• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skype mang phiên bản chính thức lên Symbian

các bác chỉ cho em cách CALL giữa các Skype với nhau đi ạ. Làm thế nào để em và con BỒ của em Skype cho nhau được ạ mấy Bro???
Em cảm ơn!!!!

add nick của BỒ bác vào rùi gọi như gọi điện thoại ý. Cả 2 phải online nhé. Bác đừng bảo là ko biết add nick đó nha.
Chúc bác thành công!.

Lam on bjet thi chi bao giup. Ko thi thoi nha. Tu nhien bao fomart may la sao. Su that ko chay duoc tren n73. Biet chua

sao bạn nói khó nghe vậy nhỉ, mình chỉ nói vậy thôi, làm hay k thì tùy thuộc bạn

các bác chỉ cho em cách CALL giữa các Skype với nhau đi ạ. Làm thế nào để em và con BỒ của em Skype cho nhau được ạ mấy Bro???
Em cảm ơn!!!!

Bạn add nick của bồ bạn trên máy tính thì nhanh hơn. Bạn nhớ nhắc bồ tắt chế độ Video đi nhé thì tín hiệu sẽ tốt hơn.

Gọi Skype từ máy tính qua di dong rat tot ban ah. Mình đã thử gọi rồi. Tín hiệu khá tốt. Do tốn tiền gọi di động

Không có trong danh sách support thì không tải skype về được bằng điện thoại đâu các u ơi. Nhưng vẫn có thể thử bằng cách tải về bằng máy tính rồi chuyển qua cài, nếu work thì ok còn không thì remove thôi.
Còn nimbuzz thì tương thích rất nhiều đt.chỉ cần hỗ trợ java là OK với nimbuzz rồi, cái đt TQ cùi bắp của thằng em nó xài nimbuzz voice ầm ầm mà N73 xài không được là vô lý. Lên trang nimbuzz.com xem lại nha bạn

để mình test thử xem con E63 ra sao, cám ơn bạn nhé!
Lưu ý: lần sau dùng tiếng việt có dấu nhé bạn!!

Last edited by a moderator:
mình xài N82 cài đặt skype rất suông sẻ nhưng hiểu sao sử dụng được khoản 5 phút là máy của mình bị tự động resest lại đã thử 3 lần cho kết quả như nhau,có ai bị giống mình khg

mình xài N82 cài đặt skype rất suông sẻ nhưng hiểu sao sử dụng được khoản 5 phút là máy của mình bị tự động resest lại đã thử 3 lần cho kết quả như nhau,có ai bị giống mình khg

máy mình N95-8G dùng bình thường mà bạn , nói chuyệ SKYPE cả tiếng cũng không sao , bạn thử 4mat máy , cài đại nhé!

MInh rất thích phần mêm skype. Tim mãi mà không thấy. CHua biêt trên N85 như thế nào nhưng cũng Thank very Much

Back