• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom Glacier - My Touch 4G (TMOUS) 1.17.531.2 (Full shipped rom)

Muốn thử kg ? đâu phải Imika mới có !

Mình biết là bác cũng có, có link trên XDA của bác mà. Nhưng mình muốn bản hoàn chỉnh cơ. Hi hi không thích làm tester đâu!

thấy bản này bác dunghp cũng post trên XDA, mà bác dũng ở Đống Đa HN hả, nếu ở HN chỉ giáo cho anh em chút ^^

Bác làm bản cho SD đi để em thử cái, chứ cứ nhìn chạy trên NAND thế này thèm chết.

e mới tậu được con HD2 T-mobile , không biết cài đặt như thế nào , ace hướng dẫn lại cho e được không ? mới tập tành chơi HD2 nên gà lắm... thanks

e mới tậu được con HD2 T-mobile , không biết cài đặt như thế nào , ace hướng dẫn lại cho e được không ? mới tập tành chơi HD2 nên gà lắm... thanks

Đọc đọc đọc ... nhiều ! kg đọc dễ gặp nguy hiểm đấy !

Mình biết là bác cũng có, có link trên XDA của bác mà. Nhưng mình muốn bản hoàn chỉnh cơ. Hi hi không thích làm tester đâu!

Đồng chí không tin trình độ dân Việt rồi !
Cậu thấy cmylxgo có bản giống mình mới chưa ? Based rom của mình đấy ! Không tin cứ download về so sánh file apns-conf.xml, file này tự mình modify và cho vào các bản rom của mình, dung lượng file kg lệch đi đâu đc ! Lại còn thư mục customer/apns.xml mình tạo nữa ! hihi

Oh, bac hieu nham y minh roi. Minh chua dung ban do vi chua co camera, chu nguoi viet dung hang viet tot qua di chu. Mot thoi van xai Rom cua chu PhamQuang.

Oh, bac hieu nham y minh roi. Minh chua dung ban do vi chua co camera, chu nguoi viet dung hang viet tot qua di chu. Mot thoi van xai Rom cua chu PhamQuang.

Camera, camcorder tốt chứ !
Anh em có ai test rồi, cho biết lỗi của nó nhỉ !?

Mình đag dùng bản này,thấy rốt tốt,có thấy ván đề nào đâu nhỉ,chắc bác ấy hiẻu nhâm cau ko quay dc 720p,chứ ko phải camera ko hoạt dộbg,mà hiện tai đâu có bản.nào quay dc)720p,nguời việt dùng hàng việt,va tin tưởng a e pdaviet

Hehe ! giờ có 2 cao thủ bên XDA (cmylxgo, motoman234) có bản này, bị khách report nhiều lỗi tùm lum, mình sợ quá flash lại ngay và check xem có lỗi giống họ kg, rất may kg có những lỗi đó và để test tiếp và sẽ rút gọn lại sau !

Mình đag dùng bản này,thấy rốt tốt,có thấy ván đề nào đâu nhỉ,chắc bác ấy hiẻu nhâm cau ko quay dc 720p,chứ ko phải camera ko hoạt dộbg,mà hiện tai đâu có bản.nào quay dc)720p,nguời việt dùng hàng việt,va tin tưởng a e pdaviet

Tý quên, nhưng mà bản này chỉ cho TMOUS thôi, mình chỉ có HD2 thường, đành chịu thôi! Chờ bác Dungphp mod lai cho HD2 đã!

Chỉnh sửa cuối:
Mình đã tham khảo mấy bản My Touch 4G bên XDA, kết quả:
- Bản của Motoman234: version cũ hơn bản của mình, kg xem video đc, kg quay camera được, FC nhiều...
- Bản của cmylxgo: based rom của mình, khác ở chỗ cmylxgo đã deodexed framework, cũng kg chạy được video (do deodexed làm mất hết function) haha...

hôm nay ông anh bảo đổi HD2 lấy con Dell streak 5' của ông ấy, nhưng mà mình không đổi, dell dùng chán quá chẳng có rom để vọc,màn to đút túi không được, chỉ được mỗi cái Pin trâu, ước gì HD2 pin khỏe như nó

Back