• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG ĐỐ VÀ GIẢI NHỮNG CÂU ĐỐ!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
5/ Nếu chỉ có một que diêm, trong một ngày mùa đông giá rét, bạn bước vào căn phòng có một cây đèn, một bếp dầu, và một bếp củi, bạn thắp gì trước tiên?

Không thắp cái gì cả. Không biết câu này có đúng không thonhi

Mới nè

Đố vui vui thôi!
1/ Trong 1 năm, có 7 tháng thì có ngày 31, 4 tháng thì có ngày 30, vậy có bao nhiêu tháng có ngày 28?
2/ Một người phụ nữ 45 tuổi thì hỏi người đó có bao nhiêu ngày sinh nhật?
3/ Có ba quả táo trên bàn và bạn lấy đi hai quả. Hỏi bạn còn bao nhiêu quả táo?
4/.Đố bà con trong lịch sử dân tộc VN ta thì cặp vợ chồng nào ly dị đầu tiên ?
5/ Nếu chỉ có một que diêm, trong một ngày mùa đông giá rét, bạn bước vào căn phòng có một cây đèn, một bếp dầu, và một bếp củi, bạn thắp gì trước tiên?

..........
3/Còn lại 2 quả
4/Lạc long Quân và Âu Cơ
5/Thắp que diêm trước

Yêu cầu bác Thịnh777 tập trung tìm kiếm các câu hỏi thật khó post lên diễn đàn cho mọi người thâm gia rôm rả nhé chứ đừng tập trung giải đố kiếm tiền nữa nhé
( Phải làm giàu cho ngân quỹ với chứ ) :-?

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Câu 1 đúng câu 3 sai => hòa <=> nghỉ bạn không nhận được PVD và cũng không phải chuyển tiền he he =)) =)) =)) =)) =))

Không thắp cái gì cả. Không biết câu này có đúng không thonhi

Saiiiiiiiiiiiiiii

TRƯỚC TIÊN, BTC THÔNG BÁO LẠI, MỌI CÂU ĐỐ VÀ CÂU GIẢI ĐỐ ĐỀU ĐƯỢC ĐỐI XỬ CÔNG BẰNG, ĐÚNG SẼ ĐƯỢC THƯỞNG, CÒN SAI CÂU NÀO, CHỊU CÂU ĐÓ....HE..HE....:D:D:D:D

BTC ĐÃ CHUYỂN KHOẢN THÀNH CÔNG 100PVD CHO BÁC THE_DEALTH1405, SAU ĐÓ, MỜI BÁC NỘP TIẾP 200PVD THEO LUẬT ĐỊNH CHO TMOD PHƯƠNG ANH....>:)>:)>:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:
..........
3/Còn lại 2 quả
4/Lạc long Quân và Âu Cơ
5/Thắp que diêm trước

KAKA....NHẠC PHỤ CŨNG HAM PVD RÙI SAO...>:)>:)>:)...MỜI BÁC THONHI CHECK KẾT QUẢ ĐỂ NHẠC PHỤ E NHANH NỘP XIỀN VÔ QUỸ....=))=))=))=))=))=))

Yêu cầu bác Thịnh777 tập trung tìm kiếm các câu hỏi thật khó post lên diễn đàn cho mọi người thâm gia rôm rả nhé chứ đừng tập trung giải đố kiếm tiền nữa nhé
( Phải làm giàu cho ngân quỹ với chứ ) :-?

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

YÊU CẦU BÁC TÙNG (TỨC THINH777) TẬP TRUNG VÀO CHUYÊN MÔN....=))=))=))>:)>:)>:)

Hình bên dưới có bao nhiêu chấm đen, nhìn kĩ vào nhé...

anh Tùng ơi, câu này có rồi. Chính em là người post lên mà

Đố mọi người đếm xem có bao nhiêu vòng tròn mầu đen

ko có cái nào
Còn mình là người trả lời ko có chấm đen nào mà sao ko có ai chuyển tí pvd nào thế ? :-?

Tại do bác The_dealth1405 chưa có xác nhận, nên chúng e chưa thể chuyển khoản hay kêu gọi bác nộp xiền được...hi..hi....:D

Vậy mời bác The_dealth1405 xác nhận cho bác Medkid và cả cho BTC, để chúng e lên phương án thu xiền ạ.....>:)>:)>:)>:)>:)

Còn mình là người trả lời ko có chấm đen nào mà sao ko có ai chuyển tí pvd nào thế ? :-?

Tại do bác The_dealth1405 chưa có xác nhận, nên chúng e chưa thể chuyển khoản hay kêu gọi bác nộp xiền được...hi..hi....:D

Vậy mời bác The_dealth1405 xác nhận cho bác Medkid và cả cho BTC, để chúng e lên phương án thu xiền ạ.....>:)>:)>:)>:)>:)

MOD Medkit trả lời chính xác rồi

KAKA....NHẠC PHỤ CŨNG HAM PVD RÙI SAO...>:)>:)>:)...MỜI BÁC THONHI CHECK KẾT QUẢ ĐỂ NHẠC PHỤ E NHANH NỘP XIỀN VÔ QUỸ....=))=))=))=))=))=))

Hoan hô đúng rồi nhưng còn câu 1, 2 sao không ai trả lời vậy?

Mới nè

Đố vui vui thôi!
1/ Trong 1 năm, có 7 tháng thì có ngày 31, 4 tháng thì có ngày 30, vậy có bao nhiêu tháng có ngày 28?

Ko thấy ai trả lời câu 2,vậy mình giải thử xem
câu 2: Có 100 tuổi thì cũng chỉ có ...1 ngày sinh nhật mà thôi:))
Xin xác nhận:D

thonhi nói:

Đố vui vui thôi!

1. 1 tháng có 1 ngày :D
2. Đồng ý kiến, 1 ngày :D
3. Tất nhiên là còn 2 quả :D
4. Lạc Long Quân & Âu Cơ.
5. Tất nhiên là không thể thắp được :p

Status
Không mở trả lời sau này.
Back