• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][Mar 11] Sabsa Prime v15.0 | 4.0.4 | Full Sense 4.1 | Fully Working | Brilliant

không ý mình không phải về rom gốc đâu chỉ là quay về rom cook 2.3 ...tại thấy 4.0.. hơi hao pin .còn máy mình thì chịu chả biết cid là gì nữa tại dùng lại máy cũ của người ta..tim cái getter cid mà cũng chẳng dc
Cách check mã CID thì bạn vui lòng sang topic này tham khảo nhé.

*Kiểm tra mã CID của thiết bị

fastboot getvar cid

Các bạn cho mình hỏi là tại sao rom sabsa Prime này đang phát triển mà bên mod xda lại đóng theard rồi,chỉ báo lại một câu là: "rom naỳ chứa nhiều thành phần kanged,đóng tất cả bài trong theard này"..mình không biết từ KANGED là gì...

Bản rom 16.0 này lỗi tè le...flash xong kg vào màn hình chinh được..hèn chi mod bên XDA đã close theard...yêu cầu Mod cũng gỡ link 16.0 xuống để anh em khỏi mắc công dowload rôi up không đươc.

Mình mới up bản V15 nhưng sao không mở khóa màn hình bằng phím volume được nhỉ. Trước dùng bản v6 và v16 thì mở được. Bạn nào chỉ dùm mình cách chỉnh để mở khóa được giống như bản trước không. Thank !

Lên luôn chứ hóng gì nữa :D có thông tin trên hình luôn rồi nhé

Mình mới up bản V15 nhưng sao không mở khóa màn hình bằng phím volume được nhỉ. Trước dùng bản v6 và v16 thì mở được. Bạn nào chỉ dùm mình cách chỉnh để mở khóa được giống như bản trước không. Thank !
bạn nào giúp mình với

Bản rom 16.0 này lỗi tè le...flash xong kg vào màn hình chinh được..hèn chi mod bên XDA đã close theard...yêu cầu Mod cũng gỡ link 16.0 xuống để anh em khỏi mắc công dowload rôi up không đươc.

Mình úp bản 16.0 nó chạy phà phà có gì đâu

mình up v15-16 vẫn có wjfj bình thường!
máy bạn s-on thì flash thêm boot.img theo rom.zip nhá
mình cũng up bao nhiêu lần mà cũng bị mất wifi không biết bị sao ấy.máymình s-on và flash thêm boot.img theo rom.zip rồi nhưng không rõ nguyên nhân

Back