• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 6.5 BY KWBR (XDA) DÀNH CHO HD

Posted via Mobile Device
bản 9.7 sử dụng dạng mobile nhưng hỗ fone Unicode rất tốt.Nhưng công nhận bản này cực nhanh mình up cảm thấy rất ưng ý .

He he he dùng HD2 roài:p Nhanh quá :)) mà Kwbr đang làm Rom cho HD2 rồi :p
Ngưỡng mộ Bác ancola66 quá. Em nhìn em nó cũng thấy mê mà khôg làm gì được. Lực bất tòng tâm rồi:(:)(:)((. Dạo này Bà xã cảnh giác quá nên không làm ăn gì được:D.

Đã có bản 3.2.8 cập nhật tại bài 1 với Driver của TG01 và sửa lỗi Opera 9.7 =D>

Bác up bản 3.2.7 chưa vậy? Giao diện menu có giống với bản nào không ? 3.2.6 hay 3.2.7?
3.2.7 và 3.2.8 giao diện giống nhau dùng opera 9.7 cải tiến hơn 3.2.6 vì bố trí icon hợp lý gọn hơn, bản 3.2.8 chạy tốc độ rất nhanh như 3.2.6. bạn nên up rom nay đi, tôi thấy rất tuyêtj vời.

troài.... mới up 3.2.7 hôm qua... thấy cũng good. lại có bản 3.2.8 nữa à...
có bản 3.2.7 có một vấn đề.... khi muốn tạo 1 tin nhắn thì phải bấm nhiều làn và bất tiện quá; menu ở dưới đáy điện thoại -> New ở góc trên -> SMS ở góc dưới... mỗi lần nó sổ ra cái cửa sổ để chọn có vẻ ko hợp lý lắm. bản 3.2.8 có giống vậy ko các bác?

Sáng nay vừa up lên 3.2.8 về cơ bản giao diện hai bản 3.2.7 và 3.2.8 giống nhau. Nhưng theo cảm nhận của em bản này vẫn không nhanh bằng 3.2.6 nhưng rõ ràng nhanh hơn 3.2.8 :p.

Có vẻ Kwbr đang tìm cách tối ưu nhất, nhanh nhất, nhẹ nhất cho WM6.5 phù hợp với HD :-? . Bản 3.2.8 dùng các Driver của TG01 bản 3.2.9 lại dùng các Driver Topaz:D

vay bác nào test bản 3.2.9 có gì khác biết ko bác ơi! chứ e mới úp cái 3.2.7 chưa kịp tìm hiểu hết ào ào ra 3.2.8 rồi 3.2.9 choáng quá

vay bác nào test bản 3.2.9 có gì khác biết ko bác ơi! chứ e mới úp cái 3.2.7 chưa kịp tìm hiểu hết ào ào ra 3.2.8 rồi 3.2.9 choáng quá
3.2.9 và 3.2.7 không khác nhau mấy về giao diện, mà 3.2.9 chạy nhanh hơn 1 chút. Và trong bản 3.2.9 này không còn game Xtrakt nữa rồi. Nên bản Rom này nhẹ hơn.

Vãi lúa, mỗi ngày up 1 rom thế này thì con HD chỉ dùng để làm chuột bạch thôi :D

Back