• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ShowLyric.v1.02_hiển thị lời music vh by Trunghuy90

Thank bác vì đã có công việt hóa. E ol bằng đt nên kô kich thank dc. Nhưng mà nó hiển thị lời xấu quá(không bằng ttpod) và lại không chỉnh được chỗ hiển thị lời. E thấy có mục cài đặt lời gì đó nhưng không dùng được. Chỉ có mỗi mục quét lời là hoạt động thôi còn những mục khác khi kich vào là out ngay. Vì thế nên e đã gỡ rồi.

Thank bác vì đã có công việt hóa. E ol bằng đt nên kô kich thank dc. Nhưng mà nó hiển thị lời xấu quá(không bằng ttpod) và lại không chỉnh được chỗ hiển thị lời. E thấy có mục cài đặt lời gì đó nhưng không dùng được. Chỉ có mỗi mục quét lời là hoạt động thôi còn những mục khác khi kich vào là out ngay. Vì thế nên e đã gỡ rồi.
bản này là bị lỗi như vậy đấy,không mấy ai sài đc hoàn chỉnh,ae thử bản 1.0 này xem sao.trung huy cũng đang sài bản này thấy rất ok!

http://gocviet.look.in/up/sis/Showl...nos9.1.unsigned.freeware.by.sympviet.2000.sis
chúc vui!click thank là phép lịch sự.thank!

phần mềm mình cũng dùng thử rồi bản này có từ năm ngoái rồi & dùng ko ra cái gì cả ko hiện được lời bát hát đâu bạn ơi lại mất công xóa đi

Back