• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rage of Mages (Allods) II Necromancer - Phiên bản Full

anh oi!, sao em down về giải nén được rui` nhưng nó ra một đống file , kô co file chạy, co 1 file setup nhưng nó là xml thì sao cài được hả anh

Đấy là do bạn giải cả file .CAB đấy. Loại file này dùng để cài đặt trên Ppc.
Chạy WinZar, WinZip để giải file nén down về được file có đuôi loại cab (*.cab). Copy file vào máy ppc. và chạy file này trên ppc.
Chúc thành công!
(Nhớ thường xuyên thay miếng dán màn hình nếu thích chơi vì khó lắm đấy.., phải chọc thủng vài miếng mới qua bài được :)) )
:-?

Giúp em với! Làm thể nào để ra khỏi cái làng đầu tiên ạ? Em vừa bật lên thì nó đã ở trong 1 cai làng nào đó, không biết bát đầu ra ngoài đánh quái vật như thế nào!

@LamAnhThu : trước tiên phải vào "chat" với anh chàng trong cái nhà phía góc trái màn hình (Lâu quá không chơi, chẳng nhớ chính xác :D Nói chung là bác cứ vào chat với tất cả các "bác" trong làng ^^ ) Xong hết, chọt vào cái cửa là done !
Hix, không biết các bác chơi sao chứ DOP chơi đến cái màn có con rồng bự bự là không wa nổi.Nó fà 1 fát lên dĩa o_O Đi hết màn luôn rồi, chỉ còn mỗi con rồng đó là không thể giết được. Mission impossible :D

Bác MX31214 làm ơn cho hỏi làm sao để extract file .cab vậy??? Extract cứ báo sai pass hoài là sao vậy bác ??? mình thử pass là pdaviet.net cũng kô extract được :( bác chơi ác thật, down từ 4shared.com 1 đêm mới xong 18MB mà giờ kô extract file ra được thì quê thật !!!

đâu cần extract file .cab làm gì bạn . Bạn chỉ bạn copy vào thẻ nhớ với Pass là : mobifuns.net và chạy nó để cài thôi.
Chúc vui ;;)

sao em load game vào mà cứ đừng chờ mãi nhỉ ? Máy em là EXEC có chip 620 Mhz rồi mà vẫn ko chơi được là sao nhỉ ?

Thanks bác, e tìm bản eng từ lâu rồi, em có 1 bản tiếng Nga vô game là mù luôn ko bik sao cả:), tiện thể bác nào có save thì up lên nhá, cho em mượn :D

Hịc đã tải về chơi thử hình ảnh rất đẹp nhưng khó điều khiên băng cảm ứng quá. có bác nào chỉ cách chỉnh thế nào để chơi bằng cảm ứng tốt nhất ko?
Mình nghỉ nên giới thiệu cách chơi cụ thể chút thì tốt hơn game khó chơi thật

sao link dow khó quá! mà nhìn game vậy chắc là đau màn hình lắm nhỉ.nhìn thì cũng hấp dẫn lắm.thanks bạn nha.

anh ơi cho em hỏi mún down tập tin đính kèm phải làm sao vậy em là lính mới nên chưa rành mấy cái này mong anh thông cảm :(

anh ơi cho em hỏi mún down tập tin đính kèm phải làm sao vậy em là lính mới nên chưa rành mấy cái này mong anh thông cảm :(

Tập tin không còn hiệu lực! Tải link của Mod dinhtuandung2012 ở trên nhé bạn!

các anh cho e hỏi tại sao e thấy game này dow trong web gì gì của nc ngoài toàn ~ 500mb mà sao mình có 19mb vậy, e dow về mà giải nén nhưng hem thấy chỗ cài đặt là sao :((. đây là game e đã chơi ngày xưa mà bây giờ mới tìm thấy nên rất rất muốn cày lại mà tìm mấy ngày ko ra đc cái link dow

Back