vi chua thu ky.

Posted via Mobile DeviceTo' test thu roi. Chang thay "rung" gi ca. Waooo...nó rung rôj. Ôj nhôt quá hihi.... Prima!!!

Chỉnh sửa cuối:
Các bạn chú ý, đây là pm ứng dụng vì vậy việc sử dụng là đuơng nhiên, thế xong nó thuộc về lĩnh vực tế nhị, vì vậy mình yêu cầu các bạn, khi post bài hãy dùng từ ngữ cho phù hợp nhé. Cái gì Không cần thiết các bạn có thể không cần bàn luận mà tự tìm hiểu.

Đừng có lạm dụng quá hư rung thì khổ.
Cục rung trong dế không giống cục rung trong các thiết bị chuyên dụng đâu nha

Hãy sử dụng hàng xịn, đừng xài đồ Fake =))

mà e thấy cái đt có có dạng thanh, trượt,.... mà cần quái gì fải tự sướng kiểu đó nhỉ :-? bỏ đt vào làm sao mà sướng đc :)) cái này vừa test xong, rung cũng đã lắm mấy bác ạ :D

mà e thấy cái đt có có dạng thanh, trượt,.... mà cần quái gì fải tự sướng kiểu đó nhỉ :-? bỏ đt vào làm sao mà sướng đc :)) cái này vừa test xong, rung cũng đã lắm mấy bác ạ :D

Cái này có cài được trên chiếc Nokia thỏi son 7280 ko nhỉ, dùng trên máy này là hợp nhất đó =))

Có PM này tương tự :p Anh em thử xem thế nào.

Báo trước là cấm đi quá xa nhé :))

Back