• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 version 1.20 Full - Ứng dụng nghe nhạc tuyệt vời cho S60v3

Mình cũng k load đc nhưng reset lại máy thì trơn tru :D Thank bạn soft này giao diện quá đẹp, nhưng chất lượng âm thanh ko đc ngon lành cho lắm, với cả hình như mấy cái bass boost, loudness hay stereo wildening k có tác dụng :(
Nhưng chấm điểm thì cũng khá rồi :D

Ai bảo ko có tác dụng. Mình mở rộng âm stereo nghe luột, Mod ko chịu VH thì để mình VH cho vậy nhưng ko co dấu nhé :D

Lên mạng bằng ucweb không down được mediafire. Buồn.
bác này chắc ít online nên "theo ko kịp" rùi! dùng UC 6.3 trở lên là down thoải mái với mediafire rùi.nhập link mediafire{ chỗ click here to download...} di chuyển con trỏ đến đó rùi nhấn #7>địa chỉ web.xong thì nhấn típ #3(mở bảng tạm) chọn cái link trên cùng(mới nhập #7 đó) rùi nhấn phím bút chì(phím *) chọn copy.Sau đó mở menu lên kiếm download manager lên>new task(tác vụ mới)>dán là xong rùi.trong diễn đàn cũng có bài chi tiết hơn nữa!

Mình rất thích pm này. Giao diện rất đẹp. vấn đề định dạng mình cũng ko quan tâm lắm ( mình thích nghe nhạc mp3 320kbps).Nhưng mình thấy chức năng hẹn giờ ko ổn lắm . Nhiều khi hẹn 00.20.00 thế mà được có hơn 1' đã tự tắt. nản quá. Có b nào biết nguyên nhân và cách khắc phục ko ?

Mình đang sài bản quyền, bản downl từ tr.chủ mà vẫn bị lỗi phần hẹn giờ tắt ( cài 45 phút mà khoảng 7 phút đã tắt) đây là lỗi từ tác giả.

cài trên E72 thì màn hình nó bị xoay ngang có ai biết chỉnh lại k chỉ mình với

mình xài N82,xài lâu nay ngon lành,tự nhiên hôm nay vô là bị out,del cài lại thì vô bình thường,lát vô lại thì out tiếp,ai biết help với

cam on cac ban ,minh rat thich nghe nhac , may minh la E 63 , no khong cho cai PowerMP3 version 1.20 Full," chung chi het han .... dai loai gi do ", mong cac ban giup .So imei la 359319026706037.
so dien thoai cua Phong la 0903.012.526

Pạn hack phone đi là chứng chỉ lại có hạn liền :D

chúc vui !

cài vào không scan được nhạc ai có cách khắc phục ko

Restart lại máy là ok bạn à.

Mình rất thích pm này. Giao diện rất đẹp. vấn đề định dạng mình cũng ko quan tâm lắm ( mình thích nghe nhạc mp3 320kbps).Nhưng mình thấy chức năng hẹn giờ ko ổn lắm . Nhiều khi hẹn 00.20.00 thế mà được có hơn 1' đã tự tắt. nản quá. Có b nào biết nguyên nhân và cách khắc phục ko ?

Người ta nghe 128kbps hoặc 196kbps là chuẩn rồi bạn à, để 320kbps chất lượng mình thấy k hơn gì mà dung lượng thì khác rõ ...

Restart lại máy là ok bạn à.

Người ta nghe 128kbps hoặc 196kbps là chuẩn rồi bạn à, để 320kbps chất lượng mình thấy k hơn gì mà dung lượng thì khác rõ ...

320 là nhạc DJ đấy!
Nghe thế mới biết chất lượng :D
1song ~5p thì ~ 30mb :D

Mình thấy phiên bản mới này dù có cố gắng như POwer Mp3 vẫn không thể so sánh với TTPOD được.
TTPOD vẫn là phầm mềm nghe nhạc số 1 trên Symbian

Mình thấy phiên bản mới này dù có cố gắng như POwer Mp3 vẫn không thể so sánh với TTPOD được.
TTPOD vẫn là phầm mềm nghe nhạc số 1 trên Symbian

Nhưng có điều nó dễ cài ko có cái vụ 4patch gì đó.....mấy máy mà chưa hack thì nó hay bị lỗi cập nhật với lỗi ứng dụng.....

cái V1.17 em xài trên E61 mà rất hay bị đơ đơ,ko biết bản này có bị lỗi ấy ko nhỉ :-?:(

Power mp3 hơn ttpod cái nhẹ, tốn ít ram khi sử dụng. Nge nhạc theo forder. Có nhiều skin, theme...
Nhưng ttpod vẫn very good. Vì Nhiều tính năng hơn!

Back