• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeManager v1.90_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

hic hic hic bac nguyentanbinh ơi bác hướng dẫn cụ tỉ cho em được không? em vào mò khắp chẳng thấy hiển thị tên sms đâu cả
hay có phải cái phần xem hộp thư đến có phần chọn tên tỉnh hoặc thành phố không ạ? nếu là phần đó thì em tắt rồi mà vẫn không được bác ạ, bác xem lại rồi hướng dẫn em với.

Bạn làm mình mất ăn, mất ngủ hai ngày nay. Nếu muốn hiện tên người gửi, người nhận, bạn vào danh bạ sửa số 0 thành +84 là OK (Tin nào nhận rồi thì không hiện lại tên đâu nhé, chỉ có tin nào gửi đến sau khi bạn sửa danh bạ mới hiện tên thôi). Bạn thử xem nhé, được hay không cũng báo lại nhé!

rsc e chép đè vào rescource nếu mà e cài ở thẻ hoặc là ở máy rồi test lại nha
cái file đuôi txt đổi thành rsc hử anh? cảm ơn anh nhé, để em test thử

Bạn làm mình mất ăn, mất ngủ hai ngày nay. Nếu muốn hiện tên người gửi, người nhận, bạn vào danh bạ sửa số 0 thành +84 là OK (Tin nào nhận rồi thì không hiện lại tên đâu nhé, chỉ có tin nào gửi đến sau khi bạn sửa danh bạ mới hiện tên thôi). Bạn thử xem nhé, được hay không cũng báo lại nhé!

hic hic sơ ri bác :D đã làm bác mất ăn mất ngủ heheheheh thanks bác nhiều

làm cách nào để khi gọi tới hộp thoại hiện đúng như theo danh bạ trong máy vậy tuanloc1. mình chỉ thấy hộp thoại hiện số ko à.tìm mãi mà chưa ra.
Thời gian mình làm cho mất đi mà làm mãi nó vẫn trơ trơ.:-?

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm này thật tuyệt vời, hơn hẳn các pm mà mình đã xài trước đó

làm cách nào để khi gọi tới hộp thoại hiện đúng như theo danh bạ trong máy vậy tuanloc1. mình chỉ thấy hộp thoại hiện số ko à.tìm mãi mà chưa ra.

Bác vào cài đặt > trợ lý cuộc gọi tắt tính năng "Hiện thị thời gian gọi nhỡ" là OK.

tuanloc ơi đây là txt mình đẵ Fix hoàn toàn lỗi rồi đó còn những chỗ mặc định tiếng hoa trong chặn gọi và mã vùng mình sẽ up sau vì đó ko là rsc mà là dll - exe

về bạn import vào rsc của bạn nha

Nều mà bạn ko biết import Mobilhex thì mình sẽ up rsc và tuanloc cài font tiếng hoa để coi còn ô vuông không, Mỉnh đã là cho toàn Bộ Strings của rsc hiện lên toàn bộ còn lại là tuanloc tự test tiếp nha. Chúc vui

BÌNH bạn có thể xử lí luôn dùm mình mấy chổ CHINA này dc không ?

Mình đã test xong. Đúng là đã mất hoàn toàn ô vuông trong PM (nhưng ở RSC vẫn còn).
Còn các file kia mình nghĩ không cần đâu bác bình ơi, vì nó chỉ là đata của các mạng ĐT của china thôi, trừ phi bạn có dât của VN thì tuyệt vời.

BÌNH bạn có thể xử lí luôn dùm mình mấy chổ CHINA này dc không ?

- Mấy cái ô vuông đó là data của china đã nhúng vĩnh viễn ko cho thấy, Nếu muốn làm nó phải unpack data của china trước khi nhúng mới được. Nhưng mấy cái đó không quan trọng chủ yếu là các chức năng có pro hay không mà thôi. Thường là những phần mềm china hay nhúng file data lắm vì thế nên xài Font tiếng hoa dể dùng hơn. sẽ hiển thị đầy đủ.
_ Nếu muốn xem được tên trong Call thì vào phần cài đặt hổ trợ gọi tắt chức năng xem nhật ký gọi nhỡ và nhật ký thư đến ở 2 dòng đầu tiên sau đó bấm chữ xác nhận để nó hiện tên đây đủ chúc vui nha bạn W2k

Hình hướng dẫn member W2K đây

Đã up file rsc hoàn chỉnh các ngôn ngữ dịch lên cho các bạn test lần cuối tuanloc sẽ add vào sis

Chỉnh sửa cuối:
- Mấy cái ô vuông đó là data của china đã nhúng vĩnh viễn ko cho thấy, Nếu muốn làm nó phải unpack data của china trước khi nhúng mới được. Nhưng mấy cái đó không quan trọng chủ yếu là các chức năng có pro hay không mà thôi. Thường là những phần mềm china hay nhúng file data lắm vì thế nên xài Font tiếng hoa dể dùng hơn. sẽ hiển thị đầy đủ.
_ Nếu muốn xem được tên trong Call thì vào phần cài đặt hổ trợ gọi tắt chức năng xem nhật ký gọi nhỡ và nhật ký thư đến ở 2 dòng đầu tiên sau đó bấm chữ xác nhận để nó hiện tên đây đủ chúc vui nha bạn W2k

Đã up file rsc hoàn chỉnh các ngôn ngữ dịch lên cho các bạn test lần cuối tuanloc sẽ add vào sis[/CENTER]

Trước hết cảm ơn bác rất nhiều. Mình đã đưa file fix của bác lên trên đầu topic rồi cho các mem dễ down.
mình không addfile rsc vào vì bác đã làm hoàn chỉnh rồi. Nếu bác unpack data china được thì mình sẽ add.
Một lần nữa cám ơn rất, rất nhiều nha.
P/S Rất muốn trao đổi riêng với bác!!! Mong gặp sớm!

Hình hướng dẫn member W2K đây

Đã up file rsc hoàn chỉnh các ngôn ngữ dịch lên cho các bạn test lần cuối tuanloc sẽ add vào sis
có ai cài đặt được không . mình không thể . không thông báo gì cả

Trước hết cảm ơn bác rất nhiều. Mình đã đưa file fix của bác lên trên đầu topic rồi cho các mem dễ down.
mình không addfile rsc vào vì bác đã làm hoàn chỉnh rồi. Nếu bác unpack data china được thì mình sẽ add.
Một lần nữa cám ơn rất, rất nhiều nha.
P/S Rất muốn trao đổi riêng với bác!!! Mong gặp sớm!

Data nó là file db mình đang xem coi Hex nó có thể thấy được ko

ok có gì thảo luận yahoo nha : Y!M: hunghansau

Data nó là file db mình đang xem coi Hex nó có thể thấy được ko

ok có gì thảo luận yahoo nha : Y!M: hunghansau

cài đè file của Bình lên file của Loc thì được. nhưng gỡ file của L ra cài file của B thì ko thấy hiện tượng j?

Chỉnh sửa cuối:
Đang làm lại bản tiếng anh bị lỗi 2 chỗ và khắc phục ô vuông sẽ up lên 3 ngôn ngữ China - việt nam - Anh còn bộ data sẽ làm cập nhật sau vì cái này là rất khó khăn đây.

có ai cài đặt được không . mình không thể . không thông báo gì cả
Mình cũng giống vậy
Xóa bản của Lộc cài lại bản của Bình đến lúc ĐT hỏi "cài vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ',chọn thẻ nhớ thì ĐT trở về màn hình chính thì không thể làm gì được nữa,tiếp tục cài lại lần 2 vẫn vậy.Anh Bình và Anh Lộc ơi xử lý như thế nào đây(cài trên N95)

Back