• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUÀ TẶNG NHÂN DỊP SINH NHẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay mới được chứng kiến tửu lượng TuanQuang, hic, suýt gục!! Happy Birthday PV, Offline vui quá!!:D:))=))

hoho chẳng mấy khi vui mà anh. hehe. hôm nay anh em bên bàn anh trầm quá, ko có em sang chắc ko ai uông mất./ hihi

hoho chẳng mấy khi vui mà anh. hehe. hôm nay anh em bên bàn anh trầm quá, ko có em sang chắc ko ai uông mất./ hihi

Tại TuanQuang bỏ anh em đi chơi chỗ khác đó chứ, lúc đầu em ngồi đó phong trào cũng ổn mà, ha ha, nhưng cũng may là em sang bên kia, chứ không chắc chẳng về Post bài thế này đâu!!:D:D

May quá vẫn còn kịp chưa đến 24h. Chúc mừng Pdaviet.net.
Được tiền rồi!

Chúc mừng PdaViệt tròn 1 tuổi và xin cám ơn bác TuanQuang đã làm điều tốt cho anh em.
Xin chân thành cảm ơn :"> Đang sợ thiếu tiền mua Vlip 3.0 ;)) Nay đc bác cho thì em sướng quá :-x

Quà tiếp tục đc chuyển cho các bạn. Bạn nào chưa nhận được quà, nhanh tay post bài vào đây đi. 24h sẽ lock topic và sẽ ko phát quà nữa. hehe

Quà là 50 PVD, đã chuyển hết cho các bạn rồi. (AnhTu hứa rồi, các bạn đòi thêm 50 PVD từ AnhTu nhé)
Chúc pdaviet thêm 1 tuổi mới tràn trề sinh lực!

=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:
Chúc toàn thể anh em PDAVIET sinh nhật thật vui vẻ
Chúc mừng sức khỏe anh em

Chúc mừng diễn đàn ngày càng phát triển và là sân chơi bổ ích cho anh em khắp nơi .
Chúc mừng

Chúc mừng pdaviet.net! Chúc mừng pdaviet.net!

Chúc mừng riêng TuanQuang được nhận huy chương và bò được về nhà. Anh tưởng em nằm luôn tại bàn giống anh hungpdahl lần trước :))

PS: Tiền thì thôi, anh vẫn còn đủ ăn tiêu :p

Status
Không mở trả lời sau này.
Back