• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT là gì và những điều cần biết về QT

anh thang oi nhung em tai QT viet o tren ve roi nhung mo ra cai sao o duoc nhi?
no cu bao bo nho day thoi ak
tat nguon bat lai cung vay ak
bac xem jup em voi nha

anh thang oi nhung em tai QT viet o tren ve roi nhung mo ra cai sao o duoc nhi?
no cu bao bo nho day thoi ak
tat nguon bat lai cung vay ak
bac xem jup em voi nha

Bạn tìm bản cài lên ổ E, có lẽ ổ C của bạn không đủ dung lượng chăng? Vì bộ cài QT chiếm rất nhiều dung lượng của bộ nhớ đó.
Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đày đủ bạn nhé!

các bác giúp với. Mình dag dùg c5-06 dã wa hack phone con nâng thành cfw belle,mấy ngày dó mở camera len chup ảnh quay video bt nhưng giờ khi chạm vào icon camera thi hiện 'lỗi hệ thống' ko chup anh quay video nhu truoc duoc. Vây dó,may bac ai biet cach giup voi nha!!!!thanks.......lien hê 01654622077

Có bộ cài bản 4.8.1 ko mọi người? Vẫn chỉ ở bản 4.7.3 này thui à :(

Tức là dòng s60v5 (mặc dù đã CFW) dừng lại ở bản 4.7.3 này thui hử bạn?

Vẫn có 4.7.4 nhưng dùng không ổn định nên với v5 thì dùng 4.7.3 là ổn nhất

========================

Hiện Tại Nokia đã bán bản quyền QT cho hãng Digia nên chắc sẽ không phát triển thêm QT nữa đâu

Thông tin chi tiết: http://www.tinhte.vn/threads/1435752/

Tức là dòng s60v5 (mặc dù đã CFW) dừng lại ở bản 4.7.3 này thui hử bạn?
chuyện dừng lại ở bản này hay k thì khó nói lắm bạn ạ. Nếu như nokia phát triển thêm 1 phiên bản khác cho dòng v5 hiện tại thì mọi chuyện sẽ khác :p
Còn bây giờ thì chỉ khẳng định bản 4.7.3 là phiên bản mới nhất mà có hỗ trợ cho v5.
Vẫn có 4.7.4 nhưng dùng không ổn định nên với v5 thì dùng 4.7.3 là ổn nhất

chưa bao giờ có bản 4.7.4 hay 4.8 cho v5 cả. ;;)

Uhm....cảm ơn các bạn, tức là bản 4.7.3 là bản ổn định nhất (cho dòng s60v5) hoặc cũng có khi là final cũng nên, mình đã nghe việc Nokia bán bản quyền QT cho Digia và nhiều bằng sáng chế khác nữa :( hjx...mong nokia sẽ phát triển dòng khác hơn QT...

Mình dùng X6 thì cài như thế nào vậy hả bạn?
Trong file tải về có nhiều thư mục và file quá mình lại chẳng biết gì :(
Chân thành cám ơn bạn nhiều

Mình dùng X6 thì cài như thế nào vậy hả bạn?
Trong file tải về có nhiều thư mục và file quá mình lại chẳng biết gì :(
Chân thành cám ơn bạn nhiều

Bạn cài theo thứ tự, QT0 4.7.3 trước rồi QTMobility 1.1.3 sau :D

lỗi khi cài qt 4.7.4

mình đang dùng c5 03 đang cài qt 4.7.3 giờ mình cài qt 4.7.4 nhưng lại bị lỗi cập nhật. Ai giúp mình với

giúp đỡ về qt 4.08

bác nào cho e hỏi cái này tí? máy e c5-03 đã hak, cài dc qt 4.07 nhưng khi cài qt 4.08 thì báo lỗi " ko cài đặt dc" là thế nào?

bác nào cho e hỏi cái này tí? máy e c5-03 đã hak, cài dc qt 4.07 nhưng khi cài qt 4.08 thì báo lỗi " ko cài đặt dc" là thế nào?
Thử gỡ bỏ 4.0.7 trước đi xem sao. ở 1 số máy mặc dù đã hack vẫn yêu cầu phải gỡ bỏ QT bản cũ trước khi cài bản mới hơn. Nhưng khuyên b khỏi cài 4.0.8 làm chi rồi lại phải cài lại 4.0.7 thôi.

[HELP] cài qt 4.08

máy mình là c5-03, đã hak. máy đã cài dc qt 4.07 nhưng khi chuyển sang cài qt 4.08 thì báo lỗi "ko cài đặt dc" bác nào có thể giúp mình dc ko? tks:p

qt 4.08

tại sao cài qt 4.08 r lại cài lại 4.07 hả bạn? mình thấy nhiều apps cài toàn bắt qt 4.08 thôi à =.= hic. vs lại mình đã thử tháo qt 4.07 hay format máy nhưng vẫn k cài dc 4.08 @@

Back