• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rage of Mages (Allods) II Necromancer - Phiên bản Full

MX31214

Game chiến lược chúng ta đã quen biết.
Đây là phiên bản Full, fix để hỗ trợ các HDH sau.
Cụ thể hỗ trợ:

Pocket PC Windows Mobile 5.0
Pocket PC VGA resolution (fullscreen 640x480)
Pocket PC QVGA resolution (320x240)

Nên chơi với các PPC có CPU 400MHz trở lên, đặc biệt chơi tốt với CPU - 624MHz.

Hình ảnh minh họa Game:

Game tải theo Link sau:

http://www.mediafire.com/?b93f2yvb54lfuwr

Last edited by a moderator:
RE:MX31214 .... Bro có thể giải thích thêm về trò này 1 chút để anh em tham khảo thêm có đc ko vậy ? cho nhữg ngưởi là mem mới như mính có thể hiểu rõ thêm 1 chút về mấy trò này ....bro giải thích chung chung quá ...nhưg nhìn ảnh thì thấy game này rất đẹp ....(Đừng hiểu là mình spam bài nha....ko hiểu và ko bt thì mình phải hỏi thôi )
Nếu như mọi người nghĩ là mình spam bài thì có thể del bài của o2 đi cũng đc ...thanks ...

ah,game này cách chơi là thể loại đi cảnh chiến lược,giống như diablo nổi tiếng trên pc vậy,tạo và điều khiển 1 con,đi luyện lv và mua đồ,giết quái vật,đồ nhiều,cách chơi khá hay,đồ họa đẹp nữa,các bro chơi thử đi,sẽ thấy thích cho xem

Đi khó lắm, nếu ko hack tiền lên để mua trang bị có khi chọc chết 1 miếng dán mới chơi xong được game này :(

Hình như extract không được áh MX được khoảng 98% là corupt :( Down lại xem sao đã

xxxx

trò này hay, hình đẹp có điều cách chơi wá dơn giản, nên chọn thằng thuật sĩ để chơi cho khỏe( đứng từ xa chưởng phép khỏi lo mất máu), hình hơi nhỏ nên chơi ko đã lắm, chơi trên Atom thấy hình đẹp, chạy nhanh, một games đáng chơi đó bác

xxxx

RE:MX31214 .... Bro có thể giải thích thêm về trò này 1 chút để anh em tham khảo thêm có đc ko vậy ? cho nhữg ngưởi là mem mới như mính có thể hiểu rõ thêm 1 chút về mấy trò này ....bro giải thích chung chung quá ...nhưg nhìn ảnh thì thấy game này rất đẹp ....(Đừng hiểu là mình spam bài nha....ko hiểu và ko bt thì mình phải hỏi thôi )
Nếu như mọi người nghĩ là mình spam bài thì có thể del bài của o2 đi cũng đc ...thanks ...
Đầu ttieen muốn chơi, bạn phải chọn nhân vật( cái này thì bác bít rùi chứ) sau đó, bác cần phải mua đồ ở cái nhà trong hình tiếp theo í mới chơi đc; MAP ở góc trái bản đôf, thông tin nhân vật ở cột phải, cách chơi giong kiểu Võ lâm truyền kì á(nói vậy cho dễ hiểu )

Tèn tén ten.Cài được rồi mà chơi không được.Chọt vào thấy đứng im, chẳng nhúc nhích vào game 1 chút nào :((

Bác thử đổi tên folder cài game lại xem. Đổi thành gì cũng được miễn là cho tên folder cài game có tên ngắn chỉ khoảng 3,4 ký tự thôi.
Nhân tiện gửi kèm 2 file save đã hack $ và hình ảnh muốn hướng dẫn hack nếu ai muốn chơi theo lựa chọn khác( :( vì file save của em là phần khó đánh được 6 quest là khó quá ko thể đi được nữa )

theo em thì nếu lấy pháp sư sẽ dễ wa mấy vòng đầu,nhưng những vòng sau thì hơi khó khăn,còn nếu lấy chiến binh trai gái thì những vòng đầu đã cực kỳ khó chơi,và càng về sau oánh giáp lá cà là ko thể chịu nổi

nhìn thấy mà thèm wa

hic sao em dow mãi mà không được nhỉ bác nào lam ơn xem hộ em cái link với hoặc nếu co gửi cho em một bản thì tuyệt quá.mail của em là boyhaycuoi1_9@yahoo.com .cảm ơn nhiều;)

Chơi game mức độ hard khó kinh khủng.Bác nào tới màn giúp giết rồng chưa ??? Con rồng chơi đủ thứ phép í. Không giết được nó là không qua được màn, mà mới đi qua nó thôi khè 1 phát lên dĩa liền :( Có cách nào over không zị các bác ?

Sao thế nhỉ ??? Hiện tại DOP không có sẵn.Sớm nhất sẽ up lên
Bác salonpas kiểm tra lại với pass này coi sao : mobifuns.net <-- nếu DOP nhớ không lầm là pass đó

Chỉnh sửa cuối:
ôi !đây là trò game mà em yêu quí nhất, đã chơi từ nhỏ, giờ lại đc chơi trên PPC, tuyệt thật! nhưng em xài Mini-S, cpu co 200MHZ ah, hack OC thi cũng chỉ đc 252MHZ, chơi có đc ko bác

hehe, mini-S chơi OK, nhưng thinh thoang màn hình bị giật, phải tạm nghỉ rồi mới chơi lại, ko biết sao nữa, có bác nào giúp đc em ko

Bác thử đổi tên folder cài game lại xem. Đổi thành gì cũng được miễn là cho tên folder cài game có tên ngắn chỉ khoảng 3,4 ký tự thôi.
Nhân tiện gửi kèm 2 file save đã hack $ và hình ảnh muốn hướng dẫn hack nếu ai muốn chơi theo lựa chọn khác( :( vì file save của em là phần khó đánh được 6 quest là khó quá ko thể đi được nữa )

~~~> bác oeoe ơi...em ko hỉu cách xài của cái hack $ này như nào...bác chỉ dùm e với ko?..em đã down về rồi...có 2 file dạng sav...e ko hỉu...mong bác chỉ dạy dùm:(

cho em xin lại link với

Bạn đang nói về cái Link nào thế :-/ :-/ :-/ tôi đang để ý bạn đấy tôi đã xóa ít nhất 2 bài của bạn vì viết sai qui định hy vong bạn sẽ sửa chữa :| :| :|

các bác ơi, em thích trò này quá, nhưng hinh như trang 4shared.com ko vào được nữa. Cho em xin link từ nguồn khác được ko ah?

Link vẫn ok mà, bạn không tải được xuông từ 4shared à, hay bạn thử tắt các công cụ hỗ trợ download xem, 4shared là trang dễ tải nhất rồi đó.

Chờ mãi cuối cùng cũng down được, song cài lên thấy giọng nói lại là tiếng Nga (mít đặc). Có ai có bản tiếng Anh cho mình xin với, nghe tiếng Nga chẳng hiểu nó nói gì cả, hơn bực mình...:-?

......
Xem ảnh thì thấy Oeoe sử dụng XVI32 để hack, bạn có thể nó rõ một chút cách hack các file này không. Mình cũng muốn tạo 1 con "thật ngon" để chiến đấu...
(Luyện LV mất nhiều thời gian quá..)

Last edited by a moderator:
Xem ảnh thì thấy Oeoe sử dụng XVI32 để hack, bạn có thể nó rõ một chút cách hack các file này không. Mình cũng muốn tạo 1 con "thật ngon" để chiến đấu...
(Luyện LV mất nhiều thời gian quá..)

Hix đánh Game mà chơi hack thì nói làm gì tự chơi mới thấy cái hay của Game chứ b-) b-) b-) b-) 4rom này không phải nơi dạy hack bạn nhéb-) b-) b-) b-)

anh oi!, sao em down về giải nén được rui` nhưng nó ra một đống file , kô co file chạy, co 1 file setup nhưng nó là xml thì sao cài được hả anh

Back