• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 version 1.20 Full - Ứng dụng nghe nhạc tuyệt vời cho S60v3

Anh ơi cái này tương thích với những loại màn hình nào. 320*240 ctuw3owng thích ko
cái này chỉ có mấy Skin chạy được cho 320x240 à bạn,mình nhớ ko nhầm thỉ khoảng 7-8 skin chạy đưởc ,n96 mần được 2 màn hình nên nghĩ được,chúc bạn vui

cái này chỉ có mấy Skin chạy được cho 320x240 à bạn,mình nhớ ko nhầm thỉ khoảng 7-8 skin chạy đưởc ,n96 mần được 2 màn hình nên nghĩ được,chúc bạn vui

Cảm ơn, để em thử xem sao :D

Mình Xài E63,PowerMP3 không thể phủ nhận một điều..nó là truơng trình nghe nhạc mp3 hay nhất,trong trẻo.những app khác chỉ được cái giao diện đẹp,va người ta quảng bá là đỉnh nhất ttpob là ví dụ cụ thể ...Chỉ được cái mã..Tuy nhiên powermp3 không phải version nào cũng good.mình cài rất nhiều version và cá nhân mình kết luận 1.16 là bản hay nhât,bộ chỉnh âm chuẩn nhất..những bản về sau này không có được bộ chỉnh âm tốt như 1.16.Các bạn tìm bản này trong diễn đàn về dùng và cho nhận xét

Mình cài khá nhiều bản phần mềm này cho e63 và mình thấy rằng chất lượng của 1.16 là tốt nhất,bộ chỉnh âm rất chuẩn.trong gói này có kèm theo skin nữa nhưng dùng cho e63 và những máy cùng màn hình thôi nhé...bạn nào lấy về dùng thử và phát biểu ý kiến nhá

http://www.mediafire.com/download.php?krb21g88ir72f5f

tôi đã cài được vào máy N78 nhưng không mở nhạc được. không update được.
Ai biết nguyên nhân tại sao không? Help me, thanks

oài em dùng bản này đâu có bị lỗi EQ ma . Chán mấy cái này vào phần ảnh của điện thoại tàn thấy mấy cái ảnh skill của nó trong đấy xóa đi thì tiếc mà để lại thì xấu . tàn ảnh đẹp để trong đó tự nhiên thêm mấy cái này vô ( em xài n95 ) .Có bác nào biết giấu ảnh skill đi mà phần mềm này vẫn dùng được skill đó ko .ko cho nó xuất hiện trong phần ảnh của máy nữa :(:)(:)(:)(:)((mà chỉ xuất hiện trong phần mềm thui :(:)(:)((

Mình cài khá nhiều bản phần mềm này cho e63 và mình thấy rằng chất lượng của 1.16 là tốt nhất,bộ chỉnh âm rất chuẩn.trong gói này có kèm theo skin nữa nhưng dùng cho e63 và những máy cùng màn hình thôi nhé...bạn nào lấy về dùng thử và phát biểu ý kiến nhá

http://www.mediafire.com/download.php?krb21g88ir72f5f

Oài em cài lại bản 1.16 rồi cái EQ có 10 cột thì phải hơn mấy cái kia 1 cột . bản 1.20 thì mấy cài phần trong EQ mình tạo trong musicplayer của máy điện thoại của mình thì vào trong bản 1.20 cũng có luôn cái đấy . Còn v1.16 hình như thì không . Mà em vẫn thích EQ của v1.16 vì nó có 10 cột , nhưng em không biết cách chinh Eq sao cho nó hay được em dùng n95 -1 em thấy anh đánh giá hay về v1.16 giúp em chỉnh EQ cái .Mà anh nào khác cũng biết thì chỉnh giúp em với .em xin thanks tại em khoái nghe nhạc lắm

Oài em cài lại bản 1.16 rồi cái EQ có 10 cột thì phải hơn mấy cái kia 1 cột . bản 1.20 thì mấy cài phần trong EQ mình tạo trong musicplayer của máy điện thoại của mình thì vào trong bản 1.20 cũng có luôn cái đấy . Còn v1.16 hình như thì không . Mà em vẫn thích EQ của v1.16 vì nó có 10 cột , nhưng em không biết cách chinh Eq sao cho nó hay được em dùng n95 -1 em thấy anh đánh giá hay về v1.16 giúp em chỉnh EQ cái .Mà anh nào khác cũng biết thì chỉnh giúp em với .em xin thanks tại em khoái nghe nhạc lắm

Thật khó mà chỉ cho bạn cách chỉnh EQ một cách chỉnh chuẩn chung vì nó phụ thuộc vào bài nhạc,tai nghe..tóm lại mỗi người thích thưởng thức âm thanh khác nhau lên cái này tùy vào thân chủ..Có đôi điều ở bản 1.16,EQ có 10 cột,cột ngoài cùng tính từ trái qua phải,cột này chỉnh âm bass.4 cột từ phải qua trái là chỉ âm trest,những cột còn lại ở giữa là chỉ độ vang,ồn,trong.Trong setting,tại menu audio bạn phải để Bass boost là on và stereo widening là on,thì mới khai thác hết nhưng am thanh sống động của bộ chỉnh EQ chung.Mình dùng tai nghe HPM77 của sony và chung thủy với bản 1.16 này,,với mình thấy nó rất phê,không thua kém gì mấy em dòng w của sony ericsson.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Hình như N95 là giắc cắm tai nghe vuông thì phải.Cái này muốn dùng được nhiều tai nghe tròn chuẩn 3,5mm thì phải mua them dây có giắc chuyển ở giữa.Mình dùng e63 tai nghe đi kèm theo máy dở ẹc lên phải mua thêm sony nhét vào,,nghe rất sốc

Chỉnh sửa cuối:
N95 là giác 3.5mm ai chơi với giác vuông . Mình muốn xin cách chỉnh EQ hay chung cho tất cả các bài hát trên máy để cho loa ngoài (để khi xí xớn mở cho nó to ).Chứ nghe tai nghe cần ji chỉnh nó vốn hay hơn loa ngoài mà nghe đau tai lắm .đang cần chỉnh cho V1.16 .còn skil thì lấy của v1.20 cho no' oách . hehhe

Chỉnh sửa cuối:
Oaì dùng thử v1.20 khi dể loa ngoài mức 0 thì thấy loa sôi,còn cho vôlum cao thì nó át đj ko nghe thay .thử v khác ko thấy gì .sôi như vậy ko bjt co hỏng loa ko bjt.quên nghe bằng powmp3 v1.20 mới thấy thế nha.

Tại sao không dùng TTPod nó có tất cả những gì bạn cần mà lại nghe nhạc cực đỉnh! TTPod độc cô cầu bại!

Back