• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pin 2300 mAh và xạc kép cho HD2

Status
Không mở trả lời sau này.
trong anh ,cái sạc căm trên tương nhìn lạ lạ. co đèn báo. bác giới thiệu về nó cho mọi người cùng biết với!

trong anh ,cái sạc căm trên tương nhìn lạ lạ. co đèn báo. bác giới thiệu về nó cho mọi người cùng biết với!

Bác này tinh nhỉ,đồ này hơi độc đấy.Nó có cái đèn sáng chữ HTC và biểu tượng.Ngày xưa mua Touch pro giữ lại,nhưng thực ra nó ko phải xạc theo máy của TP mà ko nhầm thì là của máy Diamond đời đầu(mặt bóng có đèn,các đời sau mặt sần ko có đèn) :))

Bác này tinh nhỉ,đồ này hơi độc đấy.Nó có cái đèn sáng chữ HTC và biểu tượng.Ngày xưa mua Touch pro giữ lại,nhưng thực ra nó ko phải xạc theo máy của TP mà ko nhầm thì là của máy Diamond đời đầu(mặt bóng có đèn,các đời sau mặt sần ko có đèn) :))

Chính xác là sạc HTC Diamond 1... sao htc ko làm thế nữa cho các máy đời sau nhỉ:( Sạc này đẹp ơi là đẹp, cắm điện vào là chữ HTC sáng đèn...

Hi! Cẳm ơn bác về đã trả lời về cục sạc. Lúc đầu tưởng là của HD2 thì toi em, của em khác mà!
Nhìn Pin dung lượng cao của HD2 em cũng thích, nhưng ko đủ tiền :(

Hi! Cẳm ơn bác về đã trả lời về cục sạc. Lúc đầu tưởng là của HD2 thì toi em, của em khác mà!
Nhìn Pin dung lượng cao của HD2 em cũng thích, nhưng ko đủ tiền :(

Mình cũng thấy cái xạc có kèm đèn này vừa bóng vừa đẹp vậy mà chả hiểu sao các máy đời sau HTC lại ko chịu làm tiếp như thế(xạc các đời sau nhìn lởm vãi :D ).Cũng có thể để tiết kiệm chi phí cũng nên?!

Hàng mai SHIP về,có lẽ khoảng 1 tuần sẽ về đến HN,đến lúc đó mình sẽ cho số ĐT và Đ/C để bác nào có nhu cầu thì liên lạc trực tiếp!
e có dặt hàng rùi nha anh!!!có gì hàng về a alo cho e 1 cái nghen!!!thanhkiu nhìu a...

e có dặt hàng rùi nha anh!!!có gì hàng về a alo cho e 1 cái nghen!!!thanhkiu nhìu a...

Thông báo là hàng phải đến CN mới SHIP được về vì dạo này trên cửa khẩu làm gắt quá nên chưa đóng được.Yên tâm hàng về mình sẽ thông báo trên TOPIC để các bạn tiện liên lạc!

Mình cũng mới mua Pin này 2300 mAh trang Clove Technology, đặt hồi 1 tháng trước, mới gởi về bửa 11/5 giá 48 bảng Anh luôn vận chuyển. Trang này thoải máy lắm ( http://www.clove.co.uk ) , bạn chỉ đăng ký thông tin mua hàng, tài khoản bằng thẻ visa ,master card... của mấy ngân hàng như Vietcombank, VietinBank... là mua được.

Chỉnh sửa cuối:
Thông báo là hàng phải đến CN mới SHIP được về vì dạo này trên cửa khẩu làm gắt quá nên chưa đóng được.Yên tâm hàng về mình sẽ thông báo trên TOPIC để các bạn tiện liên lạc!
Đề nghị jennydontcry cập nhật danh sách các bạn đã đặt hàng lên bài 1 để những bạn đặt hàng rồi có thể biết là hàng của mình có mua được không và mình có tên trong danh sách không ?

Đề nghị jennydontcry cập nhật danh sách các bạn đã đặt hàng lên bài 1 để những bạn đặt hàng rồi có thể biết là hàng của mình có mua được không và mình có tên trong danh sách không ?

OK BÁC,TỐI E SẼ LÀM BH ĐANG BẬN VIỆC QUÁ :D

ĐÃ CÓ THÔNG TIN CHI TIẾT VỀ SP,PHƯƠNG THỨC LIÊN LẠC VÀ DANH SÁCH CẬP NHẬT CÁC BÁC ĐK MUA HÀNG Ở BÀI ĐẦU TIÊN,MỌI NGƯỜI CHÚ Ý NHÉ!
HÀNG KHOẢNG 1 TUẦN NỮA SẼ VỀ ĐẾN HN.

A.Phong cho em hỏi bay h em muốn đổi sạc sea lấy sạc IMAK dc không ah!!!hichic,

Bác Jenny ơi cho e đăng ký 1 sạc IMak nhé,giờ mới để ý thấy topic này của Bác,hình thức đăng ký và thanh toán thế nào vậy bác,sorry vì e không có thời gian đọc hết các bài.đợi hồi âm của bác:D

Ủa bác jenny ơi mình có đặt mua sạc imak đâu sao có tên trong danh sách đó vậy ?

Đã sửa xạc SEA thành IMAK cho bác skyhouse

OK bác pandamiss có lẽ mình nhầm

Đã đk thêm bác Edmundo2003 , tango , binhtdc

Khi hàng về đến nơi mình sẽ thông báo lại trên topic,còn đến mua hàng và thanh toán thì các bác cứ trực tiếp làm việc với anh Phong là được!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back