• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skype mang phiên bản chính thức lên Symbian

Thế mình có phải đăng kí tài khoản nạp tiền gì đó để gọi ko anh?? Hôm trc em có đăng kí tài khoản skype nhưng nó bắt phải nạp PAYPAL mới đc gọi em nản quá xoá luôn :D
Gọi skype với nhau thì k cần nạp tiền bạn :D

Gọi = gprs đi hàn rõ hơn gọi pình thường luôn. Mạng 092 ( quảng cáo tí 50k = 500mb. Tốc độ 20kb/s )

Có ai thử so sánh giá cước 3g (khi dùng skype) và giá cươc gọi di động bình thương chưa ?

Bạn dùng trọn gói 3G của Mobi hay Vina thì...cứ thoải mái mà dùng ^^ Vì không giới hạn dung lượng tải xuống. Thằng Viettel chán vãi, chỉ có tiền. 3G của nó quá mắc :-SS
Rẻ hơn là chắc chắn rùi bạn, kiếm cho người yêu cái S60v3 mà test xem :D. Tốc độ 3G nếu ở TP thì khá ổn định.

Sao mih đăng kí nick skype mà ko đc,báo ko đúng pass,

Bạn thử đăng ký bằng PC xem ;) Nhớ là phải có 1 chữ hoặc 1 số trong pass. Bạn lỗi ở đó ;))

Ưu điểm lớn nhất của skype là chuyển và nhận file rất nhanh. Hồi trước mình cũng rất hay dùng skype cho mobile. Nhưng từ hồi sử dụng nimbuzz thì sử dụng đồng thời cho cả cho cả 3 nick của skype - yahoo - gtalk (skype chỉ sử dụng được riêng cho nick skype). Mỗi lần online là chat đồng thời một lúc với cả 3 nick luôn. các tính năng cũng tương tự như skype: chat - gọi điện miễn phí giữa các nick (cho cả 3 nick skype - yahoo - gtalk) - gửi nhận file nhanh như skype. Mình dùng 3g. Dù sao cũng cảm ơn các bạn đã post skype lên

kả nhà ơi
cho em hỏi
pass giải nén của mấy phần mềm trên 4rom là j vậy?
thank cac bác nha

Làm gì có pass nào đâu bạn ??? Trước đây những pm dc Việt hóa có đặt pass là SymPViet . Nhưng bây giờ ko còn đặt pass nữa mà. Cứ thế mà giải nén thui.

Nếu bạn bè em có tài khoản Skye thì tụi em gọi cho nhau bằng chương trình ( Em dùng điện thoại gọi cho Skye trên máy tính hay ngược lại và 2 máy điện thoại cùng cài Skye củng OK ) thông qua sóng 3G tính tiền theo dịch vụ 3G, giống như gói cước GPRS ....! Theo anh nếu dùng qua sóng wifi thì free gọi tám cả ngày không sau nhưng cả hai cùng biết công nghệ gọi Skye thì mới khả quan ! Em mún dùng Skye gọi cho số di động trong nước hay ngoài nước thì phải trả phí ( Skye call to mobile or homephone ) bằng Visa card .....!

các bác chỉ cho em cách CALL giữa các Skype với nhau đi ạ. Làm thế nào để em và con BỒ của em Skype cho nhau được ạ mấy Bro???
Em cảm ơn!!!!

Back