• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SHOW MÀN HÌNH TODAY CỦA BẠN NÀO !!!

Tại vì trong đó có nói rõ hết rồi, bạn đọc từ từ sẽ làm được thôi, mình có post ra ở đây thì cũng dịch lại từ trong đó thôi. Với lại bạn lưu ý là cái layout chỉ áp dụng cho manila 2.1. Manila 2.5 Maxycy không làm layout để mình có thể thay đổi theo ý thích nữa mà dồn tất cả vào 1 file cab. Nếu bạn sử dụng manila 2.1 thì cuối tuần rảnh mình sẽ post hướng dẫn cho.
Thank Bác. Em dùng manila 2.1 Bác ạ.

lâu we k về thăm nhà, hjhjhjjh.....
làm 1 cái cho zuj nhà zuj cửa cái coj=))

Đúng rồi đó bạn. SPB Mobile Shell. Các bản từ 3.0 trở lên ảnh hưởng Android, làm cho người dùng có cảm giác tự do thay đổi màn hình today của mình hơn.

lâu we k về thăm nhà, hjhjhjjh.....
làm 1 cái cho zuj nhà zuj cửa cái coj=))

Ông anh đang dùng bản ROm nào mà đẹp zữ, Cho em biết tên và nguồn với. Để em Up phát. Thank

Các bác cho em hỏi, em thấy bác nào show màn hình đều đa phần có một cái biểu tượng biểu thị dụng lượng pin dạng số trên góc phải ở thanh Start bar, làm thế nào để có được cái biểu tượng đó ợh ? Mong các bác chỉ giáo !!!

Em cảm ơn các bác !!!

Sau khi trang điểm cho cô vợ nhỏ Touch HD đáng iu bằng vô số phần mềm hiện nay, chắc hẳn gương mặt (Today) của vợ các bạn đã rất đẹp :p
Nhưng đẹp để làm gì chứ khi chỉ 1 mình ta ngắm thôi ư, hóa ra là "tự sướng" à =))
Vậy thì các bạn còn chờ gì nữa mà không chụp hình vợ của mình và post lên topic này để khoe cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nào =D>
Mình mở hàng trước nha, đây là guơng mặt xinh xắn của vợ nhỏ iu dấu, các bạn xem xong đừng chê nghen !!! ;;)

Mọi người cho xin chương trình hiển thị các biểu tượng trên thanh start bar với. Nhìn đẹp quá.
Cảm ơn mọi người nhiều.

Last edited by a moderator:
có vẻ như bạn này ké cái hình không phải của bạn đó :p, vì mạng Vodafone nằm ngoài lãnh thổ VN, trừ phi bạn đó đang ở nước ngoài :))

Cái tên mạng này Bác để là gì chằng được. Cho Bác mạng khác luôn nè. Nhưng tự nhiên không Up hình lên được.:D

Chỉnh sửa cuối:
Cái tên mạng này Bác để là gì chằng được. Cho Bác mạng khác luôn nè. Nhưng tự nhiên không Up hình lên được.:D

Ông này đang ở thiên đường .... Ở Trển nên mây mới màu hồng thế !!!!

lâu oy hem ghé thăm nhà, hum nay rảnh......hjx hjx....up tiếp
hehehehe...........:p

]

Back