• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeManager v1.90_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

bạn down về lưu trên máy tính à? bạn vào thư mục chứa file down về nhé, sau đó vào tools\folder options..
nó sẽ hiện ra cái bảng sau đó bạn chọn vào phần view bỏ dấu chọn trong cái dòng hide extensions for known file types
thử xem đc không nhé.
A, cảm ơn bác nhiều lắm nghen, ôi trời ơi , bác tuyệt vời

Bạn vào cài đặt chính, trợ lý cuộc gọi thiết lập lại nhé!

bac hướng dẫn cụ thể cho em với đc không? em mày mò trong cái cài đặt chính cả buổi sáng nay mà không đc, cuối cùng phải gỡ đi vì sợ có ai nhắn tin lại không biết là ai.

tuanloc1 ơi 2 phiên bản đều có lỗi khi đã test toàn bộ chức năng ( thứ 1 : phiên bản tiếng Việt là Strings mất quá nhiều nên còn một số chỗ còn tiếng hoa, Thứ 2 phiên bản tiếng anh thì lỗi chỗ phần Quản lý time khi vào đó chỉnh là ko được còn tiếng việt thì được, Nếu muốn Fix hoàn thiện ko còn lỗi tuanloc1 upload phiên bản tiếng china lên mình sẽ fix và làm toàn bộ ko còn lỗi nữa chúc vui.

tuanloc1 ơi 2 phiên bản đều có lỗi khi đã test toàn bộ chức năng ( thứ 1 : phiên bản tiếng Việt là Strings mất quá nhiều nên còn một số chỗ còn tiếng hoa, Thứ 2 phiên bản tiếng anh thì lỗi chỗ phần Quản lý time khi vào đó chỉnh là ko được còn tiếng việt thì được, Nếu muốn Fix hoàn thiện ko còn lỗi tuanloc1 upload phiên bản tiếng china lên mình sẽ fix và làm toàn bộ ko còn lỗi nữa chúc vui.

Đây, bạn Fix giúp nhé, cám ơn nhiều!

tuanloc1 co test cho minh noi chua

file china tự nhiên nó mất dòng thứ 8.4
file tiếng anh thì lại có dòng thứ 8.4

đang tìm cách để fix chổ này đây

tuanloc1 co test cho minh noi chua

file china tự nhiên nó mất dòng thứ 8.4
file tiếng anh thì lại có dòng thứ 8.4

đang tìm cách để fix chổ này đây
Đúng rồi. Mình cũng đã tìm cánh nhưng bó tay?
Thực ra mình VH bản china lâu rồi Từ hôm 20/07. Nhưng cũng vì còn mấy String tìm không ra nên không up. Hôm ra bản EN mình tets thử thấy nó còn ô vuông như mình nên mới úp lên đó chứ.
Bình tìm ra cách chia sẻ cho mình với nhé.
Mính có lấy RSC của EN thay vào nhưng nó không chạy.

Thực ra mình VH bản china lâu rồi Từ hôm 20/07. Nhưng cũng vì còn mấy String tìm không ra nên không up. Hôm ra bản EN mình tets thử thấy nó còn ô vuông như mình nên mới úp lên đó chứ.
hic hic bác tuanloc1 hướng dẫn em làm sao cho vào phần tin nhắn nó nhận đc tên với ạ, phần mềm hay quá mà không dám dùng chỉ vì cái lỗi này, chán quá. Bác hướng dẫn cụ thể em với nhé, vì thực ra hôm trước em mày mò mãi rồi mà không ra.

hic hic bác tuanloc1 hướng dẫn em làm sao cho vào phần tin nhắn nó nhận đc tên với ạ, phần mềm hay quá mà không dám dùng chỉ vì cái lỗi này, chán quá. Bác hướng dẫn cụ thể em với nhé, vì thực ra hôm trước em mày mò mãi rồi mà không ra.

Bạn cài thử bản này nhé, mình nhớ hình như cho hiện tên đó

Bạn cài thử bản này nhé, mình nhớ hình như cho hiện tên đó

em vừa test bản 1.88 vẫn bị vậy bác ạ, config trong cài đặt kiểu gì cũng không dc.

hi vọng hai bác cố gắng khắc phục mấy lỗi còn lại, kết cái phần mềm này quá mà bị cái lỗi quan trọng không hiện đc tên trong tin nhắn.

- Mình sẽ fix toàn bộ các chổ ô vuông và cũng làm lại toàn bộ Strings cho nó xác nghĩa thực tế và Bình làm xong sẽ send cho tuanloc một bản để cập nhật cho các phiên bản mớs sau này. Những chỗ mà Tuanloc nói bình làm hết rồi và sẽ làm luôn phiên bản tiếng anh chuẩn để ko còn lỗi nữa. Chúc vui

Chỉnh sửa cuối:
Đã cài và xài thử, công nhận ứng dụng này rất tối ưu, chưa khám phá hết, về chặn cuộc gọi thì tốt hơn Mcleaner nhiều, còn nhiều mục chưa hiểu hết, nhưng đáng giá là tuyệt!

Trả lời Fix lỗi

tuanloc ơi đây là txt mình đẵ Fix hoàn toàn lỗi rồi đó còn những chỗ mặc định tiếng hoa trong chặn gọi và mã vùng mình sẽ up sau vì đó ko là rsc mà là dll - exe

về bạn import vào rsc của bạn nha

Nều mà bạn ko biết import Mobilhex thì mình sẽ up rsc và tuanloc cài font tiếng hoa để coi còn ô vuông không, Mỉnh đã là cho toàn Bộ Strings của rsc hiện lên toàn bộ còn lại là tuanloc tự test tiếp nha. Chúc vui

Chỉnh sửa cuối:
em vừa test bản 1.88 vẫn bị vậy bác ạ, config trong cài đặt kiểu gì cũng không dc.

hi vọng hai bác cố gắng khắc phục mấy lỗi còn lại, kết cái phần mềm này quá mà bị cái lỗi quan trọng không hiện đc tên trong tin nhắn.
- Đó là do bạn sử dụng chức năng hiển thị tên sms trong inbox vì thế nó ko hiện tên là đúng rồi tắt chức năng đó trong phần nâng cao và tình năng Chúc vui

- Đó là do bạn sử dụng chức năng hiển thị tên sms trong inbox vì thế nó ko hiện tên là đúng rồi tắt chức năng đó trong phần nâng cao và tình năng Chúc vui
cảm ơn bác tanbinh, để em test thử, hai bác hoàn thiện rồi up lên cho anh em thé.

hic hic hic bac nguyentanbinh ơi bác hướng dẫn cụ tỉ cho em được không? em vào mò khắp chẳng thấy hiển thị tên sms đâu cả
hay có phải cái phần xem hộp thư đến có phần chọn tên tỉnh hoặc thành phố không ạ? nếu là phần đó thì em tắt rồi mà vẫn không được bác ạ, bác xem lại rồi hướng dẫn em với.

hic hic hic bac nguyentanbinh ơi bác hướng dẫn cụ tỉ cho em được không? em vào mò khắp chẳng thấy hiển thị tên sms đâu cả
hay có phải cái phần xem hộp thư đến có phần chọn tên tỉnh hoặc thành phố không ạ? nếu là phần đó thì em tắt rồi mà vẫn không được bác ạ, bác xem lại rồi hướng dẫn em với.

e download phần rsc trong bài #33 của a úp chép rsc vào là e sẽ thấy được phần đó trong cài đặt Hổ trợ gọi và tính năng

anh nói cụ thể hơn đc không ạ? chép vào chỗ nào anh ơi?
mấy cái file đó em không rành lắm, thôi đợi mấy hôm nữa anh hoàn thiện bản việt hóa này thì em down vậy

anh nói cụ thể hơn đc không ạ? chép vào chỗ nào anh ơi?
mấy cái file đó em không rành lắm, thôi đợi mấy hôm nữa anh hoàn thiện bản việt hóa này thì em down vậy

rsc e chép đè vào rescource nếu mà e cài ở thẻ hoặc là ở máy rồi test lại nha

tuanloc ơi đây là txt mình đẵ Fix hoàn toàn lỗi rồi đó còn những chỗ mặc định tiếng hoa trong chặn gọi và mã vùng mình sẽ up sau vì đó ko là rsc mà là dll - exe

về bạn import vào rsc của bạn nha

Nều mà bạn ko biết import Mobilhex thì mình sẽ up rsc và tuanloc cài font tiếng hoa để coi còn ô vuông không, Mỉnh đã là cho toàn Bộ Strings của rsc hiện lên toàn bộ còn lại là tuanloc tự test tiếp nha. Chúc vui

Mình đã test xong. Đúng là đã mất hoàn toàn ô vuông trong PM (nhưng ở RSC vẫn còn).
Còn các file kia mình nghĩ không cần đâu bác bình ơi, vì nó chỉ là đata của các mạng ĐT của china thôi, trừ phi bạn có dât của VN thì tuyệt vời.

Back