• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShowLyric.v1.02_hiển thị lời music vh by Trunghuy90

E72 cài xong ! không chạy được , tắt nguồn khởi động lại đến chữ Nokia thì đứng im , vừa fomat cả máy lẫn thẻ xong ! may mà cài vào thẻ nhớ. Cài lên máy chắc phải mang đi Nokia Care rồi.....

E72 cài xong ! không chạy được , tắt nguồn khởi động lại đến chữ Nokia thì đứng im , vừa fomat cả máy lẫn thẻ xong ! may mà cài vào thẻ nhớ. Cài lên máy chắc phải mang đi Nokia Care rồi.....

k hiểu bác làm ntn nữa!
Nếu mà khởi động máy k được thì rút thẻ nhớ ra,sau đó khởi động nguồi,rùi gắn thẻ nhớ vào là ok.làm sao mà phải 4mat máy vs thẻ.thật là...
Máy e cũng fp2 như bác đây,cài vô chạy bon,có sao đâu.

Huy giúp a 1trang web down lời nhạc về nhé.trang nào đơn giản nhất nha huy.thanks huy nhìu nhìu

Huy giúp a 1trang web down lời nhạc về nhé.trang nào đơn giản nhất nha huy.thanks huy nhìu nhìu

anh đọc bài này xem có giúp anh được gì không nhé!
Thank anh chungvict
Các bạn có thể dùng phần mềm Myniliric dưới đây có sẵn ki dk
Cách sử dụng :
phần mềm này chạy cùng với các chương trình nghe nhac như Windows mediaplayer, Winamp , km player...
Khi chạy chương trình Minilyrics lần đầu nó sẽ yêu cầu bạn nhập mã đăng ký, thì các bạn nhập :
Code:
Registration name: gdisheroon@aol.com
Registration c0de: BN-IC9N-177G-FAVL-F85V
Bây giờ bạn mở bài hát muốn tim lyric lên bằng chương trình nghe nhạc ( WMP, WA ..) . <Các bạn có thể chuyển sang ngôn ngữ tiếng việt bằng cách nhấp chuốt vào chương trình ( ở thanh toolbar) chọn Preference > nhấn Select Languge chon Vietnam>
Tiếp theo bạn nhấn vào biểu tượng hình kính lúp trong khung lyric của chương trình, gõ tên bài hát( nhớ là chỉ gõ tên bài hát thôi nhé) rối nhấn nút 'Tìmkiếm trực tuyến' nó sẽ tự động tìm kiếm lới nhạc ( nhạc nước ngoài và việtnamđều có) , sau đó các bạn chọn lời nhac thích hợp ( nhớ là chọn file *.lrc nhé vì thế nó sẽ hiển thị khớp với bài nhạc). Tiếp theo bạn nhấn nút 'Tải về'. File *.lrc sẽ được lưu trong Ổ C:\lyric
Cuối cùng là chép file *.lrc vào E:\TTpod\Lyric (nhớ là file *.mp3 và file *.lrc phải giống nhau thì nó mới hiển thị được nhé)
**Đối với trường hợp bạn tìm lời nhạc trong chương trình Minilyric ko có,thì cácbạn có thể lên mang ( mp3.zing.vn , nhacso.net, ... ) để tải lời về rối chép vào Notepad và Save As dưới dạng file *.lrc . khi đó bạn click chuột vào chương tinh Minilyric chọn Lời nhạc > Mở lới nhạc. Để chinh các bạn chọn Lyric Editor từ chương trình, sau đó các bạn có thể vừa nghe nhạc vừa chỉnh lời sao cho khớp với nhau , xong chon Save As.
Bài hướng dẫn hơi dài dòngnhưng nó rất chi tiết, các bạn chú ý sẽ làm được thôi. Chúc các bạn thành công.
bây giờ thì thưởng thức thôi
Link download :
http://www.4shared.com/file/81219437...nilyrics6.html

Chúc các bạn vui

Khổ quá ! nó bám chặt không thể gỡ nổi. Thế mới phải 4mat....

lần sau bất kì 1 pm nào mà bác cài mà k gỡ ngoài menu đc,thì dùng safe mgr hoặc netqin antivirus gỡ nhé!
Ai lại đi 4mat.thật tội nghiệp
hit.,.hit..it..t.

pm gi k biết safe mgr netqin antivirus kũng bó tay k remove đc chắc còn cacks 4mat thôi. nản

máy e chưa hack làm sao đây.

pm gi k biết safe mgr netqin antivirus kũng bó tay k remove đc chắc còn cacks 4mat thôi. nản

máy e chưa hack làm sao đây.

đừng vì 1pm mà format,thật tội nghiệp.nhưg 1pm nhỏ này cũng có chiếm bao nhiêu bộ nhớ đâu.vc gì mà phải 4mat,mà phải cài lại pm từ đầu.
Đừng suy nghĩ dại dột nhé?
Mà sao k hack đi?e sẽ hd cho.hack đơn giản thui mà.10p' ok?

lần sau bất kì 1 pm nào mà bác cài mà k gỡ ngoài menu đc,thì dùng safe mgr hoặc netqin antivirus gỡ nhé!
hit.,.hit..it..t.
Máy chưa hack ! Chỉ sign thui à....Từ ngày mua 11/09 đến giờ fomart máy 5 lần ruì á... Hêhê...!

Máy chưa hack ! Chỉ sign thui à....Từ ngày mua 11/09 đến giờ fomart máy 5 lần ruì á... Hêhê...!

ai mà cũng yếu đuối nhút nhát như bác,thì ai giám voọc máy nữa.
Từ khi e dùng con 6720 này 4mat trên dưới 30 lần rùi, bị die phone sấp sỉ 20 lần rùi.
Mà e đâu có sao,vẫn post bài cho ae đây.
Ke...ke..ke.ke.

hit.,.hit..it..t.
em có 1 cái opera mà khi xóa nó bị lỗi lúc nào cũng có 1 cái icon trên máy kick vào ko được và del luôn cũng ko được . Tải bản opera i xì cài vào thì có 2 cái icon liền 1 cái mới cài và 1 cái cũ . thế mới bựa vô trong App-Manager của máy và pyUninstaller cũng thế xóa cái mới cài bản i xì nó cũng chỉ mất 1 . Ko biết thư mục chứa cái icon đó để xóa đi nữa . Giờ cài bản mới hay cũ đều thấy nó ở đó chán lắm

em có 1 cái opera mà khi xóa nó bị lỗi lúc nào cũng có 1 cái icon trên máy kick vào ko được và del luôn cũng ko được . Tải bản opera i xì cài vào thì có 2 cái icon liền 1 cái mới cài và 1 cái cũ . thế mới bựa vô trong App-Manager của máy và pyUninstaller cũng thế xóa cái mới cài bản i xì nó cũng chỉ mất 1 . Ko biết thư mục chứa cái icon đó để xóa đi nữa . Giờ cài bản mới hay cũ đều thấy nó ở đó chán lắm

vậy nó tương tự như ADL(bảo vệ mobile) của bác thành long bên TT e cài vô,dùng trán đành del,nhưng k đc mặc dù đã vào thẳng đường dẫn để xóa cũng k mất cái icon.nhưg đc 1 cái là ta vào đường dẫn xóa thì sạch sẽ và chỉ còn lại icon nó như là 1 cái hộp rỗng tếch k có gì cả.tuy nó vẫn hiện hữu trong máy,nhưng nó chỉ là 1 cái biểu tượng trưng bày thôi,công dụng đã mất hết rồi.và nếu dùng pm nào đó kiểm tra những pm đã cài đặt,ta sẽ thấy hiển thị pm nhưng k có dung lượng.
Nhưng đừng nghĩ rằng sẽ xóa đc icon đó hen.
Nó đã yêu mến chú dế yêu của chúng ta,ôm chặt k nhả ra đâu.
Hơhơơ...ơ..ơ.

vậy nó tương tự như ADL(bảo vệ mobile) của bác thành long bên TT e cài vô,dùng trán đành del,nhưng k đc mặc dù đã vào thẳng đường dẫn để xóa cũng k mất cái icon.nhưg đc 1 cái là ta vào đường dẫn xóa thì sạch sẽ và chỉ còn lại icon nó như là 1 cái hộp rỗng tếch k có gì cả.tuy nó vẫn hiện hữu trong máy,nhưng nó chỉ là 1 cái biểu tượng trưng bày thôi,công dụng đã mất hết rồi.và nếu dùng pm nào đó kiểm tra những pm đã cài đặt,ta sẽ thấy hiển thị pm nhưng k có dung lượng.
Hơhơơ...ơ..ơ.
Bac oj ngoai 4 mat ra thi het bien phap roi dung ko .thoi danh trung bay icon vay

Bac oj ngoai 4 mat ra thi het bien phap roi dung ko .thoi danh trung bay icon vay

Hơhơơ...ơ..ơ.

Cài đè rồi gỡ ra lần nữa thử xem.

Bài của em đa viết rồi .đã cài đè và remove bằng tất cả pm có thể icon cũ vẫn còn.

là 1 điều chắc chắn rằng icon vẫn còn,kể cả cài đè ha.
Còn pm làm ảnh đầy màn hình và kaspesky cũng vậy vs nhiều máy nhé!
Chúc mừng nôel...

heaven3tt;bác Huy bác có biết phần mềm nào cho add ứng dụng chạy cùng khi khởi đông máy ko. nghĩa là khi mình bật máy thì phần mềm kia chạy ẩn ( auto start) và mấyúng dụng và phần mềm đượcadd cũng chạy cùng khi máy mình bật . em ngại quá nhiều phần mềm với ứng dụng ko auto được mỗi lần bật máy lại phải chạy cho nó . chán [/QUOTE nói:
của bác đây vh,sẵ rùi nhé!

Back