• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT là gì và những điều cần biết về QT

lúc đầu cài vô có vẻ ngon. không báo lỗi file gì cã. lúc sau cài ứng dụng rồi chạy thì nó tự khởi động lại máy. test trên c6v41. kì nhĩ?
bạn nói thế mình cũng chịu thôi.
trên máy mình chạy rất ngon lành.

bạn rồng ơi bạn có bản QT nào để cook vào fw ko
Không bạn ạ.mình k bỏ những dạng app này vào fw bao giờ.chủ trương của mình là cái gì cài được thì cứ cài từ dạng app. còn rofs thì càng nhẹ càng tốt

lúc đầu cài vô có vẻ ngon. không báo lỗi file gì cã. lúc sau cài ứng dụng rồi chạy thì nó tự khởi động lại máy. test trên c6v41. kì nhĩ?

nếu bạn dùng font routerman để đổi font thì qt xung đột vs nó

Bác ơi.máy em là may 5530.e tải 2 file kia về thì chỉ cài dc qtmobility.còn cái kia cài nó báo chứng chỉ bị lỗi.hix
hix. Mình đã nói ở 1 số topic rồi. các bạn phải hack máy ms cài được

những ứng dụng chạy trên nền tảng nay thì ít quá mà lại k hay nữa.chắc nó cũng như python thui.phát triển nhưng mà thấy nó nhạt nhòa quá.k thấy dc quá nhiều lợi ích lắm,

những ứng dụng chạy trên nền tảng nay thì ít quá mà lại k hay nữa.chắc nó cũng như python thui.phát triển nhưng mà thấy nó nhạt nhòa quá.k thấy dc quá nhiều lợi ích lắm,
suy nghĩ thiển cận của 1 mình bạn thôi. :))
app Qt bây giờ phát triển mới mạnh đấy.
các app ms bây giờ hầu như đều chạy trên nền tảng này.

các pro ơi cho mình hỏi với. mình đang dùng nokia x6.mình đã cài Qt v4.7.3 + Qt Mobility v1.1.2 + QtWebKit v4.0.8 rồi nhưng khi mình vào các app và game chạy trên nền qt thì không đc. máy khởi động lại luôn. có ai biết hay đã gặp trường hợp này rồi thì chỉ mình với. thank các pro nhìu nhé.

các pro ơi cho mình hỏi với. mình đang dùng nokia x6.mình đã cài Qt v4.7.3 + Qt Mobility v1.1.2 + QtWebKit v4.0.8 rồi nhưng khi mình vào các app và game chạy trên nền qt thì không đc. máy khởi động lại luôn. có ai biết hay đã gặp trường hợp này rồi thì chỉ mình với. thank các pro nhìu nhé.
p/s : em là mem mới. không biết post bài ở đây có đúng không nữa. nếu sai mong mod nào đi qua thì move hộ em nhé.

Last edited by a moderator:
sao khi cài qt thì phần PIPS bị lỗi update. các phần chính đều ok. Nhưng khi cài các app thì cài xong lại không vào dc.Nhấp vào biểu tượng app không thấy chạy gì cả. Mình cài qt 4.7.3 nokia 5800XM.
các bác chỉ lỗi giùm em cái.thanks.

k tai dc roi may bac a.cho e link khac di

LINKcủa bạn đây

Ai có bộ qt 4.7.4 hoặc mới hơn mà ổn định không? cho mình xin với, một số app nó đòi 4.7.4 trở lên, ức chế wá !

Back